What's new

OFF 2008 - Bầu chọn cực nóng: Táo nào "ẤY" nhất???

Táo nào "ẤY" nhất???

• Táo SonTT

Votes: 22 36.7%
  • Táo Toét

Votes: 25 41.7%
  • Táo CVN

Votes: 13 21.7%

• Total voters
    60
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Dù thế nào, topic này lập ra cũng nhằm vào mục đích bày tỏ tình thương mến thương với các bạn là sáng lập viên, kỹ thuật viên, hoạt náo viên của 4R.

Bởi thế, kết quả vote dù có hay không, thật hay giả thì cũng chả quan trọng, các bạn cứ thoải con gà mái vào đây bày tỏ tình yêu thương mến thương với nhau đi, phỏng ạ???

Tớ nói thật, ngoài tình yêu dành cho Toet, CVN, Sontt, tớ còn có cả một bồ tình củm dành cho anhminh và Ét nữa kìa.

Tóm lại là sao, chúng tớ yêu các bạn, và khi cần, cái tình yêu đó cóc cần phải được thể hiện qua Vote (wait)

Ét xì tăng!!!

của madam Toét thì tự dưng vọt lên hơn trăm vốt...

(

hi'hi', có khi ai đó yêu quá, muốn giúp Táo này có đôi chân dài vạn dặm, bước 1 bước là về VN ấy ấy (beer)

Mem làm gì thì cứ làm, miễn là không vi phạm :)

Vốt vốn dĩ có rất nhiều ý nghĩa, mà ý nghĩa nhất là đã có người tổ chức vốt cho.
Đạo lý vốn đã thấu triệt như thế, sao còn hoạnh họe... cũng như tình yêu... chỉ nên có bắt đầu... đừng bao giờ kết thúc...

Ở đời, phàm không có gì là đùa, không có gì là thật... tùy vào cách cảm nhận của mỗi người thôi

Cái này thì nghiêm túc nhá. Bạn có thể đùa nghich, cợt nhả, trêu chọc, công kích... thoải mái... nhưng đặc biệt là không nên có cái nhìn thiếu tích cực đối với một thế hệ khác cho dù là trước hay sau mình... Lão Du Già... có tiện mồm văng bừa mấy câu hời hợt trong một bài báo nào đó cũng không hẳn là không có cơ sở:LL

Voted!

(beer)

Ấy, đại ca lại mong manh rồi :), cứ hiểu nhầm ý muội là sao???

Đại ca không thấy rằng lời giới thiệu của em rất nghiêm túc, và các bạn bình chọn cũng rất nghiêm túc à???

Qua cái poll này, biết bao tình cổm biết bao sự hâm mộ thầm kín được bày tỏ. Cứ im im thì ai biết sao madam Toét có lắm người lỡ iêu thế, sao đại ca dù tự nhận tính cực xấu nhưng vẫn có người lỡ iêu thế (c)???

Mà đây là Táo nào "Ấy" nhất, "ẤY' là gì thì chỉ có người vote hiểu, hiểu theo nghĩa nào chả được, nên bất cứ ai cũng có thể là người chiến thắng :D

Dù thế nào, topic này lập ra cũng nhằm vào mục đích bày tỏ tình thương mến thương với các bạn là sáng lập viên, kỹ thuật viên, hoạt náo viên của 4R.

Bởi thế, kết quả vote dù có hay không, thật hay giả thì cũng chả quan trọng, các bạn cứ thoải con gà mái vào đây bày tỏ tình yêu thương mến thương với nhau đi, phỏng ạ???

Tớ nói thật, ngoài tình yêu dành cho Toet, CVN, Sontt, tớ còn có cả một bồ tình củm dành cho anhminh và Ét nữa kìa.

Tóm lại là sao, chúng tớ yêu các bạn, và khi cần, cái tình yêu đó cóc cần phải được thể hiện qua Vote (wait)

Đầu tuần lai láng quá!

Voted

(NT)

híhí chị cố thêm tí nữa, yêu cả em được ko, em đang thiếu:((

Ấy, đại ca lại mong manh rồi :), cứ hiểu nhầm ý muội là sao???

Đại ca không thấy rằng lời giới thiệu của em rất nghiêm túc, và các bạn bình chọn cũng rất nghiêm túc à???

Qua cái poll này, biết bao tình cổm biết bao sự hâm mộ thầm kín được bày tỏ. Cứ im im thì ai biết sao madam Toét có lắm người lỡ iêu thế, sao đại ca dù tự nhận tính cực xấu nhưng vẫn có người lỡ iêu thế (c)???

Mà đây là Táo nào "Ấy" nhất, "ẤY' là gì thì chỉ có người vote hiểu, hiểu theo nghĩa nào chả được, nên bất cứ ai cũng có thể là người chiến thắng :D

Chị Black làm cái vận động hành lang cho đại ca đi.

Voted

Tớ đề nghị bạn Black học theo gương Mme chấm điểm Ấy, lấy kết quả theo bài viết, cho phép thành viên bập bập tối đa đến 4 lần ( thế là đủ quay vòng hết 3 Táo, rồi trở lại chốt Táo "Ấy" nhất )

Hay rồi nghen!

Tớ Black - phát ngôn viên chuyên xuất hiện trong tình thế khẩn cấp - thay mặt người Admin nhân dân của 4R xin thông báo với các bạn là, cuộc bầu chọn tràn ngập tình thương yêu này sẽ ko bao giờ mất đi giá trị thực của nó. (c)

Ai voted cho ai thì đã có hẳn một danh sách xyz rất dài và cụ tỉ ngày giờ voted, đến khi kết thúc cuộc bình chọn, sẽ show công khai cho cả làng, đến khi đó, ai yêu ai sẽ rõ mười mươi như ban ngày =))... nên các bạn cứ yên tâm mà yêu đương với cả bình chọn nhé(beer)

ai yêu ai sẽ rõ mười mươi như ban ngày =))... nên các bạn cứ yên tâm mà yêu đương với cả bình chọn nhé(beer)

Thế này thì hơi nguy hiểm nhỉ. Vote chỉ vote cho 1 người, giờ mà công khai ai vote cho ai thì hóa ra trở thành kẻ thù của 2 Ác min còn lại à :shrug::shrug: Đề nghị ko công khai ai vote cho ai đi. Thế này chỉ làm cho Ác min ghi danh sách mem nào cần phải quan tâm hơn :gun:gun:gun

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back