What's new

OFF 2008 - Offline Phượt - vượt khoảng cách NOW NOW NOW!!!!

ko biết có phải do tính em đơn giản hay ko, chứ em thấy chỉ cần đề ngày và "Chia sẻ niềm vui" là xong. Mà em thấy gam màu xanh biển thì chỉ chữ màu vàng, trắng là dễ in và dễ nổi, mà khi đó buổi tối thì tính sao cho dễ nhìn.
Em thích cái gì nó có vẻ gần gụi, thân mật chút, nhiều thứ banner, phướn phiếc loạn xạ thấy nó cứ thế nào ấy.

Thế thì còn gọi gì là banner nữa bác . Theo tý bác ta làm tấm vải với mấy bình sơn phun cái gờ ra fi ty cho oách :)):))

hổng phải thế, theo thiển ý của em là làm gì nó đơn giản thôi chứ grafity cũng ko phải sở thích của em nốt :-(
huhu, cho em spam đê, ko ngủ được vì đang sợ ma :-(

Nói thật với các bạn, đì zai mà bọn tớ đang có xấu cực kỳ, nội dung dự tính là gồm các chữ như sau, có bạn nào ngứa mắt làm lại cái đì zai vào trước đêm thứ 4 rạng sáng ngày T5 để bọn tớ rước đi in ko nhỉ??? (wait)

Nào đâu những mô va tốc, những esheep cừu hư (vừa học đc của Toet :D), những batman, chitto, pvc.... ai trong các bạn có thể trở thành vị cứu tinh của cái ban nờ này (NT)
-------
so sorry, đến đóng tiền tớ cũng phải nhờ đóng hộ, đúng lúc này thì lại bận tối mắt, chẹp ... sorry again

Last edited by a moderator:
Đấy, có thêm tí trình vào là banner ngon ngay. Tính mình thích lòe loẹt nên cứ nhiều màu sắc, nhiều bàn chưn như thế là mình thấy hay hay (c), nhất là chữ lại không bay lượn uốn éo như của nàng Black :LL

Thêm tí í kiến: hình như mấy ngón chân xanh đỏ tím vàng có vẻ hơn nhỏ so với bàn chân thì phải?

Chữ P trong chữ Phượt to hơn các chữ khác cũng được, tuy nhiên anh Quạt chọn cái font chữ đấy em thấy hình như chưa hạp;)

Mình cũng giống bạn cvn, ném đá thế thôi, chứ cứ để vậy cũng chả sao ;)

Đây còn 2 cái này rồi hết :D
picture.php

picture.php

Chưa có lịch tổng duyệt vì chưa nhận được chai chivas

Sẽ thông báo công khai trên này, yên tâm đê, đ/c thư ký.

Các bạn thân mến, nếu các bạn có nhu cầu đâm sau lưng chiến sỹ :Dam, muốn bày tỏ tình yêu nồng nàn :L hoặc càm ràm với một ai đó (NT), muốn trả đũa những tư thù lặt vặt cá nhân :gun,... muốn vân vân và vân vân, thì còn chần chừ gì nữa mà không gửi những bức ảnh kỳ quặc nhất :dien, xinh đẹp nhất, ấn tượng nhất của bạn bè mình - những thành viên đã tham gia và gắn bó với Phượt từ hơn một năm qua, đã cùng bạn chia ngọt sẻ bùi (HH)trong những chuyến đi, dù có đôi khi, bạn đồng hành trở thành một câu hỏi lớn khi có vụ án 2000$$$$ bị phanh phui giữa bàn rân thiên hạ vào một ngày đẹp trời =))

Vì vậy, còn suy nghĩ gì thêm khi không gửi ảnh của người yêu thương hay những kẻ tử thù cho tớ, các bạn sẽ biết thế nào là hối hận!!! :S

À, nhầm sẽ biết thế nào là không hối hận!;)

Black tớ cần ảnh thành viên của 4R gấp gấp gấp, trong mọi tình huống, ở mọi tư thế để làm nên lịch sử của diễn đàn (kiss). Gửi ảnh ở kích thước 1200*800 pixel cho tớ NGAY - SOS theo địa chỉ: [email protected]

Chân choọnng cám ơn sự hợp tác của các bạn!

Last edited:
Tớ có ảnh của bạn bờ lách ạ =))

Ở tư thế nào? =))

Slide đến đâu rồi, tớ đã xong phần Nước ngoài, chỉ còn thay đổi hiệu ứng và chú thích nhố nhăng, mai phải nộp bài cho Quạt đấy nhé, tớ đang để 7s cho 1 píc - 5s cho hình và 2s chuyển hình, thống nhất thế luôn nhỉ, font đang dùng là vni_times, nhạc nền là đám music bạn copy cho tớ, nhưng sẽ để Quạt check lại phần music.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back