What's new

OFF 2008 - Offline "Phượt Vượt khoảng cách": Live from the Noc Bar

Đúng rồi, Linh Evil với mình là đôi bạn ngày xưa học chung một lớp.

thế chắc là đúng rồi. Ngày xưa tớ cũng hay chơi với mấy bạn bên ĐPH, buổi trưa có một nhóm hay ở lại, bọn tớ thường đi ăn cơm bụi cùng nhau và chui vào giảng đường ngủ đợi đến giờ học chiều, có nhớ mấy bạn như bạn Hồng, bạn Thái Hà,...

Cả hai người bạn hay nhớ thì lâu lắm rồi tớ chẳng gặp. Bạn Hồng vẫn ở đâu đó trong Tp này còn bạn Thái Hà thì đi Nhật lâu rồi. Chắc tớ với bạn học cùng khoá nhỉ?
Em xin phép các bác mod cho em spam tí. Dễ có đến cả năm rồi em mới có ngày thức qua 0 giờ. Mọi hôm tuyền 10h em đã ngủ. Hôm nay thao thức vì tiền của BTC tặng quá. Hihi.

Cả hai người bạn hay nhớ thì lâu lắm rồi tớ chẳng gặp. Bạn Hồng vẫn ở đâu đó trong Tp này còn bạn Thái Hà thì đi Nhật lâu rồi. Chắc tớ với bạn học cùng khoá nhỉ?
Em xin phép các bác mod cho em spam tí. Dễ có đến cả năm rồi em mới có ngày thức qua 0 giờ. Mọi hôm tuyền 10h em đã ngủ. Hôm nay thao thức vì tiền của BTC tặng quá. Hihi.

hihi, cùng khóa cùng khóa. Em cũng sorry BTC, chẳng qua em mua vui tí cho mọi người đỡ sốt ruột, đợi ảnh của BTC chắc sẽ khiến thêm nhiều người nữa thức qua mốc 1h sáng đấy ạ:D

Thôi, em nhường topic lại cho BTC làm việc(c)

Câu hỏi : đứa nào cởi được ống của Anh Già
................
.............
Iem giả nhời : chả đứa nào - vì (theo nhời anh í) cứ tụt đến chỗ nào đó thì mắc lại,vướng...

Thế là iem cũng được quà !!

Em xin cảm ơn bạn Anh Già và ống của bạn í.
Và,như bạn Bư mớm nhời cho iem : iem hứa sẽ cố gắng cửi được ống giúp Anh Già :shrug: :LL xin hứa,xin hứa !!

Ối giời ! Có nhắc đến mình thật à ? Mình đang ngủ bên này mà cứ thấy cái ống bị giật giật .....=))=))

hôm qua em shock offline khá nhiều :D

Buồn làm sao thầy Chitto ko đến. Em mặc du quen biết thầy rồi nhưng vẫn muốn shock thêm chút nữa :L

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back