What's new

OFF 2008 - Bầu chọn Gương mặt diễn đàn, người có những topic hot nhất

Gương mặt diễn đàn, những topics hot nhất

• baxu

Votes: 24 29.3%
  • Black

Votes: 16 19.5%
  • Chitto

Votes: 16 19.5%
  • hoangbquang

Votes: 2 2.4%
  • likemoon

Votes: 3 3.7%
  • LinhEvil

Votes: 7 8.5%
  • r0sy

Votes: 6 7.3%
  • wild_honey

Votes: 5 6.1%
  • windysmile

Votes: 3 3.7%

• Total voters
    82
  • Poll closed .
Soooooo..... the winner is Baaaaaaaa Xuuuuuuuuuu!!!! Baxu!

Thay mặt các thành viên diễn đàn xin chúc mừng baxu và mong tiếp tục được đọc những topic hot, hot hơn nữa của bạn!

Rất tiếc hôm qua mình bận không đi off được, lỡ một cơ hội gặp gỡ những gương mặt mình vẫn hằng mong được gặp. Nhưng không sao, hy vọng sang năm sinh nhật Việt Du hai tuổi có khi còn đầy đủ các "ngôi sao" hơn:)
Tuy nhiên, việc chị Baxu được bầu chọn là Gương mặt diễn đàn không khiến mình ngạc nhiên vì đó là điều không thể khác. Chúc mừng Baxu thân yêu!
Và mình xin được chúc mừng các gương mặt không kém phần ấn tượng khác như bác Chitto, Công chúa Avril, bác CVN những người đã miệt mài và lặng lẽ chia sẻ không vì "danh" cũng chẳng vì "lợi":D. Hữu xạ tự nhiên hương. Quả nhiên các mem đã bầu chọn rất sáng suốt vô tư.
Một lần nữa xin chúc mừng thành công của buổi offline và chúc Việt Du ngày càng phát triển và có thêm nhiều thành viên cùng nhau chia sẻ những kiến thức thông tin bổ ích về du lịch.:L

hehe, mình được nhận ranh hiệu Gái hot nhứt Phượt (hihi, cứ nhận thế), mình vui, nằm bẹp từ sáng tới giờ. Mình cám ơn các bạn nhá :L

Dưng mà công nhận các mem của Phượt quán triệt triền thống lên xe nhường chỗ phụ nữ với người già, nên lần này nhận giải toàn thấy gái ... ko trẻ, nhỉ

Mà giải thưởng là gì thế ạ? có nóng bỏng ko?

hehe, mình được nhận ranh hiệu Gái hot nhứt Phượt (hihi, cứ nhận thế), mình vui, nằm bẹp từ sáng tới giờ. Mình cám ơn các bạn nhá :L

Dưng mà công nhận các mem của Phượt quán triệt triền thống lên xe nhường chỗ phụ nữ với người già, nên lần này nhận giải toàn thấy gái ... ko trẻ, nhỉ

Mà giải thưởng là gì thế ạ? có nóng bỏng ko?
Hê hê, giải thửong đưong nhiên là nóng rẫy tay :)). Có điều, nhà Toét đã nhanh tay nhận là có họ hàng xa với nhà baxu và tranh luôn vai trò vận chuyển giải thưởng đến tận tay khổ chủ sau khi mạn phép sử dụng trứoc trong chuyến du hí Trung Quốc sắp tới! Ôi, ái ngại thay!!!!!

Hê hê, giải thửong đưong nhiên là nóng rẫy tay :)). Có điều, nhà Toét đã nhanh tay nhận là có họ hàng xa với nhà baxu và tranh luôn vai trò vận chuyển giải thưởng đến tận tay khổ chủ sau khi mạn phép sử dụng trứoc trong chuyến du hí Trung Quốc sắp tới! Ôi, ái ngại thay!!!!!

Có phải BCS ko ạ?

nhà Toét chưn dài miên man thế kia mà dùng trước, không hiểu đến tay em nó còn cái gì ;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back