What's new

OFF 2008 - Offline "Phượt Vượt khoảng cách": Live from the Noc Bar

Mình giờ mới đọc, công nhận hai bạn anhgia và netwalker đep trai ghê, mọi lần nhìn avatar cái máy ảnh che bố nó hết cả mặt mũi, cứ như là điệp viên ý!

Cảm ơn các bạn đã tổ chức một buổi tối sinh nhật rất vui vẻ và ý nghĩa. Mình vui nhất là đã được gặp các phượt gia mà mình rất ngưỡng mộ . một lần nữa cảm ơn các bạn

Chị Toét có câu hỏi: Ai là người cởi được ống cho Anh Già :D

Em có hét lên là baxu nhưng lại ko đúng đáp án BTC. Chính em viết cái chiện này nên em nhớ mà :D, Anh Già trực thuộc cty xusy nên chỉ có baxu mới cởi được

Đây này :)

Buồn đời nên em lại kể tiếp chiện nhé:)
--

Sáng hôm sau, Anh Già và thichdulich thức giấc trong một buổi sáng đẹp như tranh vẽ của hòn đảo thiên đường. Cảnh tuy đẹp nhưng Anh Già đau đớn lắm, vì cả đêm qua ngồi thở hồng hộc mà cởi mãi không được ống

Tất nhiên Anh Già ngây thơ không biết một điều rằng, một khi đã rơi vào lưới nhền nhện của công ty xusy thì không có đường về. Sau bao năm bôn tẩu giang hồ từ châu Âu vòng vèo sang Châu Á, baxu đã kịp luyện được bí kíp thần kỳ, mà chỉ khi nào đọc lời nguyền cho phép thì ống mới mở ra

Cái ống, chính là một thứ "vòng kim cô" tuyệt hảo dành cho những chàng trai trẻ tuổi bồng bột thích có các quý cô vây quanh

Ảnh đâu hết rồi cho lên đi các bạn , nhớ là ảnh gái phải rõ ràng từng em nhá , để tớ còn .. tự cởi ống !=))=))

Cám ơn BTC đã vất vả để tổ chức một buổi gặp mặt vui vẻ cho anh chị em (beer). Hôm qua em mới nhìn được tận mắt ngoài đời vô số bạn mà bấy lâu chỉ biết nick như ma đam Toét, mẫu nghi imim, táo cvn, vntuyen, nguyen, hoaha, chị Ong, likemoon, vưn vưn . Bạn Kận gây shock offline nhất vì em tưởng bạn í cũng mảnh khảnh như bạn Quạt :)), hóa ra lừng lững 1 góc. Tiếp sau là bạn Anhminh vì trước đó tuy đc cảnh báo là "giống hệt Babel" nhưng khi gặp em vẫn sốc vì nếu bạn í gỡ râu ra thì giống hệt hs cấp 3, trẻ dã mưn :D.

Hôm qua cũng được diện kiến sư phụ bò tót, thần tượng "ấy" của em (c). Những tưởng sẽ gặp 1 "bác" kiểu giáo sư già cỗi, đầu to mắt cận, hóa ra thần tượng trẻ kinh, lại còn đẹp zai mới chết :">. Em nhìn chị Toét với sư phụ thấy vẫn như just married ấy nhờ :GL

Tiếc cái em đến muộn ko biết trước đó ntn, các bác có ảnh pốt lên đi

9 rưỡi sáng rồi, chưa có cái ảnh nào, hình như tối qua các anh em hơi quá chén, còn các chị em thì ... chén quá (nhiều). Giờ này có khi còn đang chăm sóc cho bạn william cường .

Phải cảm ơn BTC về buổi tối hôm qua (c), thấy các anh chị ăn chơi nhảy múa cùng anh em mà mặt mũi vẫn vướng vất nét vẫn căng thẳng :help (NO) lo cho buổi off được trọn vẹn!
Em cũng tiện thể báo cáo luôn là Watson từ mấy năm nay sáng nào cũng tráng miệng ít nhất 2 quả chuối, thế mà sáng nay nhìn chuối chỉ thấy quay mặt đi, mặt phơ phất tư lự... chê =))=))
Lần đầu tiên gặp nhiều khuôn mặt mình đã từng nghe danh đến thế!
Cảm ơn cả nhà!(beer)
Đợi ảnh của các bác ạ!!!!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back