What's new

OFF 2008 - Offline Phượt - vượt khoảng cách NOW NOW NOW!!!!

7. Màn Salsa chưa chốt xong, màn dancing cũng chưa chốt xong

Cái nì mà khó quá í nhá, chị đề xuất alternative bằng màn múa cột của nhà Ong & friends (vd imim và ... )

Nhà Ong múa cột á, cứ gọi là khỉ phê quên cả gãi nách nhá

Màn salsa nếu mà hợp tác khó quá thì thay bằng màn cả nhà mình ôm nhau nhảy, ha?

Sangria, vodka, bia các loại phê tê tê rồi thì ôm nhau nhảy là thú nhất.

Ong múa cột à, cho tớ một chân ôm cột với.

Vẫn chưa tìm được bản nhạc của Thời thanh niên sôi nổi - karaoke

Dự tính sẽ mời một bạn biết chơi đàn óc đến chơi cho nó liveshow, có ai có mối nào quen sinh viên trường nhạc rủ đi ọp ẹp giao lưu với anh chị em, có trả tí cát xê cho nó tình củm thì giới thiệu cho bọn tớ nhé :)

Ái chà, chương trình có vẻ hoành tráng quá nhỉ? hứa hẹn vui đây vui đây.

Để buổi gọp mặt thêm phần sôi nổi, náo nức và buổi gặp mặt Phượt đúng với tinh thần hào sảng và mang tính chất cộng đồng của nó ;) đề nghị các thành viên cùng tham gia hỗ trợ một số công việc chuẩn bị, ai có gạch dùng gạch, ai có cơ bắp dùng cơ bắp, ai có não dùng não...

Ví dụ như bạn nào có khả năng (xét về mặt năng khiếu và khổ luyện) hoặc có tiềm năng (có đứa bạn đáng yêu nào đấy) woánh được Oóc-gan thì giơ tay cái nào?

Bạn nào giỏi về chế biến ảnh ọt, thêm hoa lá cành, slide show, biến ảnh size nhỏ mà chất lượng trình chiếu chẳng kém gì size to,... thì phối hợp với nhà Black cho nó xôm (bạn này mình nói thật là nhiệt tình nhưng trình thấp lắm, i như mình thôi)(NT). Bạn í đang tuyển hiền tài đấy.

Tuyển thêm bạn to phổi để thổi bóng bay; bạn ngon zai để sánh vai cùng các bạn trẻ gái; bạn to bụng để hát đồng ca; bạn tay to để bóp vai cho nhà Black mấy hôm nay vất vả; vân vân và vân vân...

Nhu cầu thế nào, nhà Black cứ hô cả ra đây. Thế thì các mem mới biết ngứa chỗ nào còn gãi cho đúng chứ ;)

(beer) (beer)

...
12. Tổng duyệt vào tối T6 với 1 chai Chivas 18 năm của hoaha tài trợ, bạn nào rảnh qua chơi nhé, địa điểm sẽ chốt sau.

Welcome to Phuot.com

Black ơi, mấy h tổng duyệt. Có được uống Chivas ko để em còn qua:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back