What's new

OFF 2008 - Offline "Phượt Vượt khoảng cách": Live from the Noc Bar

picture.php
Ước gì tên đầu trọc này ko có trong ảnh thì hay quá :T:T
Nụ cười của trăng rằm, nhìn ngất ngây con gà Tây quá! :L (wait)

ảnh này nên đc đặt tên : bố mìn,mẹ mìn ! :LL

Từ hôm ọp tới nay,mỗi lần ăn mì tôm iem lại liên tưởng đến mụ Black.Mất cả ngon !! :shrug:

Sao nỡ đâm Black

Black! Từ lần sau chúng nó chụp ảnh chị, chị nhớ mang theo cái đèn pin rọi vào mặt ( giống cái ảnh chụp với thèng đầu trọc)

Đảm bảo xinh gấp vạn lần em susu

Thôi bây giờ nhìn nụ cười trăng rằm kia đi, sẽ thấy xốn xang trong lòng và ngất ngây con gà tây =))

Nhở? =)) =)) =))

Thôi bây giờ nhìn nụ cười trăng rằm kia đi, sẽ thấy xốn xang trong lòng và ngất ngây con gà tây =))

Nhở? =)) =)) =))

Ờ, bây giờ mà con LE ra HN sẽ ko đc gặp nụ cười đầy màu xanh thăm thẳm của đại dương hay màu xanh rêu :shrug::shrug::shrug:của bạn Black nữa đâu. Giờ là trắng lóa mịe nó rùi(c)(c)

em đang xốn xang cực ý
ngất lên ngất xuống mấy nần rồi
bạn black nên giắt pin trong người để lúc nào cũng ôm cái Vaio chiếu sáng dịu dàng vào mặt.(wait)(wait)(wait)

Nhở? =)) =)) =))

em đang xốn xang cực ý
ngất lên ngất xuống mấy nần rồi
bạn black nên giắt pin trong người để lúc nào cũng ôm cái Vaio chiếu sáng dịu dàng vào mặt.(wait)(wait)(wait)

Giắt pin trong người á :LL:LL:shrug::shrug: Giắt 2 cục Pin Đại vào trong người nhá bạn Black nhá =))=)) Giắt vào chỗ nào thì ko cần phải nói nhỉ:))

Sao lại cứ đâm bạn Black trăng rằm thế, mong manh vỡ hết cả ra bây giờ =)), nói thật phải nhờ có nguyen, 5d, ống 35/1.4 mới có thể chụp được Black vào buổi tối đấy (NT), còn ko á, miễn lấy nét luôn :))

Thôi, giờ mình chuyển chủ đề mới nhỉ, mình chuyển sang cvn đi, sao cứ chỗ nào có con gái là lại thấy cvn bất động ngơ ngác nhờ 2su nhờ :shrug:

picture.php

Chúc mừng các bạn có một bữa tiệc sinh nhật vui vẻ và thành công! Chương trình và trò chơi rất hay. Trò ăn chuối đơn giản mà nhộn, có thể copy về tổ chức ở cơ quan được.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back