What's new

Phượt nhân và thời trang

Đôi khi mình thấy PTS dở hơi dã man. Nhất là trường hợp bạn cáo. Cái ảnh đang đẹp, nụ cười đang xinhhhhhh vậy mà, nỡ lòng nào PTS hmmmm x-(

Rồi thì váy ngắn :">

Thực nòng mà lói ạ,xem ảnh lày em nhớ bạn Ban Mai ghê cơ !! :D

Thực nòng mà lói ạ,xem ảnh lày em nhớ bạn Ban Mai ghê cơ !! :D

Cái này thì tớ k dám đổ lỗi cho người bị nhờ cầm máy (là tớ chưa kịp đứng gọn gàng thì đã bấm, tấm sau đứng gọn gàng thì chỉ lấy được mỗi mặt, k có váy :LL) mà đành nhận đại là vừa mới ăn uống no say phủ phê xong nên bị giống chữ ký của susu và hình tượng em Mei của susu. =))

@ Cua: bạn Cáo chỉ rì-sai và make-up bằng cách phun màu lên mặt với paint có sẵn chứ không có PTS trong máy. Mới cả, đang chủ đề váy nên mới phải làm thế. Chứ nụ cười, thì khất đến chủ đề răng hàm mặt vậy. :D

Last edited:
Sắp tới AV có 2 chuyến ngắn đi Ý

Chuyến 1 có 1 ngày đi hội chợ đồ nội thất hàng năm ở ngoại ô Milan và 1 ngày đang tính đi 1 cái fashion outlet. Cả 2 đi cho biết là chính, mua bán là phụ, mình ko có máu buôn bán :)

AV đang tính đi McArthurGlen Serravalle outlet (2 cái nữa AV nghe nói là FoxTown và Fidenza village). Bác nào thông thạo mua sắm thời trang ở Milan/châu Âu tư vấn hộ xem cái này đi có ok ko, qui mô so với Val'd Europe ngoại ô Paris thế nào ?

Chuyến 2 mình đi là Florence, trong chuyến này muốn xem xét kĩ hơn các nhà/gia đình làm đồ da truyền thống. Lần trước đã đảo qua 1 vài nhà gợi ý trong LP. Bác nào biết chỗ nào hay ho, cho AV xin ít thông tin tham khảo thêm (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,536
190,108
Latest member
dhungld
Back