What's new

Ộp lai là phải hoang dại mấu lửa!

Min Mod đâu, lập ngay cho Ong cai topic riêng, khẩn trương! khẩn trương! Chết chết, đội Ong toàn những trò chơi với nội dung nhạy cảm, sệch sì hoang dại thế này mà bày ra thiên hạ các bạn lại turn hót lên, giựt quần giựt áo, mặc khố đeo tu hài từ bây giờ thì chít! Đảm bảo mấy trò chơi này mà show ra thì hàng cống nạp của nhà Quạt chỉ dùng sau 12h cháy hàng nhé! hé hé! Này hỡi các anh em " máu lửa hoang dại" ơi ơi ơi ơi ơi! vào ý kiến đi lào! Mà gái đâu cả rồi, sao đội Ong rặt những giai là giai thế này! Mấy trò này phải cả zai cả gái nó mới mấu! Nhanh tay đang kí kẻo phí đời zai.. (không được nếm mùi hoang dại)!! :))

Last edited:
Thì có Ong là gái rồi!

một tu hài sừng sững ở giữa, cả bầy ngán nướng bẹt thẹt lẹt xung quanh, cứ gọi là máu hơn lửa =))

Hihi, lập tô pích riêng nhớ PM cho đội hải ngoại cái pass nhá ;)

Ong ơi, nhà chị với nhà em gom lại thành một đi.

Bên nhà chị ít quân quá, mà tiêu chí cũng lại giông giống nhau, bên em thì trẻ máu, bên chị thì già mấu. Mà chủ yếu chị vẫn thích mặc bikini lá cải.

Đề nghị BTC cho gộp đi, số lượng chính thức đi ọp chắc không quá đông được, chia 3 đội nghe chừng loãng và có vẻ hơi vùng miền.

Ban tổ chức xem thế nào?

Tuyển gái hoang dại giai mấu lửa đây! nhanh tay đăng kí để Ong chuyển password nào. Xem ra đám min mod già với các bạn hóng hớt từ xa máu lửa. Ong chửa thấy gái trẻ giai trẻ nào đăng kí hoang dại! Không lẽ lại để bọn già đeo tu hài nhảy múa hú hét cho bọn trẻ nó nằm khểnh vểnh râu xem! Ong đồ là mem của chị Già với bạn Chitto cũng máu sang nhóm Hoang Dại Máu Lửa lắm, dưng cơ mà bị dìm hàng! các bạn ơi! máu lửa lên mà bứt phá gông xích của "gấu mẹ", sang đây với Ong, mình cùng hoang dại nào! mời vào mời vào! (beer)

Em không phải tưởng tượng đâu, giai đội Ong sẽ mặc khố tua rua lá chuối 1 nắng, chân đi bốt da, 2 bắp đùi 2 khẩu súng, đầu đội mũ cao bồi ôm cột múa bụng, gãi nách, hú hét... Nếu bạn nào ngoáy chửa hoang dại, mình sẽ bố chí đeo cho bạn ý 1 con tu hài, vào trong hay ngoài khố là tùy các bạn ý :)). Tu hài! chịp! cứ gọi là hoang hết cả dại lên! thấy rồi, ngoáy ác lắm nhá! :))

Ối rồi ôi! Lửa trại thì cháy ầm ầm, Tu hài thì ngoáy ầm ỹ, rồi các bạn cổ động viên quá khích của đội bạn, các bạn ý lao lên giựt tu hài đem nướng hết ráo thì còn gì gọi là hoang dại mới máu lửa nữa chị ui. Chỉ định đeo Tu hài bên trong khố lá chuối đi chị

Ong chốt lại cái danh sách nhóm Ong tính đến giờ để các bạn tiện theo dõi và để Ong PM mật báo cái password sub topic không các bạn hót ếch chịu chì bỏ bu!:))

1. Anhminh
2. Nguyen
3. CVN
4. Chauha
5. Virgo
6. Nheva
7. Homelessman
8+9. imim + imim's (bạn nhẩy??)
10. Quat
11 +12.Lymy+ June( được Nheva mật báo):))
13. Minhtua (Nhóm mình nhiều đồ nhậu nên chắc chắn câu được bạn này :)) )
14+15 Ong rừng + Rùa biển (bật mí nhé! bạn rùa quyết tâm sẽ giật giải quán quân hoang dại trong đêm ộp)
16..
17...
50??..
Danh sách còn nữa! và còn nữa! xin mời các bạn, mời tất cả vào đây! vào đây! ( nghe hơi giống mấy em gái chim mồi bên phố vẫy cầu Đuống nhẩy)

Ngoài ra chúng ta còn nhận được sự cổ vũ nhiệt tình của nhóm hải ngoại với baxu thủ lĩnh, các bạn nhóm SG còn nhìn theo nhóm chúng ta mà nhãi nhớt cứ nhều nhễu thò ra thụt vào! =))

nếu cần, mình hốt luôn nhóm hải phòng của 'gấu mẹ" sang, các bạn ý nguyện hiến dâng cho mình cả đội vừa già vừa dai rồi. Cái này mình là mình phải xét, các bạn nhẩy?

Last edited:
Ong chốt lại cái danh sách nhóm Ong tính đến giờ để các bạn tiện theo dõi và để Ong PM mật báo cái password sub topic không các bạn hót ếch chịu chì bỏ bu!:))

1. Anhminh
2. Nguyen
3. CVN
4. Chauha
5. Virgo
6. Nheva
7. Homelessman
10. Quat
14+15 Ong rừng + Rùa biển (bật mí nhé! bạn rùa quyết tâm sẽ giật giải quán quân hoang dại trong đêm ộp)
16..
17...
50??..
Danh sách còn nữa! và còn nữa! xin mời các bạn, mời vào mời vào! ( nghe hơi giống mấy em gái chim mồi bên phố vẫy cầu Đuống nhẩy)

Ngoài ra chúng ta còn nhận được sự cổ vũ nhiệt tình của nhóm hải ngoại với baxu thủ lĩnh, các bạn nhóm SG còn nhìn theo nhóm chúng ta mà nhãi nhớt cứ nhều nhễu thò ra thụt vào! =))

nếu cần, mình hốt luôn nhóm hải phòng của 'gấu mẹ" sang, các bạn ý nguyện hiến dâng cho mình cả đội vừa già vừa dai rồi. Cái này mình là mình phải xét, các bạn nhẩy?

Hơ hơ, mình bị hốt luôn vào cái nhóm hoang dại này rùi. Có muốn "Ngọa sơn quan hổ đấu" cũng không được nữa rùi. Đành cúp đuôi chạy theo vậy. PM cho tớ pa sờ gọt đê ..=))=))

1. Anhminh
2. Nguyen
3. CVN
4. Chauha
5. Virgo
6. Nheva
7. Homelessman
10. Quat
16..
17...
50??..

Ối ồi ôi, úp sọt mình á, mình vẫn còn chưa tìm ra được lý do để trốn nhà đây.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back