What's new

OFFLINE Tất niên Phượt Hải Phòng...!

Nghĩa là Evil nguyên vẹn hay Dugiang nguyên vẹn ???

Em confirm là Ellvis vẫn còn nguyên vẹn, và phần quà của chị dugiang cũng còn nguyên vẹn. Em thấy có khô cá lóc Biển Hồ, khô bò và vài cái khăn rằn Campuchia.
Ngoài ra thì bác Ellvis còn mang cả cái vỏ chai rượu Johnnie Walker giải đặc biệt đã được xử hết cộng với cái ly về HP luôn rồi.
Em vừa đưa bác ấy ra sân bay TSN lúc 12h. (BB)
Chúc các phượt gia HP có buổi off tối nay thật là hoành tráng.

Tớ confirm vụ này. :D

Tối qua Đại diện PHP thắng đậm khi trúng được giải nhất của PSG là 1 chai Johnnie Walker Blue......và Ellvil được bế 1 em chưn dài tớ cổ đi diễu hành xung quanh. =)).

Ellvil@ Khô bò đó mới phơi có 1 nắng thôi, phải đem phơi nắng thêm rồi nướng lên lai rai với ly diệu là ngất trên cành quất luôn (c)

Oan cho điêu dân quá, Ell nào có bế được em nào, nhăm nhe yêu cầu Ell cõng một em trai nách dài đến chân, nặng thiếu 20kg là đầy 1 tạ. Ell và cậu em đó đã cõng hết 1 cốc bia mà (beer).

Mọi món quà Ell đã mang ra đầy đủ, cài nào ra cái nấy, không bị xáo trộn, chỉ mấy cái khăn có thoang thoảng mùi bò khô thôi. Nói chung là vẫn nhặt nhạnh, phân biệt được các món đồ để sử dụng đúng chắc năng, cả nhà an tâm. Tối nay em mang đến đầy đủ cả người và của. =)) Có chú HailuamienTay làm chứng nhé (NT).

Miềng xác nhận hôm qua Ell có nhận quà của dugiang gửi ra cho PHP. Hy vọng hàng cập bến nguyên vẹn :D

Báo cáo LD và cả nhà, Ell ra đến Hải Phòng mọi thứ đều nguyên vẹn. Nói chung là các loại hàng đều cập bến nguyên vẹn.(beer)

Ellvil@ Khô bò đó mới phơi có 1 nắng thôi, phải đem phơi nắng thêm rồi nướng lên lai rai với ly diệu là ngất trên cành quất luôn (c)

Chết thật chết thật :(. PHP đã xử xong Khô bò và khô cá dưng mà không theo hướng dẫn.

Thật nà nà!!!! Đội nhà mình chưa đọc kỹ trước khi sử dụng, mà làm gì còn nắng mà phơi, tối là off luôn rồi! Vẫn ngon như thường!
Nhắn PSG! Bác Ell mà trúng Black thì bế được em nào! Bác ấy phải hết hẳn một Green thì bác ấy mới đủ đô! Nếu hết 01 Green thì đảm bảo cả nhà sẽ được xem cháo quẩy thôi rồi! Khổ thân bác Ell chưa có cơ hội thể hiện! Nhở??!!!

Báo cáo LD và cả nhà, Ell ra đến Hải Phòng mọi thứ đều nguyên vẹn. Nói chung là các loại hàng đều cập bến nguyên vẹn.(beer)

Ối là là! Lúc ra đi vào tận Sài ghềnh bảo vẫn nguyên chưa bóc tem, về đến nhà cũng lại báo cáo vẹn nguyên thì thật là ....chẳng còn điều gì để nói. Các cụ bảo " đi một ngày..." mà đây đi dứng gần tuần!!! Nói chung là quá chán!
Kiểm điểm đê!!!!!!:Dam=))

Bá cáo sơ lược buổi offline tất nên PHP

Vì bác Tồ đến muộn về sớm nên em xin mạn phép tổng kết vụ offline hôm qua không nhân dân cả nước lại ngóng chờ rồi lại mắng Lờ Đờ không biết chỉ đạo đồng bọn!

Hoan nghên bác Tax đến sớm nhất. Bác Thik đến sau em một chút thôi vì bảo đi đám ma ở đâu đó. Không biết có phải dành tinh thần cho PHP quá không mà bác ấy cứ thanh minh với cả nhà rằng: không biết vừa mới đi đám ma cụ ông hay cụ bà.

Vì nước sông Tam Bạc mùa này cạn nên tối hôm qua có đến mấy lần mất điện trước lúc diễn ra ăn uống. Cũng may có bác Black đến đứng giữa quán, cười như mùa đông tỏa nắng nên quán sáng hẳn, sáng hơn đêm 30!
Bác Go đến mang theo một xấp báo và thanh minh rằng vội quá mà quên chưa đóng dấu Kính Biếu.
Sau khi vợ chồng Lờ Đờ sánh bộ đến thì gần như cùng lúc là FBI, Hồng Phi cùng Tình yêu cũng tiến vào chiếm ghế và nhận báo biếu.

Về phía Rau, có sự góp mặt của: Cần, Cà rốt, Cải, Mồng tơi, và Báo biếu.
Về phía Lễ vật bạn bè gửi tặng là: thịt bò và cá lóc, khăn (Một lần nữa cảm ơn Du Giang nhá!)
Về phía thực đơn có : Hào, Sò, Bề bề rang muối, Cá (em chả nhớ tên gì) nấu trong nồi sôi xình xịch.
Ngoài ra là một số rịu bác Thik và bác Ell mang đến.

Đương ăn, đương đọc báo, một lần nữa lại mất điện!
Nến được thắp.
Cứ gọi là hay của nó!
Không dễ mà chọn được ngày và địa điểm mất điện để tổ chức offline đâu nhá! Bác Thik quả là nhân tài đất Phượt.
Chưa kịp tay ải tay ai thì lại có điện, Chán thế.

Sau khi ăn hết kha khá thức ăn và keng keng nhiều lần thì Bác Tồ, Bạch Tuyết và người được mong chờ nhất là bác Bạch Dương đến.
Bác Thik định phạt không cho ăn hào nhưng chị chủ quán mô-kích bẩu: "Đẹp thế mà không cho ăn". Cuối cùng món hào thay vì ăn sống, đã được nướng chín kèm tiêu và hành phi để các người đẹp ăn cho đỡ bị đau lòng!
Bụi vì phải rắc đạm cho vườn rau nên đến muộn nhất.
Bác Cỏ xinh đẹp oánh dây thép bảo em rằng xe pháo hỏng tận Hải Dương không đến được. (Nói dối là bác Thik ngã vào đấy nhá!)
Nói chung chủ quan nhận định: Đồ ăn ngon, không khí ấm cúng vui vẻ cực!

Màn 2 là hát hò.

Ấn tượng nhất là ca sĩ tuổi tiền mãn Teen trình bày ca khúc được mang tên: Pha lê tím. Xí xọn, nhí nhộn cực kỳ là màn đọc Ráp của Lờ Đờ phu quân.
Tinh thần PHP cứ gọi là trẻ trung là!
Kết thúc màn 2 vào hổi 11h30. Lúc này em thấy bác Ell ra cứ ôm cột điện là sao?

Màn 3 em không tham gia, không có báo cáo.

Thế thôi!

Vì bác Tồ đến muộn về sớm nên em xin mạn phép tổng kết vụ offline hôm qua không nhân dân cả nước lại ngóng chờ rồi lại mắng Lờ Đờ không biết chỉ đạo đồng bọn!

Hoan nghên bác Tax đến sớm nhất. Bác Thik đến sau em một chút thôi vì bảo đi đám ma ở đâu đó. Không biết có phải dành tinh thần cho PHP quá không mà bác ấy cứ thanh minh với cả nhà rằng: không biết vừa mới đi đám ma cụ ông hay cụ bà.

Vì nước sông Tam Bạc mùa này cạn nên tối hôm qua có đến mấy lần mất điện trước lúc diễn ra ăn uống. Cũng may có bác Black đến đứng giữa quán, cười như mùa đông tỏa nắng nên quán sáng hẳn, sáng hơn đêm 30!
Bác Go đến mang theo một xấp báo và thanh minh rằng vội quá mà quên chưa đóng dấu Kính Biếu.
Sau khi vợ chồng Lờ Đờ sánh bộ đến thì gần như cùng lúc là FBI, Hồng Phi cùng Tình yêu cũng tiến vào chiếm ghế và nhận báo biếu.

Về phía Rau, có sự góp mặt của: Cần, Cà rốt, Cải, Mồng tơi, và Báo biếu.
Về phía Lễ vật bạn bè gửi tặng là: thịt bò và cá lóc, khăn (Một lần nữa cảm ơn Du Giang nhá!)
Về phía thực đơn có : Hào, Sò, Bề bề rang muối, Cá (em chả nhớ tên gì) nấu trong nồi sôi xình xịch.
Ngoài ra là một số rịu bác Thik và bác Ell mang đến.

Đương ăn, đương đọc báo, một lần nữa lại mất điện!
Nến được thắp.
Cứ gọi là hay của nó!
Không dễ mà chọn được ngày và địa điểm mất điện để tổ chức offline đâu nhá! Bác Thik quả là nhân tài đất Phượt.
Chưa kịp tay ải tay ai thì lại có điện, Chán thế.

Sau khi ăn hết kha khá thức ăn và keng keng nhiều lần thì Bác Tồ, Bạch Tuyết và người được mong chờ nhất là bác Bạch Dương đến.
Bác Thik định phạt không cho ăn hào nhưng chị chủ quán mô-kích bẩu: "Đẹp thế mà không cho ăn". Cuối cùng món hào thay vì ăn sống, đã được nướng chín kèm tiêu và hành phi để các người đẹp ăn cho đỡ bị đau lòng!
Bụi vì phải rắc đạm cho vườn rau nên đến muộn nhất.
Bác Cỏ xinh đẹp oánh dây thép bảo em rằng xe pháo hỏng tận Hải Dương không đến được. (Nói dối là bác Thik ngã vào đấy nhá!)
Nói chung chủ quan nhận định: Đồ ăn ngon, không khí ấm cúng vui vẻ cực!

Màn 2 là hát hò.

Ấn tượng nhất là ca sĩ tuổi tiền mãn Teen trình bày ca khúc được mang tên: Pha lê tím. Xí xọn, nhí nhộn cực kỳ là màn đọc Ráp của Lờ Đờ phu quân.
Tinh thần PHP cứ gọi là trẻ trung là!

Màn 3 em không tham gia, không có báo cáo.

Thế thôi!

Về mà hào sống, tớ order đủ mỗi trang nam tử 2 con (mỗi con to bằng miệng cái bát bé) vừa nuốt qua miệng đã thấy phừng phừng. Hôm qua mình cũng can đảm thật, ăn như thế mà lại có hai người đẹp ngồi hai bên mà vẫn giữ được bình tĩnh. Đợi mãi không thấy mang con thứ hai vào , ra kiểm tra thì hóa ra chủ quán để phần người đến sau. lừa mãi mới được 2 con thừa chia cho bác Dũng 1 con (lại chia tiếp cho Tax), mình 1 con.

Về vụ rịu, Ell mang đến mỗi cái vỏ không vì ruột uống ở Tất niên SG rồi. nên lúc cầm hộp thấy nhẹ thế. Hôm qua có 2 con bé ham chơi bị mình dụ dỗ cho vào đời (uống rịu chạm cốc cứ nhoay nhoáy). Hôm qua mình hát hơi tham thì phải. Ai bị cướp mất bài đã chọn cho xin lỗi nhé. Chỉ là ko kìm hãm được dục vọng thấp hèn thôi mà

@Gạo: hôm qua lúc mất điện giữa chừng hình như em có ngồi vào sát anh hơn một chút thì phải. Anh thấy cái điện thoại bên túi quần ấy nóng hơn bình thường.:D. Nhưng đính chính lại vụ ăn nhiều ăn ít cho anh đi nhé. Đảm bảo chưa bữa ọp nào em ăn nhiều như hôm qua đâu

Thế thôi!

Ôhay, cô Gạo không nhìn kỹ rồi. Anh đứng như thế đứng của cây hoa đào, cây hoa mai ngày Tết mà. Cột điện cao lớn đã đành, đứng cứ thẳng đơ mà dựa vào anh mà lị. =))

Về mà hào sống, tớ order đủ mỗi trang nam tử 2 con (mỗi con to bằng miệng cái bát bé) vừa nuốt qua miệng đã thấy phừng phừng......Về vụ rịu, Ell mang đến mỗi cái vỏ không vì ruột uống ở Tất niên SG rồi.

Thằng cha này "đểu" thật. Gọi toàn là đồ bổ lung tung, ăn vừa nuốt qua miệng đã thấy phừng phừng. Hắn cậy hắn có vợ rồi mà. Chỉ khổ hai thằng bạn xuân xanh đã cao nhưng chưa thèm lấy vợ thôi. Bữa nào gặp mặt phải :T cho hắn chừa.

May cho Ell quá, Ell mang về cả tờ giấy ghi trúng thưởng và đọc to cho mọi người biết. Nếu không thì cả nhà cứ nghĩ Ell khát nước mà uống hết thì tiêu. :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back