What's new

OFF 2008 - Náo nức spam ngày gặp mặt và những thông tin bên lề

Cái thứ 2, nền trắng chữ đỏ, khi ịn ra thì có chữ Phượt dính vô trán nhỉ, khi cần bọn tớ ịn luôn vào sticker và dùng bút dạ ghi nick cho nó nhanh

Kích thước tương đương quả dấu liền mực í ~ 5*7 thì phải, tùy ý nhà thiết kế đi ợ (beer)
Đúng rồi, chốt cái đó cho dễ mua mực dấu :))

em thấy ý của black la ok đấy. Haha có khối tình nguyện viên xinh tươi rồi chị bờ nách nhỉ, quả này mình tha hồ tụng "đong zai chân kinh" oi`

Cái thứ 2, nền trắng chữ đỏ, khi ịn ra thì có chữ Phượt dính vô trán nhỉ, khi cần bọn tớ ịn luôn vào sticker và dùng bút dạ ghi nick cho nó nhanh

Kích thước tương đương quả dấu liền mực í ~ 5*7 thì phải, tùy ý nhà thiết kế đi ợ (beer)

chốt lại là logo này phải không ??? CD nghĩ nếu làm thì cỡ 3x3 hay 2x2 thui , ịn vào mặt nhà Phượt to quá là các cụ la đó... và có bi nhiêu người mặc bikini vậy ? Để CD biết làm bí nhiêu cái dấu đó chớ ????

picture.php

Sau khi thống nhất với BTC (NT), mạnh thường quân chân dài mô va tốc quyết định tài trợ (wait) buổi gặp mặt những thứ như sau:

- 1 con dấu có logo Phuot kích thước 2x2 để ịn lên người các cụ(nghe như kiểu kiểm định í nhỉ =))=))=)) )

- 100 sticky kích thước 4x5 để ghi nick nhằm dễ phân biệt các cụ râu dài, râu ngắn hoặc....(NT)

:D

bạn bánh bao đã ko chịu làm ri xép xần thì thôi,lại còn ném đá Sún ... đá ..ít giờ !!
@chưn dài ngoan ngoãn làm nhanh,gửi chóng nhá !! Triện lên mặt các bạn Phượt dư kiểu là dấu kiểm định ...dịch í ...:D

bạn bánh bao đã ko chịu làm ri xép xần thì thôi,lại còn ném đá Sún ... đá ..ít giờ !!
@chưn dài ngoan ngoãn làm nhanh,gửi chóng nhá !! Triện lên mặt các bạn Phượt dư kiểu là dấu kiểm định ...dịch í ...:D

Không lo không lo, mai là mình sẽ gửi ra cho cụ Sún, cụ 2bờ ơi cái vụ dán lên mô bai , lép tóp thì để hạ hồi đi nha . Vì em phải lam cho xong vụ này là em bay đi công tác rùi . Nên tranh thủ góp dzui tí í muh. hehhehe....(beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back