What's new

OFFLINE Tất niên Phượt Hải Phòng...!

Cái này do tôi. Vì máu ngồi cạnh 2 bên hai người đẹp quá nên treo biển "no photo". Thôi bác thông cảm cho tôi. Máy tính ở nhà tôi nhớ login info nên vợ vào mà thấy ngồi tình củm thế thì chít

Bác cẩn thận quá,làm thế có khi "vợ" bác lại nhờn thuốc..:D Bác phải tự PR cho mình chứ, cứ để "vợ" bác vô tình nhìn thấy "cảnh nóng" . Thế 'Vợ" bác mới thấy được giá trị của bác chứ....?...=))

Vì bác Tồ đến muộn về sớm nên em xin mạn phép tổng kết vụ offline hôm qua không nhân dân cả nước lại ngóng chờ rồi lại mắng Lờ Đờ không biết chỉ đạo đồng bọn!

Hoan nghên bác Tax đến sớm nhất. Bác Thik đến sau em một chút thôi vì bảo đi đám ma ở đâu đó. Không biết có phải dành tinh thần cho PHP quá không mà bác ấy cứ thanh minh với cả nhà rằng: không biết vừa mới đi đám ma cụ ông hay cụ bà.

Vì nước sông Tam Bạc mùa này cạn nên tối hôm qua có đến mấy lần mất điện trước lúc diễn ra ăn uống. Cũng may có bác Black đến đứng giữa quán, cười như mùa đông tỏa nắng nên quán sáng hẳn, sáng hơn đêm 30!
Bác Go đến mang theo một xấp báo và thanh minh rằng vội quá mà quên chưa đóng dấu Kính Biếu.
Sau khi vợ chồng Lờ Đờ sánh bộ đến thì gần như cùng lúc là FBI, Hồng Phi cùng Tình yêu cũng tiến vào chiếm ghế và nhận báo biếu.

Về phía Rau, có sự góp mặt của: Cần, Cà rốt, Cải, Mồng tơi, và Báo biếu.
Về phía Lễ vật bạn bè gửi tặng là: thịt bò và cá lóc, khăn (Một lần nữa cảm ơn Du Giang nhá!)
Về phía thực đơn có : Hào, Sò, Bề bề rang muối, Cá (em chả nhớ tên gì) nấu trong nồi sôi xình xịch.
Ngoài ra là một số rịu bác Thik và bác Ell mang đến.

Đương ăn, đương đọc báo, một lần nữa lại mất điện!
Nến được thắp.
Cứ gọi là hay của nó!
Không dễ mà chọn được ngày và địa điểm mất điện để tổ chức offline đâu nhá! Bác Thik quả là nhân tài đất Phượt.
Chưa kịp tay ải tay ai thì lại có điện, Chán thế.

Sau khi ăn hết kha khá thức ăn và keng keng nhiều lần thì Bác Tồ, Bạch Tuyết và người được mong chờ nhất là bác Bạch Dương đến.
Bác Thik định phạt không cho ăn hào nhưng chị chủ quán mô-kích bẩu: "Đẹp thế mà không cho ăn". Cuối cùng món hào thay vì ăn sống, đã được nướng chín kèm tiêu và hành phi để các người đẹp ăn cho đỡ bị đau lòng!
Bụi vì phải rắc đạm cho vườn rau nên đến muộn nhất.
Bác Cỏ xinh đẹp oánh dây thép bảo em rằng xe pháo hỏng tận Hải Dương không đến được. (Nói dối là bác Thik ngã vào đấy nhá!)
Nói chung chủ quan nhận định: Đồ ăn ngon, không khí ấm cúng vui vẻ cực!

Màn 2 là hát hò.

Ấn tượng nhất là ca sĩ tuổi tiền mãn Teen trình bày ca khúc được mang tên: Pha lê tím. Xí xọn, nhí nhộn cực kỳ là màn đọc Ráp của Lờ Đờ phu quân.
Tinh thần PHP cứ gọi là trẻ trung là!
Kết thúc màn 2 vào hổi 11h30. Lúc này em thấy bác Ell ra cứ ôm cột điện là sao?

Màn 3 em không tham gia, không có báo cáo.

Thế thôi!

Em gạo viết bài tổng kết ngon phết nhờ, ngon như đồ ăn, như không khí như tình đồng đội hôm off. Hôm í BD đến hơi muộn vì vừa trải qua quãng đường hơn 100 km nên long thể có phần hơi rệu cộng với tâm trạng thèn thẹn như nàng dâu lần đầu ra mắt bố mẹ chồng. Rất may là có bác Cuongtax đẹp trai nâng đỡ tinh thần nên bao nhiêu bỡ ngỡ ban đầu rụng tiệt. Đầu xuôi đuôi lọt, hy vọng lần off sau BD em sẽ nhớ mặt tường tên hết các bác :D

Tổng kết quân số..!

Em cũng tổng kết tí để cho hôm đó những bác không đi còn tiếc..:LL. Sau mấy ngày em mở "thớt" .em đã vận động, mời mọc,gạ gẫm và cưỡng bức ...:D thì em đã thu được kết quả của lần đầu tập tành hô hào là có 14 PHP đến..(beer)(beer)(beer)

1> Kiara(Phu quân)
2> Kiara
3> Hồng phi
4> Ellvis
5> Bạch Dương
6> FBI
7> Thich_di_choi
8> Bụi đường ca
9> Cuongtax
10> Totochan
11>Gogogo
12> Hoagao
13> Blackcat
14> Snow

@ Lờ đờ : Tổng số 14 = 40% của hôm sinh nhật. Bập bẹ như em thế là cũng mỹ mãn lắm rồi bác nhỉ..(c)

Em cũng tổng kết tí để cho hôm đó những bác không đi còn tiếc..:LL. Sau mấy ngày em mở "thớt" .em đã vận động, mời mọc,gạ gẫm và cưỡng bức ...:D thì em đã thu được kết quả của lần đầu tập tành hô hào là có 14 PHP đến..(beer)(beer)(beer)

1> Kiara(Phu quân)
2> Kiara
3> Hồng phi
4> Ellvis
5> Bạch Dương
6> FBI
7> Thich_di_choi
8> Bụi đường ca
9> Cuongtax
10> Totochan
11>Gogogo
12> Hoagao
13> Blackcat
14> Snow

@ Lờ đờ : Tổng số 14 = 40% của hôm sinh nhật. Bập bẹ như em thế là cũng mỹ mãn lắm rồi bác nhỉ..(c)

Kỉaa(phu quân),từ lúc có e BD đến,bác ấy đã có nick mới là Hắc Tùng

Khồng, dứt định khồng!!!

Anh ý đã đổi tên lần nữa: Hắc Cường thương mến em Bạch Dương dzồiiiii

:))

Khồng, dứt định khồng!!!

Anh ý đã đổi tên lần nữa: Hắc Cường thương mến em Bạch Dương dzồiiiii

:))

Em hay nói ngọng lại hay xoắn quẩy, ... nhỡ hôm nào đọc đầy đủ ban bệ....thì các bác đừng mắng em rách việc!=))

Rất may là có bác Cuongtax đẹp trai nâng đỡ tinh thần nên bao nhiêu bỡ ngỡ ban đầu rụng tiệt. Đầu xuôi đuôi lọt, hy vọng lần off sau BD em sẽ nhớ mặt tường tên hết các bác :D

Thế này đề nghị bác Chủ Thớt có riêng các biện pháp thiết thực và hành động cụ thể để chăm sóc và nâng đỡ thể chất cho người đẹp BD nhé!

Các bác ọp ẹp vui thế, tiếc là em không tham gia được. Vậy tất niên xong rồi thì tân niên có tổ chức ọp ẹp tiếp không ạ? :D

Lâu lắm mới thấy Xanh nhà mình lên tiếng. Bác hô vụ Tân Niên đi, em hóng!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back