What's new

OFF 2008 - Offline Phượt - vượt khoảng cách NOW NOW NOW!!!!

Okie dokie , thống nhất 7s thì 7s :D
Ảnh các tư thế thì có đủ, từ phong cách oai phong của phượt chúa cho đến tư thế của 1 con ngựa đen vừa bẩn vừa xấu, thích cái lào lào =))

Thông báo về bản quyền ảnh dùng trong slide show

Kính các mem,

Tớ xin trân trọng xin phép được dùng ảnh của các bạn đã chia sẻ trên 4R để làm slide show ôn lại kỷ niệm trong buổi chạm cốc ngày 24/8 tới đây. Do thời gian và trình độ có hạn nên các ảnh sẽ ko được chú thích do tác giả nào chụp, vậy bạn nào có ý tưởng kiện cáo bản quyền thì vào đây thông báo hoặc PM cho tớ để tớ còn rút kinh nghiệm nhé! (beer)

Chuyện Ảnh nói lời yêu thương hoặc đâm sau lưng chiến sỹ đảm bảo sẽ chỉ dùng vào mục đích đó mà thôi, còn ai gửi thì tớ thề chết ko khai ra anh bộ đội đang ở trong đống rơm :LL.

Mihtua gửi ảnh của con ngựa đen cho Black nhé :help

Mà mem nào ko muốn bị mem khác "bán đứng" hoặc ko quen mem khác thì tự gửi ảnh của mình cho bạn Black cũng được. Nói chung mình tự ra tay xử trước còn hơn để bạn xấu nó bán, như trường hợp của Black í :LL

Mình đã bán 1 số bạn cho Black (NT). Bạn nào tự dưng bị hắt hơi vô cớ thì... hiểu nguyên nhân rồi nhé.

Mà mem nào ko muốn bị mem khác "bán đứng" hoặc ko quen mem khác thì tự gửi ảnh của mình cho bạn Black cũng được. Nói chung mình tự ra tay xử trước còn hơn để bạn xấu nó bán, như trường hợp của Black í :LL

Có thêm sự lựa chọn thì càng tốt chứ sao :LL mình thông báo thêm là đang có trong tay 1 số ảnh mật của 2 má mì trên phọt chấm cơm (NT) đang phân vân không biết có nên đưa vào slide không vì sợ không phù hợp với 1 vài phượt nhí có thể sẽ tham gia liên hoan :LL khó nghĩ quá (NO)

Mình cũng sẽ oánh móng chân và cả móng tay mỗi bên 5 màu cho máu lửa!
Ý kiến nhà baxu rất là hay!
Cố gắng đánh nốt vào đâu đó để cho đủ 6 màu Olympic thì tốt.

(Khị thế, từ hôm thi ấy số 14 đến giờ, ngồi với lũ bạn mà mình đọc vanh vách các thông tin thuộc hàng cực độc về Olympic làm lũ bạn ghê hết răng (c). Thế mới kinh!)

Nói thật với các bạn, đì zai mà bọn tớ đang có xấu cực kỳ, nội dung dự tính là gồm các chữ như sau, có bạn nào ngứa mắt làm lại cái đì zai vào trước đêm thứ 4 rạng sáng ngày T5 để bọn tớ rước đi in ko nhỉ??? (wait)

Nào đâu những mô va tốc, những esheep cừu hư (vừa học đc của Toet :D), những batman, chitto, pvc.... ai trong các bạn có thể trở thành vị cứu tinh của cái ban nờ này (NT)

picture.php

ôi giời ôi , như vậy đẹp rùi Bờ Lak ui..heheheh....tiêu chí như thế nào ??? Cái này Black để làm gì vậy ? Vì mí hôm nay mình không nắm thông tin lắm lắm....:help

Nhớ là không ban nick nhé, tớ spam đây
Cứ mỗi lần vào đây là chương trình cứ đảo lộn hết. Đã bố trí công tác HN tuần này, sau đó ở lỳ đến sáng T2 về. Ngờ đâu sếp ở HN muốn gặp mình T6 ở SG. Cú thế, X(
Phải tính toán nữa,....(NT)

Nhớ là không ban nick nhé, tớ spam đây
Cứ mỗi lần vào đây là chương trình cứ đảo lộn hết. Đã bố trí công tác HN tuần này, sau đó ở lỳ đến sáng T2 về. Ngờ đâu sếp ở HN muốn gặp mình T6 ở SG. Cú thế, X(
Phải tính toán nữa,....(NT)
Bảo ông ấy là: "ông muốn nhưng tôi ứ muốn. Ông thích gặp tôi hôm đó thì tự bay ra HN nhá!" Đơn giản thế thôi mà bác ;)

Thế thì phải nói thế này:
Ông muốn nhưng Phượt ứ muốn. Ông thích gặp tôi hôm đó thì đừng bay vào SG nhá!
Cty bạn cvn có tuyển người không đấy? :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,648
190,156
Latest member
dulichanton-binhhung
Back