What's new

OFFLINE Phượt lên 4 - KV miền Bắc: Hạn đăng ký 15/8/2010

Cả nhà ơi cho em hỏi tí ti. CN em định 1 mạch thẳng tiến từ HP về Thanh Hóa nên phải mang theo Laptop. Không biết có tiện hok, có chỗ nào trông đồ hok? Vì em sợ đến đó mải vui...hix :(

Báo cáo cập nhật thông tin từ Hải Phòng, trời đang mưa rất to.

Đề nghị TW cho người xuống sớm làm cái lễ tan may mưa, cầu nắng 2 ngày cuối tuần.

Bác nào xuống thì báo em để em sắp xếp đón tiếp, bác Thik đi vắng mất rồi. :-(

Cám ơn Shachou, cám ơn Black, đêm qua mình đã bay ra ngoài này rồi, giờ sẽ chuyển tiền cho Black luôn đây. Cái gì cũng phải luôn và ngay nó mới khí thế.

Tuyệt, biểu dương tinh thần bạn Banker :icon hoan ho:

Bạn đi từ HN xuống Đồ Sơn thế nào? Có nhập với hội đi Ô TÔ không? Nếu có thì đăng ký ngay ngay ngay nhé :)

chị Black ui, số TK của em là: 0021001647933, chủTK: Trinh Thi Thu Trang
Cám ơn chị và mọi người vì 3 cái áo phượt nha. Hi vọng sẽ có dịp khác để được tham gia cùng các anh, các chị và các bạn.:)

Sẽ chuyển trả vào đầu tuần sau nhé, tuần này hơi rối vì nhiều việc quá, okie gilrls?

Cả nhà ơi cho em hỏi tí ti. CN em định 1 mạch thẳng tiến từ HP về Thanh Hóa nên phải mang theo Laptop. Không biết có tiện hok, có chỗ nào trông đồ hok? Vì em sợ đến đó mải vui...hix :(

Đồ đạc giá trị thành viên tự bảo quản, tất nhiên nếu cảm thấy khó quản lý thì nên để đồ ở nhà cho chắc cú.

BTC sẽ post nội quy lên, mong mọi người tham gia OFF chú ý :)

Thông tin từ HP trời đang nắng đẹp, chỉ mưa ở Vĩnh Bảo thôi Shachou. HP bắn mưa từ chiều hôm qua rồi.. Phượt làm sao phải xoắn mà lại lo mưa cơ chứ.

Bạn đi từ HN xuống Đồ Sơn thế nào? Có nhập với hội đi Ô TÔ không? Nếu có thì đăng ký ngay ngay ngay nhé :)

Banker không từ Hà Nội đâu chị, bác ý sẽ chạy từ khu khác xuống thẳng Hải Phòng.

@Banker: Anh xuống đến nơi thì gọi em, mang túi ngủ đi, ngủ giao lưu với anh em Phượt một bữa.

Đấy, được biểu dương tí mà khí thế đã hừng hực. Mình sẽ đi xe của mình vì không tiện đường cùng các bạn lắm. Thắt chặt dây giày, Đồ Sơn thẳng tiến thôi.

Chị Virgo note hộ em Gà Rambo đăng ký đi OFF - nhà Gà cfrm đến 21/8 đóng tiền trực tiếp cho chị :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back