What's new

Phượt Campuchia đầu tháng 8/2009

Status
Not open for further replies.
Tình hình là đầu tháng 8 này em muốn phượt Campuchia-Thái bằng đường bộ (hoặc có thể bay qua Thái rồi đi đường bộ qua Cam về Vn). Nếu hok thì đi riêng Campuchia thôi cũng được. Không biết có bác nào phượt cùng hành trình không, cho em đu dây với. Vì em chưa phượt ngoài VN một mình bao giờ, hơn nữa đi 2-3 mình có chuyện gì thì còn "chị ngã em nâng" được:D
Em ở Sài Gòn, nick chat là treeghostvn, bác nào có hứng thú thì pm nhé.

nếu bạn mở topic thì nên cho lộ trình chi tiết một chút chẳng hạn ngày đi ngày về? ngày một lộ trình như thế nào? đi tham quan những điểm nào?.... Tổng thiệt hại là bao nhiêu???.... Còn ko thì bạn xem thử có nhóm nào đi thì joint chứ tạo 1 topic thế này chẳng có trách nhiệm gì cả

hì hì .... có thể cùng tớ đi Cam tháng 8 nhé, nếu không ngại. tớ vừa Xuyên Việt Đông Tây Bắc về hồi tháng đầu tháng 7. đi cả A Pa Chãi với sự hướng dẫn của anh Du già và Lê tù trưởng đấy.

mail của tớ đây: [email protected]
handphone 0939.12.11.22

lên lịch và mail cho tớ nhé.

nếu bạn mở topic thì nên cho lộ trình chi tiết một chút chẳng hạn ngày đi ngày về? ngày một lộ trình như thế nào? đi tham quan những điểm nào?.... Tổng thiệt hại là bao nhiêu???.... Còn ko thì bạn xem thử có nhóm nào đi thì joint chứ tạo 1 topic thế này chẳng có trách nhiệm gì cả

Thanks bác. Em sẽ rút kinh nghiệm lần sau.

hì hì .... có thể cùng tớ đi Cam tháng 8 nhé, nếu không ngại. tớ vừa Xuyên Việt Đông Tây Bắc về hồi tháng đầu tháng 7. đi cả A Pa Chãi với sự hướng dẫn của anh Du già và Lê tù trưởng đấy.

mail của tớ đây: [email protected]
handphone 0939.12.11.22

lên lịch và mail cho tớ nhé.
Được phượt với bác Du già là nhất rồi. Lần trước, nhóm Chimco bên TTVN ra HN có nhậu với bác Du, em bỏ lỡ lần đó. Em định đi Cam 6 ngày 4/08-9/08. Dự định ở Siem Riep ít nhất 3 ngày. Lịch trình cụ thể thì đầu tuần sau em sẽ post.

Được phượt với bác Du già là nhất rồi. Lần trước, nhóm Chimco bên TTVN ra HN có nhậu với bác Du, em bỏ lỡ lần đó. Em định đi Cam 6 ngày 4/08-9/08. Dự định ở Siem Riep ít nhất 3 ngày. Lịch trình cụ thể thì đầu tuần sau em sẽ post.

ok, em có thể liên lạc với anh. anh sẽ làm hướng dẫn bên Kam cho em. sang Nongpênh anh sẽ mượn xe để ta đi Xiêm Riệp.

Nếu bạn đã quyết định đi thì dù sao cũng phải đi,đã đi là phải đi tới cùng, đó là tôn chỉ của dân phượt (em nói thế có phải không các bác)
+mình chúc bạn chuyến đi thành công, nhớ thông báo tình hình để anh em ở nhà biết.
+ mình cũng đang nghiên cứu lộ trình của các bác đã đi qua và chuẩn bị cho mình 1 lộ trình để tết này Phượt.(c)

bác gửi lịch trình lên đê , đầu tháng 8 này em cũng rảnh , nick chat la caotrantung , hoặc gọi em theo số 0907256903 , có gì thì thông tin cho em nhá

em cũng muốn đi , tụi em 4 người , chi phí khoảng bao nhiêu vậy mấy bác, báo cho em biét lịch trình cụ thể và chi phí nha , bọn em tham khảo rồi đi với mấy bác

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back