What's new

Ọp chai Hà Lội, hội ngộ Phi Lô ( ngày 28/01/2010)

Thực sự thì tường thuật thì chịu chả biết tường thuật dư lào.

Nhìn chung là lộn xộn... quán thì bé, thằng nọ ngồi đè lên thằng kia, tranh nhau cái mâm toàn rau và bánh đúc... Giữa buổi thì có con chìa vôi đậu xuống bàn, thịt thì thừa nhưng xương thì tranh nhau dành dật gặm... mất hết cả nhân tính

Mitua còn ăn cả tr...ĩ chìa vôi nữa...

Một lúc sau Hoa Hạ tới, Virgo xuống xe oto của Hoa Hạ tìm xúc xích anh í để quên... do trời tối nên Ong giúp sức... sờ sờ trong xe một hồi Ong kêu lên, đây rồi, sờ quen lắm. chắc đúng rồi

Xúc xích được nướng lên, dưng mà hơi bị mỡ... phong độ giảm sút nhiều so với lúc vợ chưa sinh... chẹp

Người càng lúc càng đông nên càng bấn loạn. Lúc này ngồi úp thìa hết lượt chẳng còn phân biệt đâu là Phi Lô đâu là dân thường.

Sau khi bấn loạn đến cao trào, Phi Lô ngồi lên cái chum, ngồi 1 lúc thì rơi ra 1 quả trứng gà luộc lộn lòng: tức là cũng có 2 lòng đỏ nhưng lại ở ngoài vỏ...

Sau đó thì xếp hàng đi VS và đi hát hò

Mọi thứ diễn ra nhanh quá em ko nhớ hết, chắc phải off lại lần nữa.

Riêng về quan niệm cá nhân của em thì Phi Lô cũng chẳng có gì mà cứ làm toáng cả lên. Anh ấy trông cũng bình thường ( ko đẹp trai bằng bố em), được mỗi cái nhìn chìa vôi thì biết ngay là chìa vôi...

NHìn chung em nghĩ còn nhiều người hay hơn Phi Lô vạn lần...

Đề nghị bác Phượt Phi lô bấm quẻ và off thêm quả nữa ngoài này đi.

Em vừa mới chân ướt, chân ráo về đến Hà Nội thì thấy các bác đã off mất rồi.

Mang tiếng là sống Hà Nội mà biết toàn các bạn Phượt thành phố mang tên Bác chả được hội tụ với anh em ngoài này gì cả.

Kính mong các bác cho giờ giấc sớm sớm để em sắp xếp đến hầu chuyện các bác và diện kiến bác Phượt phi lô...

Tặng các anh em nhà Phượt tí bia mới thưởng thức tối qua...

picture.php

Last edited:
Quả đúng như Philô đã bấm từ trước. Hôm qua có bánh đúc, có em bé, có một chàng ....
Cảm ơn cvn đã hào phóng bao thêm 2 suất :)

Thôi, tớ lại phải chào tạm biệt.

Ầy za, cán bộ cvn làm dân đen áy náy quá xá lị thế lày .. :((

Lói chung là bạn Virgo ko làm tốt công tác ATM nên cuối năm lại phải gặp cán bộ rồi mới được về quê, éo éo !! :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,488
190,104
Latest member
tranvouu12
Back