What's new

"Oanh tạc" Thắng Lợi - Ngọc Vừng - Cống Tây!

Có những mơ ước bắt nguồn từ những điều rất giản dị. Có những chuyến đi bắt nguồn từ lời kêu ca thở dài của cô bạn 'phượt' nhà tôi....và chúng tôi lên đường.

PHP ơi, chú Thành còn nhiều con trai chưa vợ đẹp trai, nhiều con gái chưa chồng xinh gái lắm. Viết thêm cái lúc gặp gỡ thăm hỏi, trao ảnh lưu niệm với chú ấy đi!

PHP ơi, chú Thành còn nhiều con trai chưa vợ đẹp trai, nhiều con gái chưa chồng xinh gái lắm. Viết thêm cái lúc gặp gỡ thăm hỏi, trao ảnh lưu niệm với chú ấy đi!

Hịhị, bác này PR ghê quá!!! Không khéo bà con lại kéo ầm ầm đến nhà chú Thành thăm hỏi bi giờ :D

Thật là cảm ơn chị Hoa gạo đã khởi động cho chuyến đi, các bạn đồng hành vui tính dễ mến và ông trời công bằng với "những người đã xinh gái lại còn ăn ở hiền lành" đã tạo nên một chuyến đi đầy đủ : mưa , nắng, trăng, sao, yên ả, thanh bình, lãng mạn.. đủ cả. Sau chuyến đi này thấy người thật trẻ, thật vui vẻ , thật khoẻ và thật... nhiều ghẻ :D

Hẹn gặp mọi người ở những chuyến bụi sau.
@chị Tồ : Quên mất mấy chiêu chị dạy rồi, chắc fải vài chuyến bụi nữa mới lành nghề được chị ạ.

Vẫn đang hóng hớt vụ tường thuật và ảnh ọt của mọi người.

Thật, em ngóng dài cả cổ mà mới có 2 trang.

Cả nhà tường thuật và show ảnh cho bà con nhờ nào, chẹp bikini đẹp thế kia mà :D

Thật là cảm ơn chị Hoa gạo đã khởi động cho chuyến đi, các bạn đồng hành vui tính dễ mến và ông trời công bằng với "những người đã xinh gái lại còn ăn ở hiền lành" đã tạo nên một chuyến đi đầy đủ : mưa , nắng, trăng, sao, yên ả, thanh bình, lãng mạn.. đủ cả. Sau chuyến đi này thấy người thật trẻ, thật vui vẻ , thật khoẻ và thật... nhiều ghẻ :D

Ớ thế ra V. lead đoàn thật ah :shrug::shrug: he he ....
Ảnh ọt đâu rồi cả nhà ơi, show hàng đi thôi còn j nữa, về được 3, 4 hôm rồi, định ngâm đến bao giờ nữa?" Mấy cái bkn bé tẹo " :D hấp dẫn :D

@ GOGOGO! Ai lại thật thà thế em. Thực ra Daophay va cỏ mềm với lại Greenline mong muốn một show hoành tráng cơ!!!!
Chẹp! Các bác thông cảm, em còn đang thổn thức với Black or white của Mai cơn Giắc xơn (thế mới là hội nhập toàn cầu chứ)! Chờ em xem xong cái show này rồi em về đạo diễn show nhà mình mà.
@ Rum! Tồ trông bình thường thôi! Chưa biết thì chưa sao, biết rồi kẻo đeo dép lên cổ mà chạy đấy!

Và đây! Bắt đầu cuộc du hí là thế này đây?!!
picture.php

Chờ em chờ đến bao giờ ....5.35pm - hải Phòng- chuyến cuối ngày 3/7/2009

Cuộc đời kể cũng hay. Con người thì cứ như chim í. nhất là với những người máu me lượn (trong đó không có em). Gặp nhau lúc 17h 40, mình chờ mốc mép ở bến xe mãi mà chẳng biết bạn đồng hành rất dễ thương cũng đang mòn đít trước thềm quầy bán vé.

Thực ra là vụ đó mình hơi a kay vì phải chờ go go lên mất cơ hội đi một cái xe gì gì đi móng cái trông rất là chuyên nghiệp lại còn có xe 7 chỗ đưa ra tận xe nếu " emcó chót muộn giờ"!

Đón chúng tôi ở phía bên kia bến Cửa ông là những cơn mưa tầm tã. Mưa đến rát mặt. Nhưng cũng nhờ mưa mà tớ thấy Quảng Ninh lên thơ với đèn xanh đèn đỏ, rất tiếc là không chụp được chọn cảnh cầu bãi cháy. (Bác xanh có ảnh cầu này trong mua thì minh họa cho em với).
Xuống đến Cửa ông, cả đoàn được các anh lái xe taxi đón nhiệt tình quá...thành ra các cô gà gô nhà mình hứng chí nhảy lên ..những 2 cái ....(Vụ này kiểm điểm LG và Gogogo- cậy xinh cậy trẻ làm đội già mò đường tìm đội trẻ suốt cả tối...).

Gặp nhau lúc 17h 40, mình chờ mốc mép ở bến xe mãi mà chẳng biết bạn đồng hành rất dễ thương cũng đang mòn đít trước thềm quầy bán vé.
Thực ra là vụ đó mình hơi a kay vì phải chờ go go lên mất cơ hội đi một cái xe gì gì đi móng cái trông rất là chuyên nghiệp lại còn có xe 7 chỗ đưa ra tận xe nếu " emcó chót muộn giờ"! Ai đã từng đi tuyến Của ông – Vân đồn thì chắc chắc đều phải công nhận rằng…. con đuờng này quá quá là đẹp. Những cây cầu và mặt bỉên xanh làm cho tôi nhớ cảm giác nhìn vịnh Nha trang từ chân Tháp Chàm (Cái này là nhìn thấy được ở đoạn đi về thôi nhá- Đoạn đi em chẳng nhìn thấy gì vì mưa to quá, bác lái xe lại còn tranh thủ đánh võng, lại còn cái lũ trẻ đẹp chân dài đang lạc đâu đấy nữa…ôi trời…đội ở nhà lúc đó chắc đang cười sung sướng lắm!!!!).
Đ ư ợc c ái nh à ngh ỉ ở V ân đ ồn đ ẹp th ì t h ôi r ồi. 200k m ột phòng đầy đủ mọi thứ cho 4 chiến sĩ.
Sáng 4/7, Cái Rồng đón chúng em là thế này đây

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back