What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Thung Nai đẹp lắm. Chỉ tiếc máy còi không lấy được nét. Anh GL có súng to, ống dài. Mình theo chả kịp roài =))

Thung Nai đơi. Góc này nhìn ngược lại khu bến tàu thấy phiêu lãng trữ tình hơn. :)

picture.php

Bạn Tiny súng cũng to, show hàng đê:))

Nhắc đến đại quan súng to hơn em, mặt ngầu hơn em thì quá hãi. Lại thấy em Jen cũng đang xoắn xoắn quằn quại mấy vòng. Thôi em té làm khán giả cho lành. :D

Ha ha ,gạch em ném ồi ,bác nào không post ảnh bị gạch ném trúng đầu thì cấm có trách em nha.Ở nhà bần thần nhìn về hướng Nam trông các bác :-s

Đề nghị nhiếp ảnh gia Gờ Rỉn và Tai Nị nhớ cho một xê zi ảnh của các gái phượt (nhớ chú thích tên tuổi nick nọt đầy đủ ) thanks ! há há há

Chết cười cái ảnh của anh cvn post :) , nhìn cái mặt Chitto hớn ko chịu được =))
Anh Già : anh yên tâm , em sẽ có hàng sau vài phút nữa ngay cho anh đơi :)

Đề mô phát tập thể cho bạn Anh già chiêm ngưỡng vẻ đẹp của các nữ Phượt gia...thú thực là tớ cũng chưa điều tra hết tên của các phượt nữ nên để các bạn khác note hộ.

Đề nghị nhiếp ảnh gia Gờ Rỉn và Tai Nị nhớ cho một xê zi ảnh của các gái phượt (nhớ chú thích tên tuổi nick nọt đầy đủ ) thanks ! há há há

Báo cáo bác, đợt này đi toàn các em trẻ đẹp, xinh tươi, máu lửa. Chỉ tiếc chúng em ít quá, kham không nổi. Giá mà có bác ôm súng to về thì đám dương suy chúng em được nhờ ạ =))=)) (Em đi đêm với bác, không phải đoán nữa :T:T)

Em chỉ được lén chụp trộm chị em từ trên cao , chứ phó nháy là 2 bác giai kia cơ ạ , nhưng tại các bác ấy ém hàng nên em tung ra trước :) Có gì sai trái mong chị em bỏ quá cho :)

Em xin lỗi vì không kịp crop cái đầu thấp thoáng của bác cvn ạ :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back