What's new

[Chia sẻ] Phần mềm GPS cho smartphone (Iphone, Android, WM, Symbian...)

Lại gặp chú Hoàng ở đây. Có pro nào cho em hỏi với em đang dùng SS galaxy S9003 và chạy Googlemap và Vietbando. Nhưng cái mylocation toàn bị lệch thôi . Thậm chí lệch 3-4km ấy có cách nào khắc phục khồn các bác

Với các anh em dùng android và IOS, mình xin đề xuất app: SygicVietNam bản đồ offline, không cần kết nối wifi hay 3g khi sử dụng. bản đồ rất đầy dủ, có hướng dẩn bằng giọng nói việt. ko thua các thiết bị GPS cầm tay.

Các ACE dùng Nokia thì mình khuyên ViệtMap là hay nhất.

mình dùng e71 định vị gps với google maps rất chuẩn, khi dùng desire hd ko hiểu sao rất khó, đi xe mà dùng gps google maps chỉ tổ bực mình, ko update được location, đến ngã rẽ toàn sai. cụ nào có kinh nghiệm bày giúp nên dùng gì cho chuẩn, thanks

Smartphone dùng navigate của google cũng được mà, mình chưa đi tới vùng hẻo lánh nên ko biết có hoạt động tốt với những vùng đó hay không nữa.

Với Blackberry mình nghĩ nên sử dụng TrekBuddy để lưu tracklog và MGMap
TrekBuddy thì quá phổ biến rồi, lưu bản đồ ofline, không zoom được, lưu tracklog, định vị ổn định ngoài trời quang.
MGMap mới nhưng hay ở chỗ lưu bản đồ offline và có thể zoom được chỉ không có lưu tracklog(các dòng BB OS > 4.5 thì mình chưa thử),bắt sóng yếu nếu ở trong nhà hay dưới rừng cây.
Link MGMap cho anh chị nào xài Blackberry:
http://bbvietnam.com/forum/phan-mem-blackberry-f11/cach-tao-ban-do-offline-cho-mgmaps-lay-du-lieu-tu-server-google-maps-t10395.html#p84018

Chúng tôi dự kiến sẽ có 30.000 tấn sắt, 200.000 tấn xi măng và các loại vật liệu xây dựng khác: gỗ, đá, kính, nhôm, gạch... thậm chí là thiết bị hoàn thiện đi xa công trình như cơ điện đều từ Việt Nam vận chuyển sang Myanmar bằng đường thủy.

Lý do tập đoàn quyết định vận chuyển toàn bộ tài liệu, vật liệu xây dựng từ Việt Nam sang nước bạn, chúc vui vẻ, vì Myanmar khan hiếm các thiết bị chuyên dụng phục vụ cho các nhà cao tầng. Trong khi đó, hầu hết các loại vật liệu xây dựng tại đất nước này đều phải nhập từ nước ngoài.

19 giờ 25 phút hôm nay, chưa đến 1 ngày tung chương trình chào đón khách hàng thứ 1 triệu. MoMo bất ngờ được Apple đưa vào TOP 2 ỨNG DỤNG MIỄN PHÍ trên AppStore Việt Nam.
Lần đầu tiên trong lịch sử một ứng dụng tài chính “vượt mặt” các ứng dụng giải trí, mạng xã hội, nhắn tin...

Top 3 ứng dụng hiện tại đều là ứng dụng do người Việt Nam phát triển. Thật đáng tự hào. Cám ơn tất cả các khách hàng đã tin tưởng, giúp MoMo ngày càng hoàn thiện.
Có Momo, Thật tuyệt! Phải không cả nhà?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,125
Latest member
johnauston54
Back