What's new

OFF 2008 - Bầu chọn cực nóng: Táo nào "ẤY" nhất???

Táo nào "ẤY" nhất???

• Táo SonTT

Votes: 22 36.7%
  • Táo Toét

Votes: 25 41.7%
  • Táo CVN

Votes: 13 21.7%

• Total voters
    60
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
:((
hôm nọ em thấy lão TT có ít ng bầu nên em bầu, nhằm mục đích cho chân 3 vị dài bằng nhau :L

Nay lại thấy đại ca CVN - ng chịu khó trả lời câu hỏi của em - chân đang ngắn hơn, làm nào giờ? Ai chưa poll, poll cho đại ca ong chăm chỉ CVN, em Thanks ngay(beer)

Hehe đừng lo cho bạn CVN nhà tớ, Chấp Vote Nhanh đới, hôm nọ còn dọa sẽ sửa kết quả cơ mà :))

Nói thế thôi bạn CVN cứ yên tâm, tớ nghĩ là Còn Vote Nhiều mà, từ từ khoai cũng sẽ nhừ mà :D

Bạn Sắp Thắng Thế có vẻ đang được Sờ Tới Tấp nhỉ :)

Bà con ơi vote cho Toet nào nào (NT)

Ét xì tăng!!!

Kết quả vote hình như có bàn tay nào nhúng vào. Tại sao kết quả của cụ SonTT đâu mất hết rồi ạ, của madam Toét thì tự dưng vọt lên hơn trăm vốt... Em kính đề nghị bác nào ngoài lề, ví dụ như bác anhminh xem lại giùm em với

Hơn nữa ngay từ đầu em đã để cái poll này kết quả visible cho tất cả mọi người, thế mà bi h lại bị hide, đề nghị bác nào chuyển về như cũ cho em ạ.

Đã bảo các Táo đừng ai động vào mà lại, chán thế X(

Last edited:
Ét xì tăng!!!

Kết quả vote hình như có bàn tay nào nhúng vào. Tại sao kết quả của cụ SonTT đâu mất hết rồi ạ, của madam Toét thì tự dưng vọt lên hơn trăm vốt... Em kính đề nghị bác nào ngoài lề, ví dụ như bác anhminh xem lại giùm em với

Hơn nữa ngay từ đầu em đã để cái poll này kết quả visible cho tất cả mọi người, thế mà bi h lại bị hide, đề nghị bác nào chuyển về như cũ cho em ạ.

Anh đồ rằng thủ phạm là thằng Tý Toáy ! :T

Ét xì tăng!!!

Muội lập một cái poll chỉ để làm xấu mặt Đại Ca thôi sao:T:T:T
Chỉ có một điểm muội nhầm, người đã xấu như ta quyết không thể xấu hơn được... hè hè... mà đó cũng là điểm đáng yêu nhất của ta... poll với chả peo:)

Ét xì tăng!!!

hớ hớ, nhớ tới chuyện hồi xưa đọc về Edison phát minh ra cái máy kiểm phiếu :D.

Poll với chả Peo, tức là bọn em đang làm trò hề à?
Tức là mấy cái vote này không có ý nghĩa gì à?
Tức là những vận động tâm huyết của những mem huyết tâm không có ý nghĩa gì à?

Em thấy các bác vừa easy vừa serious quá.
Chắc ảnh hưởng của cả một thế hệ không bao giờ dám bầu bán gì công khai.

Chỉ có một điểm muội nhầm, người đã xấu như ta quyết không thể xấu hơn được... hè hè... mà đó cũng là điểm đáng yêu nhất của ta... poll với chả peo:)

=))

Chí lý , chí lý! (c)

:LL

Poll với chả Peo, tức là bọn em đang làm trò hề à?
Tức là mấy cái vote này không có ý nghĩa gì à?
Tức là những vận động tâm huyết của những mem huyết tâm không có ý nghĩa gì à?

Em thấy các bác vừa easy vừa serious quá.
Chắc ảnh hưởng của cả một thế hệ không bao giờ dám bầu bán gì công khai.

Mem làm gì thì cứ làm, miễn là không vi phạm :)

Vốt vốn dĩ có rất nhiều ý nghĩa, mà ý nghĩa nhất là đã có người tổ chức vốt cho.
Đạo lý vốn đã thấu triệt như thế, sao còn hoạnh họe... cũng như tình yêu... chỉ nên có bắt đầu... đừng bao giờ kết thúc...

Ở đời, phàm không có gì là đùa, không có gì là thật... tùy vào cách cảm nhận của mỗi người thôi

Cái này thì nghiêm túc nhá. Bạn có thể đùa nghich, cợt nhả, trêu chọc, công kích... thoải mái... nhưng đặc biệt là không nên có cái nhìn thiếu tích cực đối với một thế hệ khác cho dù là trước hay sau mình... Lão Du Già... có tiện mồm văng bừa mấy câu hời hợt trong một bài báo nào đó cũng không hẳn là không có cơ sở:LL

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back