What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Việc police immigrant hỏi hành khách là công việc của họ phải làm, sau đó quyết định có cho nhập cảnh hay không, Không phải có visa là đương nhiên được nhập cảnh. Nên bạn đừng lấy làm lạ khi bị hỏi nhiều như vậy, việc bình thường mà.

Các bạn ơi, cho mình hỏi nếu như hồ sơ của mình khai nhầm địa chỉ liên lạc (không phải địa chỉ thường trú), chẳng hạn địa chỉ liên lạc của mình là phương 11 mà minh ghi là phương 7 thì phải làm sao? Hồ sơ của mình đã đóng phí xin visa và hoàn tất rồi, chỉ còn lấy dấu sinh trắc nữa thôi. Mình phải sửa như thế nào vậy các bạn? Mình xin cảm ơn nhiều nhiều lắm.

Các bạn ơi, cho mình hỏi nếu như hồ sơ của mình khai nhầm địa chỉ liên lạc (không phải địa chỉ thường trú), chẳng hạn địa chỉ liên lạc của mình là phương 11 mà minh ghi là phương 7 thì phải làm sao? Hồ sơ của mình đã đóng phí xin visa và hoàn tất rồi, chỉ còn lấy dấu sinh trắc nữa thôi. Mình phải sửa như thế nào vậy các bạn? Mình xin cảm ơn nhiều nhiều lắm.

Bạn đừng lo. Giờ bạn lấy form này về rồi diền thông tin sau đó upload lên application của bạn là ok thôi.
https://www.homeaffairs.gov.au/Forms/Documents/1023.pdf
Chúc bạn may mắn.

Bạn đừng lo. Giờ bạn lấy form này về rồi diền thông tin sau đó upload lên application của bạn là ok thôi.
https://www.homeaffairs.gov.au/Forms/Documents/1023.pdf
Chúc bạn may mắn.

Cảm ơn bạn, mình đã update trực tiếp vào tài khoản application của mình luôn rồi. Giờ ngồi đợi, mà run quá, ko biết hồ sơ của mình có được chấp nhận không?

Các bạn ơi - những con người có đầy kinh nghiệm xin cho mình hỏi: hồ sơ tài chính của mình hạn mức thẻ tín dụng chỉ 70 triệu, tổng sao kê tài khoản của hai ngân hàng chỉ còn số dư là 44 triệu (không kể hợp đồng nhà cửa và sổ tiết kiệm). Mình mới vừa update thêm cho tổng sao kê tài khoản hai ngân hàng lên thành 110 triệu. Vậy mình có nên bổ sung thêm tờ xác nhận số dư tài khoản mới không? Hay chỉ cần nhiêu đó là đủ rồi?
Xin quí cao nhân trả lời giúp dùm mình. Xin cảm ơn nhiều lắm ạ!

Các bạn ơi - những con người có đầy kinh nghiệm xin cho mình hỏi: hồ sơ tài chính của mình hạn mức thẻ tín dụng chỉ 70 triệu, tổng sao kê tài khoản của hai ngân hàng chỉ còn số dư là 44 triệu (không kể hợp đồng nhà cửa và sổ tiết kiệm). Mình mới vừa update thêm cho tổng sao kê tài khoản hai ngân hàng lên thành 110 triệu. Vậy mình có nên bổ sung thêm tờ xác nhận số dư tài khoản mới không? Hay chỉ cần nhiêu đó là đủ rồi?
Xin quí cao nhân trả lời giúp dùm mình. Xin cảm ơn nhiều lắm ạ!

Uhm, tot nhat là bạn nên bổ sung them xác nhận tài khoản mới. Nếu bạn có hop đồng nhà cửa và sổ tiết kiệm thì mình nghỉ là nhiu đó là đủ rồi. lúc mình xin thi sổ tiết kiệm của mình cung có 100 triệu và hợp dồng cho thuê

Uhm, tot nhat là bạn nên bổ sung them xác nhận tài khoản mới. Nếu bạn có hop đồng nhà cửa và sổ tiết kiệm thì mình nghỉ là nhiu đó là đủ rồi. lúc mình xin thi sổ tiết kiệm của mình cung có 100 triệu và hợp dồng cho thuê
Cảm ơn bạn nhiều lắm. Bạn nhận được visa lâu chưa bạn? Mình cảm thấy lo quá.

Cảm ơn bạn nhiều lắm. Bạn nhận được visa lâu chưa bạn? Mình cảm thấy lo quá.

Ok bạn , không có gì. Tại vì tài chính mỗi người mỗi khác, tài chính của bạn có gì thì bạn cứ nộp vô hết thì được rồi. Có người thì STK 100 tr, người thì 200 tr. Với lại visa Úc bây giờ cũng không quá khó. Bạn cứ yên tâm, mình thấy tài chính của bạn như vậy là ổn rồi, Mình xin năm ngoái, được cấp 3 năm nhiều lần.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back