What's new

Phượt lên 4, Phượt Sài gòn làm gì????

Status
Not open for further replies.
bác vui tính quá.... em chỉ chuyên bắn súng thui, chứ phóng dao(mà lại là kabar D2) thì em bó tay :D

Trời ơi bít mụn màng quá . Còn Chố Không còn chỗ nào ko còn thì cho em xin 1 vé súp cũng đựoc . Mấy anh chị off gì chưa . Đóng tiền chưa vậy . Cho em 1 chỗ nha em khoái mấy chỗ đông ngừoi lắm .
Ba Má gọi em là Minh
Em mới Hai Nhăm tuổi .
Cao cũng đủ tiêu chuẩn Phựot .
Em là con Chai nhé .
Năng Khiếu của em ý à : em cũng chẳng bít nữa , nhưng em dễ bị dụ lắm . Ai nói đi đâu là em đi liền à .
Mấy anh chị nghĩ SN có nhậu hem . Nếu có em xin đóng góp hiện vật . 10 L Ruự sắn ngừoi K' Ho nhé .
Hẻ hè . Hối lộ để đựoc 1 vé .....

• Like
Reactions: BM
Tới đó tự nhiên năng khiếu phát tiết! Mình thấy bạn có năng khiếu phóng dao!:D. Có tiết mục Minhmio đội quả táo trên đầu cho thanglq88 dùng D2 phóng biểu diễn!:D

Anh BM ơi, lỡ mà thanglq88 không phóng trúng táo mà trúng chanh, cam thì chết em à:(. Địa điểm đổ bộ của nhà phượt Sài Gòn lần này hấp dẫn quá chừng luôn. Em là em bồ kết với cái sân khấu đó rồi.:D

• Like
Rất là háo hức ngóng tin từ BTC ý. Tham gia BTC thì không dám xung phong tại đợt này em cứ cắm mặt vào làm ý, dưng mà rất sẵn sàng lăng xăng phụ giúp các bác nhé.

• Like
như thế nào để em có thể phượt lần này??? em ngoài bắc mới zô SG.

I em thì I em thích chơi hơn, nên hok dám đk vào BTC đâu, BTC đâu có đc chơi, he he..
Kinh nghiệm cho thấy, làm BTC cũng có cái sướng và ngược lại. hihi :D
Mossa mong chờ ngày tham gia Phượt lên 4 đây!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back