What's new

Phản ứng của Summer_Flower44 với nhắc nhở của Mod

Status
Not open for further replies.
@Summer_Flower44, chaubaogia: hai bạn vào Phượt chỉ để chuốc lấy những bực bội, những thù ghét thế này thì chán nhỉ, chi bằng kiếm chỗ khác vui vẻ mà chơi có phải hơn không!!!

Riêng cho chaubaogia: bác đã trực tiếp gọi điện cho tôi thanh minh về cách hành xử của mình trên Phựot, thấy bác cùng dạng lớn tuổi như mình nên tôi đã chân tình nói với bác, và bác cũng hứa sẽ không tiếp tục mang những mâu thuẫn cá nhân của mình vào diễn đàn bằng cách tiếp tục công kích một số Mod của diễn đàn nữa. Nhưng có vẻ bác quên mất bác hứa gì rồi!

@ Summer_Flower44: có vẻ chị chưa nhận ra đâu là đâu! Làm "dâu trăm họ", các Mod đều đang cố dẹp với những bực dọc cá nhân, những cái "tôi" của mình để hành xử sao cho công bằng và đúng nội quy, cốt để giữ cho diễn đàn được sạch đẹp, gọn ghẽ, ít spam... Dù rằng các Mod cũng là con người, cũng có quyền yêu ghét như chị vậy!

Rất may là tuyệt đại đa số các thành viên diễn đàn (trong đó có cả những người chót hay vô tình vi phạm nội quy) đều ủng hộ Ban Điều Hành và tiếp thu những nhắc nhở họ đưa ra. Tuy nhiên rất tiếc vẫn có những người như chị, những người sẵn sàng xù lông lên mỗi khi bị nhắc nhở.

Chị nói chị sẽ không bỏ nơi này, trong một hoàn cảnh khác thì câu nói đó sẽ được đánh giá rất cao, nhưng trong bối cảnh này của chị thì không. Chị có biết rằng những người không có thiện chí hợp tác hoặc không biết thế nào là hợp tác, cố tình làm vẩn đục bầu không khí thân thiện và hợp tác của diễn đàn sẽ bị mời ra khỏi diễn đàn không? Mong rằng tôi sẽ không phải gửi giấy mời đó đến cho chị!

Bạn ơi, tớ biết hết tất cả các công sức của các bạn bỏ ra khi "Ăn cơm nhà, vác tù và hàng tổng" ấy chứ! Tớ luôn khâm phục những gì các bạn đã làm cho diễn đàn này, và tớ cũng chẳng xù lông khi bị nhắc nhở đâu. Có thể tớ ko hiểu hết mức độ đánh giá như thế nào là "Spam" của Phượt nên có thể tớ đã vi phạm qui định của diễn đàn của các bạn. Các bạn có quyền xóa bài tớ, cảnh cáo tớ,...vì tớ vi phạm luật của các bạn,..tớ chấp nhận hết mà!

Tớ chỉ lên tiếng vì cái câu "Cù Lao Câu nhà các bạn" thôi.

Còn cái P/S mà tớ muốn nhắn riêng với bạn ấy, thì chỉ có mỗi mình bạn ấy mới xác nhận được thôi, bạn ạh!

tay chân lóng ngóng,cho ngay em điện thoại vào bát canh nóng vừa nấu xong,điên mất:(:)(:)((

Trời nóng thật ,hôm qua ghé vô dòm thủy điện Avương thấy nó trơ đáy ,đã nghĩ nóng như thế đã là tận cùng,hôm nay vào thùng rác thấy lửa cháy ngùn ngụt.Bó tay luôn bác CVN wơi.

Rất may là tuyệt đại đa số các thành viên diễn đàn (trong đó có cả những người chót hay vô tình vi phạm nội quy) đều ủng hộ Ban Điều Hành và tiếp thu những nhắc nhở họ đưa ra.

Anh Admin ơi, cho em ý kiến xíu hén ^^,
Theo em là vì họ không muốn bị nhắc nhở nữa và không muốn bị làm phiền hay không muốn tranh cãi nữa mà họ im lặng chứ không phải vì họ tâm phục khấu phục mà tiếp thu đâu.
Giống như "lời quan là cha mẹ" nói con không đc cãi vậy đó
Còn vì sao họ im lặng?
Đó là do:
1- Tìm hiểu kỹ diễn đàn rồi viết cho khỏi phạm quy ^^ (đối với mem mới)
2- Lẳng lặng rút lui cho xong (đối với mem mới chưa có gắn bó)
3- Chơi mà tránh đụnh chạm (đối với mem bình thường)
4- Kệ ra sao thì ra (đối với mem có tuổi và không suy nghĩ bon chen hay phúc tạp làm gì)

Thật ra, có bao nhiêu cái nick khi Reg có tham gia đóng góp? Chính những người "xù lông" như chị Summer mới là những người đóng góp đấy ạ.
Còn không, họ chẳng cần xả rác làm gì, chẳng cần ý kiến làm gì, đọc và đọc không viết bài cũng chả sao..

Em cũng từng "ghét" bác Chiitto lắm, nhưng mà nghĩ lại, chỉ có thiệt cho mình thôi.
Hj
Bây giờ với em trên hết là những chuyến đi ^^, và chuyến đi ngày 10/10

Khôg biết em có hân hạnh được các bác CVN, Chiitto.. đón tiếp ở HN không ạ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,601
190,146
Latest member
sportifiles
Back