What's new

OFF 2008 - Bầu chọn cực nóng: Táo nào "ẤY" nhất???

Táo nào "ẤY" nhất???

• Táo SonTT

Votes: 22 36.7%
  • Táo Toét

Votes: 25 41.7%
  • Táo CVN

Votes: 13 21.7%

• Total voters
    60
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Thật ra, rất khó để vừa yêu người em yêu, lại vừa yêu em !!!

Chị ko đủ lòng bao dung tha thứ =))=))=))

hít le smod luôn :(( vì tội không chịu cố gắng, yêu ng ta một tí thì đã thiệt gì đâu

Bập à? Chỉ có những người ko biết yêu thật sự mới bập thôi.

Cũng giống như poll do chị Toét lập ra, chỉ chọn đại diện vài người để vote thôi, chứ ko chọn hết 8 chư vị chị imim ạ. Ba người đã khó lắm rồi ấy chứ :D

Chết cha, mình nhầm. Mình lại cứ tưởng topic này là để:

Black: Dù thế nào, topic này lập ra cũng nhằm vào mục đích bày tỏ tình thương mến thương với các bạn là sáng lập viên, kỹ thuật viên, hoạt náo viên của 4R.

Bởi thế, kết quả vote dù có hay không, thật hay giả thì cũng chả quan trọng, các bạn cứ thoải con gà mái vào đây bày tỏ tình yêu thương mến thương với nhau đi, phỏng ạ???

Tóm lại là sao, chúng tớ yêu các bạn, và khi cần, cái tình yêu đó cóc cần phải được thể hiện qua Vote

Rosy: Em lập cái tôpíc này để mọi ng bày tỏ lòng thương mến thương

@Toét: mình quý bạn cực í, có gì bạn thêm điểm Ấy vào cho mình nhé, chả đứa nào biết đâu, thật đấy (wait)
@CVN: em quý anh cực í, anh lại hỏi anh Gúc rồi hướng dẫn em tận tình nhé, nhưng mà nói thầm thôi.

Thực ra nguyện vọng của em đơn giản cực, nào có mong nhất nhì ba gì đâu, chỉ cần trèo được lên cổ bạn baxu là happy lắm rồi.

@SơnTT: em quý bác cực í. Trong lòng em, bác quả là tay máy táy máy nhất theo đúng nghĩa đen của nó, chụp ảnh và vọc ảnh mê mải, em phục. Đáng ra bác còn được thêm giải phụ: vượt qua mặc cảm nữa í chứ. =)) (j/k)

@anhminh: anh đãi em ăn trưa đi để em còn bày tỏ lòng mến thương với anh nào;)

@...: :L

Thế đã đúng với tinh thần của em Rosy chưa? ;)

(beer)

@SơnTT: em quý bác cực í. Trong lòng em, bác quả là tay máy táy máy nhất theo đúng nghĩa đen của nó, chụp ảnh và vọc ảnh mê mải, em phục. Đáng ra bác còn được thêm giải phụ: vượt qua mặc cảm nữa í chứ. =)) (j/k)

Tiết kiệm được con 5D là quá mừng rồi sư phụ hí :LL

Mình cũng đã bầu cho người mình lỡ yêu, hí hí. *theo phong trào lỡ yêu của các bạn.

Ah, để fair với mấy poll song song khác, poll này cũng giấu kết quả với người bầu à nha. Cho nó bí ẩn chút chút.
Nhưng tiết lộ tẹo là vẫn đang ở thế kiềng ba chưn hơi khập khiễng chút chút. Cả nhà cố lên cho đều đê.

ui nhưng bí ẩn thế này dễ khập khiễng lắm, lại còn có nguy cơ các mem làm thêm nick để vote cho đã.

Em cũng đang fân vân :D

ui nhưng bí ẩn thế này dễ khập khiễng lắm, lại còn có nguy cơ các mem làm thêm nick để vote cho đã.

Em cũng đang fân vân :D

bên này ko có võ bẩn như bên kia đâu nhé ..tự tin và vô tư chơi đi Twin !!

mình vote cho bác tt, giọng điệu của bác hơi đanh đá nhưng ảnh có những cái rất ấm áp :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,617
190,148
Latest member
thuocphathai
Back