What's new

OFF 2008 - Tổng kết tình hình tài trợ và tài chính

Sao lại thế ??? Mày thì thật :T:T thế lần sau mình làm mem bờ ờ ờ đỡ nhở

... bù lại được chụp cho 1 lô hình ngon còn gì, cái này giá trị hơn vài đĩa đó kaka :) ... Lúc đó đang hăng em còn cổ vũ cho màn pháo, mằng 1 bạn ko biết vặn hàng =)) =))

... bù lại được chụp cho 1 lô hình ngon còn gì, cái này giá trị hơn vài đĩa đó kaka :) ...

Đấy là mình bảo mình cũng không ăn chứ không phải là mình ghen tỵ với các bạn đã ăn 1 đĩa :p:p:p . Mình chỉ cần được hút 2 điều thuốc ba số giá rẻ là đã thấy mãn nguyện lắm rồi Nguyen nhở . Đấy là chưa được hớp Coca nào đấy :)):))

Thôi lại cho đóng này sang bên topic kia đi nhở, để yên cho mợ Gồ và mợ Lách còn giải trình. Vụ này mệt đây!

Mình mới ăn tới đĩa thứ 2 đã bị 1 thằng nhợn to mồm hò hét là ăn đĩa thứ 4,5 gì đấy làm ai cũng nhìn :(( cuối cùng cũng chẳng ăn được mấy, toàn bia với rượu :( cũng chả được hớp Coca hay hơi 3 số nào =))

Hic vụ pháo hoa lỗi một phần là do em đấy. Em phát pháo hoa cho một số bạn và dặn khi nào Toét phát biểu xong mới bắn pháo hoa nhưng không ngờ các bạn lại hiếu động thế :(( :(( :(( và các bạn lại còn bắn luôn vào bàn thức ăn :LL :LL

Hic vụ pháo hoa lỗi một phần là do em đấy. Em phát pháo hoa cho một số bạn và dặn khi nào Toét phát biểu xong mới bắn pháo hoa nhưng không ngờ các bạn lại hiếu động thế :(( :(( :(( và các bạn lại còn bắn luôn vào bàn thức ăn :LL :LL
ko phải lỗi tại em đâu, lỗi tại các bạn ấy ko kiềm chế được thôi :D.
@bư: anh bắn lúc nào!. có được cầm cái gì đâu mà bắn :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back