What's new

OFF 2008 - Tổng kết tình hình tài trợ và tài chính

Hic vụ pháo hoa lỗi một phần là do em đấy. Em phát pháo hoa cho một số bạn và dặn khi nào Toét phát biểu xong mới bắn pháo hoa nhưng không ngờ các bạn lại hiếu động thế :(( :(( :(( và các bạn lại còn bắn luôn vào bàn thức ăn :LL :LL

Vụ pháo hoa bị "thắc mắc" đến độ đích thân Kế toán trưởng phải đứng ra sozi ( thôi dứt điểm vụ này nhé :) ). Cảm ơn bạn Virgo vì sự tận tụy.

Last edited:
ko phải lỗi tại em đâu, lỗi tại các bạn ấy ko kiềm chế được thôi :D.
@bư: anh bắn lúc nào!. có được cầm cái gì đâu mà bắn :D

Em cứ nhớ loáng thoáng là anh có cầm pháo nhỉ :shrug::shrug: Hình như cái lúc mà anh bảo anh ghen tị với bạn CVN được cầm pháo bắn vào đĩa của bạn Mun cần zai ý.

Em thì mới ăn đc bát súp thì đã thấy no no, ra ngồi nghỉ thì các anh bắn tung tóe ra rồi, chả còn đồ mà ăn:(:((NO)(NO)

tớ ra ngoài ấy, lạ nước lạ cái, chưa biết bàn bọt câu chuyện gì nên đành ăn vậy. Tớ mới ăn đến dĩa thứ 3 mà nhiều người dòm ngó làm tớ ngại chết. May nhờ có vụ cướp cò nên tớ thôi, dừng ở 1/2 đô thường ngày. :((
Rồi bao nhiêu là zai gái nó bắt tớ uống hết bia đến rượu, làm tớ say đến tận hôm sau.
Rồi xế của tớ nó còn bắt tớ ra phố ăn thêm nữa, thiệt là.....(NO)
=))

Nói gì thì nói,e thấy người buồn nhất sau vụ bắn pháo hoa của các bạn là bạn Kận đấy !!

Trong khi các bạn đĩa nọ bát kia thì bạn í ngồi lặng đi trên ghết,mặt rất chi là căng thẳng nhá !!
E tưởng bạn í bị chứng "hồi hộp,shock off" cơ,đang tính chaỵ đi tìm virgo xin thuốc xổ.

Cơ mà,càng lúc càng thấy mặt bạn í tươi hơn hớn lên.Í chừng lúc mọi người ăn uống hòm hòm rồi mà đồ ăn vẫn còn nhiều nhiều là bạn í mừng lắm !

Đâu dè .......
Sao các bạn lại đồng loạt ném đá bạn í thế ! Các bạn bắn pháo hoa vào nỗi buồn của bạn í .... lại còn vỗ tay rầm rĩ với nhau nữa .... toàn các bạn xấu .... nhất là các bạn bắn pháo,nhá nhá !! :T :T

Nói gì thì nói,e thấy người buồn nhất sau vụ bắn pháo hoa của các bạn là bạn Kận đấy !!

Trong khi các bạn đĩa nọ bát kia thì bạn í ngồi lặng đi trên ghết,mặt rất chi là căng thẳng nhá !!
E tưởng bạn í bị chứng "hồi hộp,shock off" cơ,đang tính chaỵ đi tìm virgo xin thuốc xổ.

Cơ mà,càng lúc càng thấy mặt bạn í tươi hơn hớn lên.Í chừng lúc mọi người ăn uống hòm hòm rồi mà đồ ăn vẫn còn nhiều nhiều là bạn í mừng lắm !

Đâu dè .......
Sao các bạn lại đồng loạt ném đá bạn í thế ! Các bạn bắn pháo hoa vào nỗi buồn của bạn í .... lại còn vỗ tay rầm rĩ với nhau nữa .... toàn các bạn xấu .... nhất là các bạn bắn pháo,nhá nhá !! :T :T
Hê hê, nhièu su ơi! Anh Kận của em là người bắn đầu tiên đấy. Bắn xong phần của mình chưa đã, anh ấy còn lấy luôn cả điếu cày của anh bắn tiếp đó =))

Hê hê, nhièu su ơi! Anh Kận của em là người bắn đầu tiên đấy. Bắn xong phần của mình chưa đã, anh ấy còn lấy luôn cả điếu cày của anh bắn tiếp đó =))

Ô ô,hiếu động ngang với bạn Bốp nhở !!
Chắc bắn pháo xong mới nhớ ra là mình chưa kịp "giải quyết" khay buffet nhở !!

E vẫn thương bạn Kận nhất !
Chả được ăn uống gì !! :LL

Xin thông báo với cả nhà là bạn thegioixe quyết định chuyển số tiền 300K (giải ba Hồi ức) vào Quỹ của Đại hội. Cám ơn bạn TGX và tối nay mời bạn tham gia ọp ẹp tổng kết với anh em nhé.

Vậy số tiền Quỹ sau khi kết thúc Đại họi còn 2.783.000đ.

Chiều nay 18h chúng ta lại gặp nhau ở Hải Xồm Nguyễn Đình Chiểu – để tán phét, nhận quà của các nhóm vừa đi chơi 2/9 về và giải quyết khoản tiền thừa kia chứ không tớ tiêu hết mất :LL Đề nghị các nhóm, các bạn thông báo giúp cho những member hôm trước tham gia ĐH tối nay tham dự nhé, lại tập hợp 70 bạn như hôm 24/8 thì vui nhỉ? Càng đông càng vui, số tiền kếch xù kia không đủ thì chúng ta lại tiến hành CAMPUCHIA tiếp keke :D

Hẹn gặp mọi người chiều nay.

18h ở quán Hải Xồm Nguyễn Đình Chiểu nhé (em không nhớ rõ địa chỉ, ai biết thêm vào giúp em với) (NT)

LINK ĐÂY: Tối nay off ở bia hơi Hải Xồm Nguyễn Đình Chiểu nhé!

Ơ thế tưởng 1 phần trong số tiền kếch xù kia được trả lại một số nhà tài trợ nhỉ :) chứ xong mà vẫn phải đóng là bấn lắm đấy :)):D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back