What's new

Philippines vào dịp Tết âm lịch, 14/2 - 21/2/2010

Status
Not open for further replies.
mình đang có plan đi backpacker ở phillipine một tuần từ 14/02/2010 đến 21/02/2010 (vào mùng 1 đến mùng 8 âm lịch). lộ trình đi Saigon đến Manila va Manila đến Cebu (định đến Boracay island nhưng trong giống Phú Quốc Island qua nên thôi). Biết là còn qua sớm, nhưng phải canh mua gia rẻ của phillipines airline hoặc cebu airline nên phải rủ rê sớm thôi. bác nào quan tâm thì đi cùng.

Last edited by a moderator:
Minh cung dang co plan di Philippines thang toi, nhung ko biet la co can visa du lich de sang do khong ha ban, ah ma ban tham khao gia ve may bay cua hang hang khong nao the, tra loi giup minh nhe.
Thanks ban nhieu!

Đi PHil bạn đựoc ở 3 tuần không cần visa đâu bạn, vé máy bay qua Phil thì chỉ có Cebupacific là rẻ nhất thôi^^

nghe hấp dẫn quá, em cũng muốn tham gia, nhưng cho em hỏi phải chuẩn bị khoảng bao nhiêu tiền để em còn định liệu , đi từ mùng 2 tết là hợp nhất đó

Đoàn đã book vé rồi bạn ạ,bạn xem lại giờ book vé của những trang trước.
Hiện nay có 3 nữa 2 nam xuất phát từ sáng sớm mùng 3,và nhóm 2 nữ xuất phát từ trưa mùng 3,vì lịch trình 2 nhóm có khác 1 tí,nên có thể không đi chung.

Bạn xem nếu đươc thì tham gia.
Vé máy bay cho 5 chặng bay(khứ hồi quốc tế và 3 chặng bay nội địa hết thảy 6 triệu,chi phí ăn chơi khoảng 300usd)

Chúc bạn dzui

Trên báo đang quảng cáo vé cebu bay từ đầu tháng 2 chặng SG-MNL giảm 50%, nghe cực hấp dẫn :( nhưng vào ws thì không thấy. Chắc chỉ mua ở đại lý tại VN được thôi , nhỉ ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back