What's new

OFF 2008 - Bầu chọn Gương mặt diễn đàn, người có những topic hot nhất

Gương mặt diễn đàn, những topics hot nhất

• baxu

Votes: 24 29.3%
  • Black

Votes: 16 19.5%
  • Chitto

Votes: 16 19.5%
  • hoangbquang

Votes: 2 2.4%
  • likemoon

Votes: 3 3.7%
  • LinhEvil

Votes: 7 8.5%
  • r0sy

Votes: 6 7.3%
  • wild_honey

Votes: 5 6.1%
  • windysmile

Votes: 3 3.7%

• Total voters
    82
  • Poll closed .
Toàn vote cho nữ thế này à, khg chừng âm thịnh dương suy thật .... hahah... vnvirus voted cho 1 lão nam nghe đồn người nhỏ nói cực nhiều rùi ... đố biết ai :))..thế cho nó cân bằng ..

Bạn Black bạn ý bảo là vote cho bạn ý thì sẽ được quà. Nhà cháu thì rất thích quà, thế là nhà cháu vote luôn .:D

Bạn Black vào chấp bút ký xác nhận đi nhé, ko đến lúc trở thành người nổi tiếng lại nuốt "nời hứa":)

Dồi dồi, em mà được vinh danh "Thiên hạ vô đối" thì trao quà ngay tại trận cho các bạn đã ko quản ngại gian khó và dũng cảm vượt qua các tượng đài lẫy lừng như Baxu, LE, r0sy, Chitto...để bình chọn cho em hí hí

Slogan của em là "Vote for me, Vote for Vietdu" =))

Eo ôi, ko thấy thư ký Mun cờ rai của mình vào giúp đỡ nhỉ?

CVN anh voted rồi, còn hỏi giề ???? :D

Nói thực lòng, sao ko có ai vào cuộc chạy đua lốp bi với Black tớ nhở????

Ới Baxu, LE và Rosy...... chúng mình cùng vận động đi cho máu nào nào nào (beer)

CVN anh voted rồi, còn hỏi giề ???? :D
Vote bao giờ mà vote????

Vì sao bạn nên vote cho Black? Vì Black:

1. ... có làn da mịn và trắng nhất: chưa biết thì vào mà xem này https://www.phuot.vn/showthread.php?t=240&page=19

2. ... chấm nhiều nhất: có những chỗ chấm đi chấm lại mấy lần

3. ... lên đến cực lắm nhất (cả 4 cực đều đi ráo rồi, dù rằng có kẻ xì xào là cực Đông ko phải cực Đông)

4. ... là thần tượng của nhiều người nhất (không tiện kể tên ra đây :D )

5. ... là SMod hiền nhất: chưa thấy ban ai bao giờ (vì nick bị Black ban đâu có đọc được câu này của tớ nữa nên ko lo kiện cáo :)) )

6. ... nấu ăn ngon nhất: đến 24/8 khắc biết

Hơn nữa, vote cho Black mình sẽ được nhận quà, quà, quaaaaaaaà!!!!!

Nào, thế thì còn chần chờ gì nữa? Xin hãy xáp vô!

Bờ...ờ...ờ...ờ...ờ Lách...ách...ách...ách!!!!!

=)) Không biết nay mai mình có còn được làm Smod???

Nhiệm vụ đầu tiên của thư ký Mun cờ rai là đăng ký đi ọp nhá :) , rồi tương lai phân vào chân tình nguyện viên xinh tươi đón khách giúp BTC, nhiệm vụ tiếp là tìm 1 em xinh tươi như Mun cờ rai cùng đứng tươi cười đón khách nhé nhé nhé ???

(Sẽ có thêm quyền lợi sung sướng nữa, em thì sờ nặng đi, nhể :D)

E cũng là Mờ giống bạn Mun cờ rai. E xin ứng tuyển đứng cạnh bạn í tươi cười đón khách chị Black nhé nhé. Cơ mà e tươi nhưng ko xinh, có đc ko hả chị bờ lác ơi:D

Chịp chịp, e cứ tưởng đc bầu chọn cho tất cả các gương mặt (mỗi người mỗi vẻ nhở). E thích vần Bờ đầu tiên nên vote cho chị Bờ lác đầu tiên. Giờ hok đc vote tiếp cho các ứng cử còn lại, thật là tiếc. Đề nghị cho vote thoải mái đeeee, thế ló mới xôm ạ (cái này là sờ ko sung sưởng nhể:D:D=)))

Last edited:
Cảm ơn thịnh tình của bác vntuyen, em dất nà xúc động :((.

Vừa có poll một cái là em nhanh nhảu bầu chị Baxu trên cả hai bảng vàng roài, rất thích các bài viết của chị Baxu :L - kể cả bài spam :)). Dưng mà bây giờ mới thấy chương trình lobby hành lang của nhà Black, em tham gia vào đội ngũ cổ động viên hành lang vậy ( nhớ add thêm em vào list nhận quà nhé ;) )

:dien:dien:dien:

BỜ LACK BỜ LACKKK BỜ LACCKKKKKKKK....!!!

HÃY VOTE ĐI ....VOTE ĐIII ....VOTE ĐIIIIII.......ĐỪNG NGƯỢNG NGÙNG......!!!

:L:L:L​

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,742
190,170
Latest member
kkz129
Back