What's new

OFF 2008 - Bầu chọn cực nóng: Táo nào "ẤY" nhất???

Táo nào "ẤY" nhất???

• Táo SonTT

Votes: 22 36.7%
  • Táo Toét

Votes: 25 41.7%
  • Táo CVN

Votes: 13 21.7%

• Total voters
    60
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Thế này thì hơi nguy hiểm nhỉ. Vote chỉ vote cho 1 người, giờ mà công khai ai vote cho ai thì hóa ra trở thành kẻ thù của 2 Ác min còn lại à :shrug::shrug: Đề nghị ko công khai ai vote cho ai đi. Thế này chỉ làm cho Ác min ghi danh sách mem nào cần phải quan tâm hơn :gun:gun:gun
Chí lý! Anh đã có danh sách thù vặt =)) Phen này khối đứa... chẹp!!! =))

Thế này thì hơi nguy hiểm nhỉ. Vote chỉ vote cho 1 người, giờ mà công khai ai vote cho ai thì hóa ra trở thành kẻ thù của 2 Ác min còn lại à :shrug::shrug: Đề nghị ko công khai ai vote cho ai đi. Thế này chỉ làm cho Ác min ghi danh sách mem nào cần phải quan tâm hơn :gun:gun:gun

Ôi zời các bạn ác min biết thừa ai vote cho ai rồi mà :), thù gì đã thù rồi, nên cứ an tâm mà vốt :))

Ôi zời các bạn ác min biết thừa ai vote cho ai rồi mà :), thù gì đã thù rồi, nên cứ an tâm mà vốt :))

Hóa ra em này chắc đc các Smin phím cho để lập ra cái topic này à. Chết rồi, mình bị lừa rùi. Em Rosy nhá X(X(X:)T:T:T

Anh CVN chắc hiền lành ko thù oán ai nên chắc sẽ đc vote ít nhất. Thôi dân tình cứ vote cho anh Sontt với chị Toét đi(NT)(NT)

Hóa ra em này chắc đc các Smin phím cho để lập ra cái topic này à. Chết rồi, mình bị lừa rùi. Em Rosy nhá X(X(X:)T:T:T

QUOTE]

Khồng, nhầm rồi, ác min nào chả xem được ai vote, vote bao nhiêu. Em lập cái tôpíc này để mọi ng bày tỏ lòng thương mến thương :L, gớm trải qua bao lườm nguýt phản đối mới lập được đấy

Cám ơn bác nào đã set lại poll cũ ạ, thế là hợp lòng mem đen của em rồi ạ, em không có ý kiến gì thêm ạ.

(Tuy là vẫn còn muốn tranh luận lắm á, nhưng đợi có người đứng ra tổ chức cái đã :-D )

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back