What's new

Ộp lai là phải hoang dại mấu lửa!

Anhminh và Nguyen vừa đệ đơn trình Black xin tham gia nhóm Kiara

Kính nhà Ong biết để tính đường trả thù hai cán bộ trốn trong đống rơm này :)

Anhminh và Nguyen vừa đệ đơn trình Black xin tham gia nhóm Kiara

Kính nhà Ong biết để tính đường trả thù hai cán bộ trốn trong đống rơm này :)

Oái, nhà Kiara định xin 2 trưởng thôn chủ chốt của Ong á! Có gì hối lộ chưa? PM mật thư đê. Anyway, vừa bàn lại với anhminh rồi. Cái chính là nhà Kiara take it serious quá đấy thôi! chứ nhà Kiara mà thích, Ong cho thuê lại 1 vài thằng người, Ong còn nhón tay khuyến mại thêm vài cái kịch bản thì có mà chơi từ sáng tới trưa, từ trưa tới tối, từ tối tới đêm cũng chưa hết trò. vừa chơi vừa bò ra ý chứ!

P/S chị già. Chị ơi kiểm lại cái danh sách thành viên nhóm chị giúp em xem có đủ nhân lực vật lực k để em PM kịch bản và nhân sự cứu..net nhé! :L

Last edited:
Khỉ ạ (Giọng nhũn nhũn ấy)

Chị mắc công chuyện nha, sợ không online được nhiều, không gương mẫu hô hào được, các bẹn lại chê cười nên đề xuất thế nhe, cô đừng có kiêu khi thấy chị iêu iêu nhóm cô nhe.
Mình chị chị cũng chiến nhe, chị là chị lo cho các bạn của chị thôi nhe.

Đừng có mà gây hự :Dam

Xế lào rùi Ong ơi.

Chị bóp cổ lôi thẳng cổ mới được tẹo teo đây. Xem có mánh gì không để 2 gái mình cùng đè cụ Chit.(NT)

!

Oái, nhà Kiara định xin 2 trưởng thôn chủ chốt của Ong á! Có gì hối lộ chưa? PM mật thư đê. Anyway, vừa bàn lại với anhminh rồi. Cái chính là nhà Kiara take it serious quá đấy thôi! chứ nhà Kiara mà thích, Ong cho thuê lại 1 vài thằng người, Ong còn nhón tay khuyến mại thêm vài cái kịch bản thì có mà chơi từ sáng tới trưa, từ trưa tới tối, từ tối tới đêm cũng chưa hết trò. vừa chơi vừa bò ra ý chứ!

P/S chị già. Chị ơi kiểm lại cái danh sách thành viên nhóm chị giúp em xem có đủ nhân lực vật lực k để em PM kịch bản và nhân sự cứu..net nhé! :L
Hồn ơi! Ai bảo là ong! Trưởng thôn của ong bây giờ sợ không còn đủ sức nuôi ong trẻ lên về với bà già (NHừ mới ngọt nước mà). Vài thằng người thì bên này dư, chỉ thiếu trưởng thôn vì chưa kịp bầu!:D:L

Chị ơi kiếm cách trốn đi, lần trước đi hụt vụ Bản Thi rồi :)

Mình nghĩ ra diệu kế rùi, trước giờ G 1 ngày, mình sẽ phát động 1 cuộc chiến tranh, đẩy cao diễn biến phức tạp đến mức có thể phải sử dụng đến vũ khí hạt nhân nên thể nào mình cũng sẽ bị đuổi ra khỏi nhà, kekekeke, trúng kế mình roài, thế là .... lên đường.:LL

@Ong đâu, bày trò khẩn trương để chúng mình cùng diễn tuồng nàoooooooooooo

Mình nghĩ ra diệu kế rùi, trước giờ G 1 ngày, mình sẽ phát động 1 cuộc chiến tranh, đẩy cao diễn biến phức tạp đến mức có thể phải sử dụng đến vũ khí hạt nhân nên thể nào mình cũng sẽ bị đuổi ra khỏi nhà, kekekeke, trúng kế mình roài, thế là .... lên đường.:LL

@Ong đâu, bày trò khẩn trương để chúng mình cùng diễn tuồng nàoooooooooooo

:)) :)) :)) :)) :))

Iểu ôi, Chauha, Nheva làm Ong cảm động nước mắt nước mũi tòe loe nhoe nhoét rơi choe choét ra bàn! Em mật báo cho chị password rồi đấy! chị xem có ý kiến thêm gì không? em định mai chốt cái chương trình rồi phân công cụ tỉ. Em là em khuyến khích các chị kiếm thêm mem trẻ, nếu k thêm mạng nào là em biến chế 2 chị già vào đội múa tu hài hết thì bỏ bu :LL.
Nhóm hoang dã mình ơi, có khi mình offline với nhau 1 phát bàn thêm cái nhẩy??

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back