What's new

OFF 2008 - Offline "Phượt Vượt khoảng cách": Live from the Noc Bar

Em thì em ko nhớ em đc giải câu hỏi là gì nữa :)):)):)) Chỉ nhớ là em trả lời C, thế là Mdm cho em đc giải. Giờ cái giải em đeo chặt ở tay.
Nhưng sau 1 hồi múa may quay cuồng thì mấy đường chỉ may nó đứt ra và giờ nó bị tung ra khỏi tay rồi :(:)((

Câu hỏi : đứa nào cởi được ống của Anh Già
................
.............
Iem giả nhời : chả đứa nào - vì (theo nhời anh í) cứ tụt đến chỗ nào đó thì mắc lại,vướng...

Thế là iem cũng được quà !!

Em xin cảm ơn bạn Anh Già và ống của bạn í.
Và,như bạn Bư mớm nhời cho iem : iem hứa sẽ cố gắng cửi được ống giúp Anh Già :shrug: :LL xin hứa,xin hứa !!

Là cô nàng áo đỏ xinh xinh, thu lu ở quầy bar ạ! Em ấy càng ngày càng đẹp ra.

căn bản lúc đầu trao giải bạn í chưa kịp đến nhận nên tưởng bạn í không đi:shrug:

hôm nay đi cảm ơn bác hoaha đã cho số điện thoại và tận tình hướng dẫn vụ Myanmar tuần tới của bọn em nhiều nhiều(beer)! Nói chung rất nhiều bác nhiệt tình, em phải công nhận, đặc biệt là BTC. Thấy chị virgo trông căng thẳng nhất, chắc vì là người phụ trách việc tiền nong :LL

Hị hị, BTC chả bảo em được giải gì cả nên em ở nhà ung dung làm bánh trung thu. Sau khi nhận ra có một số cuộc nhỡ điện thoại mới lò dò đến.Tiện đây em có nhời cảm ơn công "cò" của bác Anhminh mà em mới biết đến diễn đàn Phượt, sẽ tổ chức buổi hậu tạ riêng ạ. Tiện đây em cảm ơn diễn đàn Phượt mà hôm nay em gặp lại một chị mười mấy năm trước đi sinh hoạt đội thiếu niên tiền phong mí em ạ.

Hị hị, BTC chả bảo em được giải gì cả nên em ở nhà ung dung làm bánh trung thu. Sau khi nhận ra có một số cuộc nhỡ điện thoại mới lò dò đến.Tiện đây em có nhời cảm ơn công "cò" của bác Anhminh mà em mới biết đến diễn đàn Phượt, sẽ tổ chức buổi hậu tạ riêng ạ. Tiện đây em cảm ơn diễn đàn Phượt mà hôm nay em gặp lại một chị mười mấy năm trước đi sinh hoạt đội thiếu niên tiền phong mí em ạ.

mình nhìn bạn langit thấy quen kinh hồn, không hiểu là gặp ở đâu? Nếu mà học cùng Linh Vìu thì là học K43 ĐPH à? Quả thực là quen quá đâm ra lúc bạn đến mình hơi thô lỗ, cứ nhìn bạn mãi;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back