What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

cứ chờ bạn nhé. Bạn mình làm bên cty DL. Kể có trường hợp ngày mai đi mà hôm nay chưa có visa.

Cty du lịch gọi lên VFS (vì họ nộp giấy) thì bảo phải bổ túc thêm hồ sơ. Sáng đó chính bạn mình lên nộp bổ túc, vừa ra khỏi VFS được 30p thì bên VFS gọi báo là đã cấp visa.
Cảm ơn bạn đã động viên mình nhé,, LSQ Úc đúng là làm mình dễ bị yếu tim thật,, giờ này mình vẫn chờ đợi đây,,

Mình nộp hôm 10/3 hôm nay có kết quả ko đậu visa vì TC kém, ko có thư mời partner..khoảng 1 tháng sau minh apply chung với bố mẹ tiếp đc k nhỉ hay phải đợi lâu hơn huhuhu

Mình nộp hôm 10/3 hôm nay có kết quả ko đậu visa vì TC kém, ko có thư mời partner..khoảng 1 tháng sau minh apply chung với bố mẹ tiếp đc k nhỉ hay phải đợi lâu hơn huhuhu

Hơi té nhị chút cho mình hỏi luơng bạn bao nhiêu và stk bao nhiều mà cho là kém?

Lương mình 11tr5 và stk mình mới mở để có 100tr ah :(

Chia buồn với bạn nhé,, mình cũng ko hiểu nỗi NV LSQ thế nào nữa, đọc topic này mình thấy có bạn xin visa mà dk cũng bt mà pass, có bạn rất ok lại fail, bạn submit 10/3 thì có kết quả, Mẹ mình nộp từ 22-23/2 đến nay chưa có kết quả.
Mình hy vọng 1 số bạn trên đây có kinh nghiệm xin visa nhiều lần tư vấn giúp bạn và mong bạn sẽ pass visa lần 2 nhé

Mình cũng mới rớt, b có biết chỗ nào dịch vụ uy tín chỉ mình luôn nhé

Đợt trước họ từ chối vì không có "strong employment, financial and other personal commitments that may support the likelihood of your compliance with the conditions attached to the visa or your return home at the end of your proposed stay in Australia".

Có thể do mình độc thân, còn trẻ nên đi 1 mình họ nghi ngờ.

Đợt này mình có up thêm 1 file word ghi lý do mình muốn du lịch ở Úc, còn hồ sơ thì vẫn như cũ.

lý do y chang như mình, mình cũng độc thân đi 1 mình, nhưng giờ sợ không dám nộp lại vì cũng không có ai đi chung, haha

Chia buồn với bạn nhé,, mình cũng ko hiểu nỗi NV LSQ thế nào nữa, đọc topic này mình thấy có bạn xin visa mà dk cũng bt mà pass, có bạn rất ok lại fail, bạn submit 10/3 thì có kết quả, Mẹ mình nộp từ 22-23/2 đến nay chưa có kết quả.
Mình hy vọng 1 số bạn trên đây có kinh nghiệm xin visa nhiều lần tư vấn giúp bạn và mong bạn sẽ pass visa lần 2 nhé

Bạn check lại luôn đi. Mình lập 1 cái group gồm 4 applications. 2 người submit ngày 12/3, 2 người submit ngày 17/3. Hôm nay là 22/3 tất cả đều nhận được grand 1 năm multi. Khi đi lấy vân tay mình hỏi mấy bạn vfs bảo là h ko phải mùa cao điểm. Làm rất nhanh.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,494
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back