What's new

OFF 2008 - Náo nức spam ngày gặp mặt và những thông tin bên lề

Để ý nguyên đi, cho nó thành hình chữ nhật.
Nền trắng chữ xanh là ok rồi.
Ng ta nhìn vào còn thấy địa chỉ nữa chứ.
PR chút mà!

Để ý nguyên đi, cho nó thành hình chữ nhật.
Nền trắng chữ xanh là ok rồi.
Ng ta nhìn vào còn thấy địa chỉ nữa chứ.
PR chút mà!

như vậy được không bác 2bờ , xem dùm em để em làm nhá. Nếu làm thực tế thì màu xanh bên phải thì đúng hơn í . Nhưng mà làm bi nhiêu cái đây các bác ???

picture.php

Em thấy dư lày là được rùi muh. BTC cho xin cái số lượng cụ tỷ đi để chân dài mô va tốc còn làm cho kịp :L

Nhà 2 bờ oằn tà vằn vừa thôi nhá :T hành tỏi chân dài vừa phải thôi không là Sún bắt 2 bờ đứng làm lễ tân đón các cụ đấy :LL:LL:LL

Cái này bạn định làm một con dấu đúng không Mova thân mến ơi? Mình sẵn sàng chịu đóng một phát lên trán đấy :)

như vậy được không bác 2bờ , xem dùm em để em làm nhá. Nếu làm thực tế thì màu xanh bên phải thì đúng hơn í . Nhưng mà làm bi nhiêu cái đây các bác ???

picture.php

? mầu này cộp lên bạn Black thì giống chơi xỏ bạn ý quá :LL:shrug:

chốt hạ là cái dấu ỉn lên trán hay là sticker đây?

Nếu là sticker dán lên cả thân thể lẫn xe máy ô tô thì xin 100 cấy nhở :D, kích thước thế nào tùy ý bạn mô va tốc

@twin: yên tâm đê, tối đó có đèn 600W chỉ để phục vụ riêng tớ =))

chốt hạ là cái dấu ỉn lên trán hay là sticker đây?

Nếu là sticker dán lên cả thân thể lẫn xe máy ô tô thì xin 100 cấy nhở :D, kích thước thế nào tùy ý bạn mô va tốc

@twin: yên tâm đê, tối đó có đèn 600W chỉ để phục vụ riêng tớ =))

cái này làm con dấu đó bác CVN & Bờ lak ơi, đóng cái cộp nhanh hơn, vậy biểu quyết đi nha, các bác nhà Phượt chọn cái nào. Tiến hành làm ngay để không gửi ra kịp tội movado lắm lắm . Vì phải đi công tác í. :help

Màu xanh này được không bác 2bờ, nếu mà in sticker thì em sợ làm không kịp bác ơi , vì còn phải có nhiều người phải xem lại nữa. Vì vậy em chỉ làm cái mộc để ra vào cho nó funny thui, vì lúc đó ịn vào mặt mọi người í cho có cái xì tin kekekeke......=))

picture.php

Cái thứ 2, nền trắng chữ đỏ, khi ịn ra thì có chữ Phượt dính vô trán nhỉ, khi cần bọn tớ ịn luôn vào sticker và dùng bút dạ ghi nick cho nó nhanh

Kích thước tương đương quả dấu liền mực í ~ 5*7 thì phải, tùy ý nhà thiết kế đi ợ (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,458
190,097
Latest member
bonghongvu
Back