What's new

Phượt Lâm Đồng đâu hết rồi các bạn!

2 tháng trước em ra Đa Lạt cũng tính đem lều và túi ngủ ra bờ hồ ngủ, nhưng 1 người bạn DL khuyên là không nên vì DL không như lúc xưa nữa, rất không an toàn vì có thể bị cướp. Còn cái vụ bị đuổi thì em không nghe nói.

@lengkeng1minh : tình hình là không tối không nên ra Hồ Xuân Hương mà hạ trại, thành phố người ta đẹp là vậy, tối trai gái hẹn hè thường ra hồ xuân hương, bạn bè cũng hay đạp xe đạp đôi vòng quanh hồ, bạn hạ trại vậy khác nào làm mất mỹ quan thành phố chứ >"< (cho dù là quản lý đô thị không có "vịn" đi chăng nữa)
Vả lại 2 năm rồi, nhiều thay đổi lắm bạn ơi, giờ quản lý đô thị hay dân phòng cũng khác xưa nhiều rồi.
ví lại tối thì hơi bị lạnh đấy, bạn nhắm chịu nổi không nhỉ ^^

hi...hii...:)
Chị bachyen khởi xướng cái off này đi.:)
Bác đừng gọi em là chị,như thế em phạm thượng mất :).Em không phải là người có khiếu khởi xướng nên sẽ đợi ai đó khởi xướng rồi ủng hộ :D.Hay là Bác khởi xướng đi.Em thấy Bác có đủ khả năng mà :).

hihi, cứ hẹn đại 1 ngày thứ 7 hay chủ nhật nào rãnh rỗi hội ngộ cafe bệt (ngay nhà thờ Đức Bà) là được ấy mà ^^
Chủ nhật tuần sau được không nhỉ ^^

hihi, cứ hẹn đại 1 ngày thứ 7 hay chủ nhật nào rãnh rỗi hội ngộ cafe bệt (ngay nhà thờ Đức Bà) là được ấy mà ^^
Chủ nhật tuần sau được không nhỉ ^^
- Chị Bachyen, em nó rủ rồi kìa =))........

- @nhocharuka:chị Bachyen đang o Đalat. :))

Các bạn phượt Lâm Đồng ơi, tháng tám là sinh nhật diễn đàn. Các phượt tử toàn quốc sẽ hội tụ tại Đà Nẵng, Tây Nguyên chúng ta cũng chuẩn bị lên đường chứ nhỉ. Bạn nào hiện tại đang ở Lâm Đồng và có ý định đi dự offline sinh nhật thì vào đây báo danh nhé, LĐ chúng ta cũng chưa có buổi gặp mặt nào nên cũng kiếm ngày nào đó off tám chuyện chứ nhỉ.

Hình như năm nay em không có duyên phượt thì phải.Lúc nào tính đi đâu cũng không thực hiện được :(.Thời gian vừa qua cũng không có thời gian lên phượt nữa.Nhà mình có tính đi Đà Nẵng không?Chúc mọi người đi vui vẻ nha.Tiếc lắm nhưng chưa dám hứa hẹn gì.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back