What's new

Philippines 03 - 07 / 03 / 2011

Status
Not open for further replies.
Cho mình đặt cục gạch nhưng có 01 thắc mắc :) Sao bạn lên chương trình sớm quá chừng vậy?

À, vì book vé sớm sẽ được giá rẻ. Mình mua toàn bộ vé là hết 105usd. (Sự thật là chỉ khoảng 85 usd thui, nhưng bị charge thêm vì nhờ Dịch Vụ book hộ). Tuy vậy, vẫn thấy là còn rẻ, nên mua luôn vé rồi. ^^

Mình book của Cebu Pacific.
Giờ giấc các chuyến bay như sau (mình khởi hành từ Sài Gòn):

03/03/2010: SGN - Manila 01:00 - 04:30
05/03/2010: Manila - Cebu 13:55 - 15:10
07/03/2010: Cebu - Manila 18:30 - 19:45
07/03/2010: Manila - SGN 23:10 - 00:40

Nếu bạn có thể bôk được cùng chuyến để đi chung thì vui quá!!!

Hahuta22 ơi, mình thấy Vietnam Airlines có vé bay thẳng từ Hà Nội đến Yangon đấy. Bạn check thử xem có bay cùng ngày không nhé. ^^

bạn ơi, bạn có thể giới thiẹu sơ về các nơi sẽ đi bên Phillipine được không? Mình nghe nói vịnh Manila đẹp lắm, nhưng phải coi thời tiết thế nào nữa.
Nếu được bạn cho mình 2 vé đi chung nhé :)

Rất hoan nghênh bạn heodat tham gia cùng! ^^
Theo mình thấy thì khí hậu Phillipines khá giống Việt Nam, nên đi vào tháng 3 để tránh mưa bão. Hy vọng là thời gian đó nắng đẹp.
Hành trình khái quát mình đã ghi phía trên như các chuyến bay. Chi tiết bạn có thể tham khảo trong các bài về Philippines trước đó. (Mình đã đọc 1 số bài, phải nói là hay cực và hình thì đẹp mê ly. Đọc thôi là muốn xách balo lên đi liền, hì)
Vé máy bay thì mình cũng có ghi giờ cụ thể (vì mình ko biết các bạn khác khởi hành từ đâu, nên cũng hơi khó hẹn mọi người).
Lịch trình từ 3/3 - 7/3 thì hẹn tối nay mình up nhé. ^^

em tìm mãi k thấy nút Thanks
Em có người bạn, đi Phil nhiều lần công tác, phải nói vịnh Manila tuyệt vời quá.Em sẽ hỏi thăm thêm về địa điểm đi, hi vọng có 1 cái nhìn tổng quát hơn về hành trình

Bác có thể cho em thông tin book vé được không? Em đi từ HCM ạ

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back