What's new

OFF Thung nai: Danh sách các việc cần chốt sớm

[Các đội trưởng chưa nộp danh sách dự thị cặp đôi hoàn hảo

Black kiểm duyệt
;)

Vụ nhạc nhẽo có bạn Bách Hợp, nhưng chị Ong xem thế nào luôn, em là em rất ngu cái khoản nhạc
Nhạc nhẽo chắc mại ộp thì bàn thêm với nhóm, hiện tại có mihtua đảm đương chuyện này

Dự kiến ctrinh` thế nào được? Chị Ong đã đi TN setup ctrinh` tổng thể được ko?

Hôm nay cũng đã nói chuyện với kiara và anhminh, mọi người đều nhất trí mỗi đội submit 1 chương trình rồi cùng thảo luận, thêm bớt, chốt hạ vào thứ 4.
Chị không lên TN sớm được, bác rùa về tối 21. Để cho bác ý nghỉ ngơi tí rồi chị mới úp sọt đem bác ý đi. Chiều chị lên cùng mọi người. Chị nghĩ vụ set up này anhminh take care thì ổn hơn.

Last edited by a moderator:
Vụ cặp đôi hoàn hảo, cần 2 đôi/1 đội đấy, chị PM cho em để giữ bí mật nhé :)

Set up ctrinh chung cho cả Phượt ý, ctrinh` buổi tối là chủ yếu, để giữ lửa và thổi lửa mà.

Sáng Cn dậy ăn sáng, lùa ACE lên thuyền đi tham quan sông đà và sáng tác thi chụp ảnh nhanh, ai ko thích đi thì ở nhà

Đến 10h30 - 11g quay về thi chấm giải ảnh và trao giải

ăn trưa nhậu nhẹt, nghỉ một lúc 2g là cá chuồn

chiều T7 độ 4g phải tập kết ở TN

Nhất quyết phải có tiền đội lên TN vào buổi sáng T7, 1 xe cũng được, em nghe nói Nguyên - Kan - Quạt có thể đi sớm và đi trước.

Chị Ong định đi sau với bác Rùa là đi từ trưa T7 với cả hội HN phải ko? Hay anson với mẫu nghi lại làm 2 con xe trắng, ta chụp ảnh cô dâu có chú rể luôn kekee

Ban Tổ chấy phân bổ giải thưởng cho các cuộc thi chưa nhỉ?

1. Topic hay (1 giải hay 3 giải nhất nhì ba?)
2. Mân xôi (như trên)
3. Thi chụp ảnh tại chỗ, cách thi, cách chấm giải, giải thửong?
4. Thi cặp đôi của các đội? Cơ cấu giải, giải thưởng trao?

Ban Tổ chấy phân bổ giải thưởng cho các cuộc thi chưa nhỉ?

1. Topic hay (1 giải hay 3 giải nhất nhì ba?)
2. Mân xôi (như trên)
3. Thi chụp ảnh tại chỗ, cách thi, cách chấm giải, giải thửong?
4. Thi cặp đôi của các đội? Cơ cấu giải, giải thưởng trao?

Báo cáo lãnh đạo là thi cặp đôi của các đội đã biến thành Mâm xôi vàng rồi đấy ạ, giải này đã đòi được lều đôi chưa? từ ai tài trợ lều ấy?

Topic hay: 1 giải thôi, trao cho cái cờ lưu niệm :D - em đùa em chả nghĩ ra cái gì.

Thi chụp ảnh tại chỗ: Theo em nên cho đề bài là "Chân dung ấn tượng nhất Thung Nai" - mang thẻ đến nộp cho Ban tổ chấy, ban giám khảo (bầu ra 3 bạn, có Tiny đi đấy, mời vào làm Ban giám khảo). Tổ chấy tổng hợp lại , phát ảnh trực tiếp lên slide, cho điểm kiểu giơ ngón tay, 10, 10 và chín phẩy năm ấy, cấm BGK cho điểm trùng nhau =)) ý em là mỗi điểm BGK chỉ đc dùng 1 lần, đã chấm 9 cho người này thì ko đc 9 cho người khác, chỉ lấy 10 pic vào vòng CK thôi, cứ ai mang máy xịn đi thì mời vào BGK, thế cho nó hoành :D

@Black: cơ cấi giả thưởng tạm ổn. Sáng nay chia thwuworng ì xèo. Nói chung nhà Vồ nó lại lấy hết giải to thôi. Nhưng chiều nay Quạt báo vẫn chưa nhận được đồ từ Sài gòn gửi ra (khăn rằm, móc chìa khóa...).
Thi ảnh: Nhờ Tiny và anhminh chọn ra 10-20 ảnh, đánh số, phát lên màn chiếu. Bà con xem rồi bỏ phiếu kín. Anh đã chuẩn bị 150 miếng giấy cắt để cho mọi người bỏ phiếu rồi. Làm thế cho vui và tiêu chí dễ dàng.

@ Kận: sáng mai mọi người đi sớm cho kịp. Cũng nhiều việc. Mày không đi được sớm thì để chiều đi cũng đc, hoặc tự chạy lên. Để đoàn tổ chức tự đi cho chủ động.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back