What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

hum nay được ngày đẹp trời hay sao mà nhà mình lại tụ tập buôn bán xôm quá nhỉ? Bác matsuri hum nay mà không ol đảm bảo đêm nay ngủ không yên cho mà xem. Thui cả nhà thông cảm cho bác matsuri đi. Chắc là bận quá ý mà. Mà sao hadung không tổ chức off đi. Bạn ở đó cũng khá tiện mà, hơn nữa bạn cũng quen trangtran mà. Hadung cứ lên kế hoạch đi chờ bác matsuri ol rùi thự hiện là ổn rùi. Chắc bác matsuri cũng không ý kiế gì đâu nhỉ.. Hihi. Mà mọi người nhớ để lại số phone nhé. Có gì alo cho tiện.

Ơ bác này hàng xóm nhà mềnh là ai nhỉ???

trangtran có nhóc nhỏ mà vẫn nhiệt tình quá nhỉ! Có trang vậy là mình có người mà to nhỏ rùi. Hìhì. Mà nếu tò mò vì tên hàng xóm thì hắn có để lại sđt trên topic đấy. Gọi hỏi xem biết đâu lại tìm ra cái gì thú vị thì sao!

Vâng, đúng là PBG trầm quá bác ah. Hóa ra bác đang sống ở BN, vậy là em cũng không phải ngại lẻ loi 1mìnhmình BN rồi. Không biết bác chủ thớt đâu roài nhở, nhanh nhanh lên để pà kon off phát nào.

Vâng em ở bắc ninh bác ah.he he bắc ninh nghe vẻ ít người bác nhỉ.chắc bác chủ thớt đang bận công việc nên chưa có vào được.hay bác xem thế nào đứng lên hô hào đi vậy/

hum nay được ngày đẹp trời hay sao mà nhà mình lại tụ tập buôn bán xôm quá nhỉ? Bác matsuri hum nay mà không ol đảm bảo đêm nay ngủ không yên cho mà xem. Thui cả nhà thông cảm cho bác matsuri đi. Chắc là bận quá ý mà. Mà sao hadung không tổ chức off đi. Bạn ở đó cũng khá tiện mà, hơn nữa bạn cũng quen trangtran mà. Hadung cứ lên kế hoạch đi chờ bác matsuri ol rùi thự hiện là ổn rùi. Chắc bác matsuri cũng không ý kiế gì đâu nhỉ.. Hihi. Mà mọi người nhớ để lại số phone nhé. Có gì alo cho tiện.
Này bạn ơi tớ chả biết bạn Hadung88 là bạn nào cả.bảo xóm giềng, xóm mẻ nhà tớ mà tớ chịu ah. he he

trangtran có nhóc nhỏ mà vẫn nhiệt tình quá nhỉ! Có trang vậy là mình có người mà to nhỏ rùi. Hìhì. Mà nếu tò mò vì tên hàng xóm thì hắn có để lại sđt trên topic đấy. Gọi hỏi xem biết đâu lại tìm ra cái gì thú vị thì sao!

ờ ờ mình có bé rồi,nhưng thích dulich và đặc biệt phượt,chứ tour chán lắm,không tò mò thì tò mò nhưng chắc phải biết rõ nhà mình vì biết tên cúng cơm con gái mình mà, vì ở nhà mình thì chả bao giờ gọi con mình tên đó cả,. toàn gọi tên khác thôi.

Vâng em ở bắc ninh bác ah.he he bắc ninh nghe vẻ ít người bác nhỉ.chắc bác chủ thớt đang bận công việc nên chưa có vào được.hay bác xem thế nào đứng lên hô hào đi vậy/
Trước hết xin cảm ơn bác về tinh thần cổ vũ để xây dựng hội PBG, cá nhân em tự nhận thấy còn hạn chế về mặt kinh nghiệm tổ chức lắm nên xin phép.

Last edited:
Tạm biệt đất Cầu Vồng Yên Thế... Đến hẹn lại lên ! Bác hadung88 em về đến Nhã Nam rồi đến Tp.BG chắc cũng muộn mà xe chỉ đỗ ở đầu cầu cũ thôi. Về đó chắc cũng phải trưa, bác có rảnh ra trà đá thì em xuống ah k em về BN có gì a e mình onl trên này cũng được ah.

Tạm biệt đất Cầu Vồng Yên Thế... Đến hẹn lại lên ! Bác hadung88 em về đến Nhã Nam rồi đến Tp.BG chắc cũng muộn mà xe chỉ đỗ ở đầu cầu cũ thôi. Về đó chắc cũng phải trưa, bác có rảnh ra trà đá thì em xuống ah k em về BN có gì a e mình onl trên này cũng được ah.
Bác ơi em Hadung88 còn đang đi làm sao mà trà đá với bác được. he he

Bác ơi em Hadung88 còn đang đi làm sao mà trà đá với bác được. he he
Vâng, cảm ơn bác, em về gần đến Tp.BG alo 2lần mà k thấy hadung88 nghe, giờ thì em về đến Tp.BN rồi đây ah. Nhờ hadung88 mà hôm nay em có cơ hội vẫn ngồi 1xe mà được "ưu tiên" 2 lần mua vé đó ah, hehe.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,499
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back