What's new

OFFLINE Phượt lên 4 - KV miền Bắc: Hạn đăng ký 15/8/2010

Banker không từ Hà Nội đâu chị, bác ý sẽ chạy từ khu khác xuống thẳng Hải Phòng.

@Banker: Anh xuống đến nơi thì gọi em, mang túi ngủ đi, ngủ giao lưu với anh em Phượt một bữa.

@ Shachou! Quuyết tâm ngủ giao lưu àh? Chuẩn bị tinh thần và vật chất chưa?
Ăn chơi sợ gì mưa rơi. Nắng rồi. Yên tâm. Hải Phòng là vùng đất của nữ tướng. ĐỢt oFF lần này Kiara dẫn đầu thì yên tâm rồi.(c)

mình có đi xe oto riêng... nếu bạn có gửi đồ mình cho gửi và cho bạn quá giang về thanh hóa luôn/ mà hôm tới bạn đi tới đồ sơn từ đâu, nếu đi từ thanh hóa thì mình cho quá giang luôn..? có gì nhắn tin cho mình qua số đt 0905751975

mình có đi xe oto riêng... nếu bạn có gửi đồ mình cho gửi và cho bạn quá giang về thanh hóa luôn/ mà hôm tới bạn đi tới đồ sơn từ đâu, nếu đi từ thanh hóa thì mình cho quá giang luôn..? có gì nhắn tin cho mình qua số đt 0905751975

Ơ thế không đi nghé à. Cái bụng tớ lại kết con nghé của đằng ấy. Hic

con nghé nó trở chứng bạn à... sợ trời mưa, và màn thêm chút đồ nên muốn đi otto còn bỏ đồ cho tiện nữa... hihihihi

ĐẦU CẦU HÀ NỘI

Em update lại danh sách những người đã đóng tiền và chưa đóng tiền nhưng đều được bảo lãnh sẽ nộp trực tiếp vào ngày mai ở Đồ Sơn :)

I. Danh sách đã đóng tiền

Black thu

1. cvn
2. nguyen
3. Black
4. Mundial
5. Mai Trinh
6. Quynh
7. Quyen
8. Bad
9. Martin_Mango
10. Shachou
11. Bimbip
12-13: Khmerka and friend
14. Rocklin
15. Phi Thi Hue
16. Loanxinh
17. herovdc
18. xxx Night
19. Lý A Sáng - Gà Xe Ôm (tạm thời giữ chức đội trưởng)
20. wit_eyes - Gà Trưởng
21. hoangbazen83 - Gà Chọi
22. cục mỡ - Gà Rều
23. cafemuoi - Gà H'Mông
24. nhanntt - Gà Mái Hà Lan
25. lamer - Gà Lala
26. Nguyen Thi Huyen - Gà Doping
27. Sutuomanhi - Gà Tuxedo
28. duycong8282 - Gà Cơ Bắp

Virgo thu

29. June
30. Medi
31. virgo
32. susu
33. Quạt
34. Mer1320
35. dantocgoc
36. phamphuonganh
37. Trưng (SG)
38. Sún
39. Thắng
40. zhou
41. Ducko
42. nhimxu

II. Danh sách những bạn sẽ tham gia, sẽ nộp tiền trực tiếp ngày mai ở Đồ sơn

43.AD
44.chepcom
45. Chị Giang
46. tranquang
47. Chitto
48. Ong
49. Obimen
50. Tiny (Nguyen bảo lãnh )
51. Dabienvn
52: kẻ giấu mặt :p
53: thoasapa
54. rambo82
55. loakenden
56. Vongsenh
57-58: Dương + bạn

Như vậy theo danh sách trên đến thời điểm này ở HN, số người dự kiến chắc chắn tham gia là 58 bạn.
Bạn nào muốn đi theo xe chung từ Hà nội thì vui lòng đọc topic này nhé: https://www.phuot.vn/threads/10355-...chung-từ-Hà-Nội-đi-Đồ-Sơn?p=239941#post239941

Báo cáo các bác, nhà em hnay có việc ở Hp lên xuống từ sáng vậy tối nay có bác nào xuống Hp trc kô ạ, em mang cái lều kô biết ra cắm ngủ đêm đc kô ạ :))

có tin nhắn bảo tui liên lạc với ong để lấy áo... hok bít là đăng ký muộn có đc áo để mặc không ta... hay là cởi trần đóng sơvin cho hoành tráng nhể... hahahaha

Woài, sáng qua mình đã chuyển tiền cho Black, kiểm tra hộ mình xem tiền đã đổ vào tài khoản chưa nhé, nếu chưa có để mình còn biết mai chủ động đóng tiền luôn, không thì BTC lại cho mình chóc mỏ ngồi nhìn thì xong hẳn. He he. Ah, by the way mình muốn hỏi BTC là mình chưa có áo đồng phục thì có sao không? Bác nào bán áo mai mang đi, tớ thanh toán tiền mặt luôn thể.

có tin nhắn bảo tui liên lạc với ong để lấy áo... hok bít là đăng ký muộn có đc áo để mặc không ta... hay là cởi trần đóng sơvin cho hoành tráng nhể... hahahaha

Lần trước bạn có nhắn tin nhờ mình đăng ký áo mà. Nếu bạn không lấy nữa thì sẽ có người khác nẫng luôn đấy :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back