What's new

[Chia sẻ] Phượt Nhật Bản - Mùa lá đỏ - Momijigari

SanHoBien

Phượt quái
...Ái chà, mỗi 1 comment chỉ upload được 7 hình, thật là khó nhỉ, với gần 1000 tấm hình ko biết khi nào up hết chia sẻ với mọi người xem nhỉ, thôi thì phải theo nội quy của forum thôi!
... e tiếp tục nha các bác:

Last edited:

chicken82

Phượt thủ
Nhận tiện cho mình ké mấy bức ở Asakusa nhé, tháng 10 trời mát mẻ hơi xe xe chia xẻ với cải rét của bạn

Chả hiểu biễu diễn cái j thấy chị em đánh trống rất mải mê

Naisana

Phượt quái
@san-ho: bạn hạn chế mấy cái icon mặt cười trong các posts thì sẽ để được nhiều hình hơn. Tiếp tục nữa bạn ơi, nhớ nườc Nhật quá :)

SanHoBien

Phượt quái
@chicken82: Tks bác nhé, vậy là bác đi trước e 1 tháng rồi, e xuất phát tại Sài Gòn ngày 19/11/2012, bác gặp cảnh đánh trống hay ghê!
@Naisana: Tks bạn nhiều nhé! Hèn gì nó cứ báo lỗi hoài, mình chụp gần cả 1000 tấm, he he, ko biết khi nào upload hết để chia sẻ với mọi người!

chicken82

Phượt thủ
@san_ho: Mình tận 6 tháng 12 mới về ko biết để giao lưu nhỉ, hôm mình đi vào chủ nhật nên họ tổ chức vậy, ko biết ngày thường có ko ? Bạn đi đc những đâu, có j cho mình ké cẩm tí hihi

SanHoBien

Phượt quái
@san_ho: Mình tận 6 tháng 12 mới về ko biết để giao lưu nhỉ, hôm mình đi vào chủ nhật nên họ tổ chức vậy, ko biết ngày thường có ko ? Bạn đi đc những đâu, có j cho mình ké cẩm tí hihi
Ôi! vậy ra là bác ở Nhật ah, hành trình của mình đây bác: Tokyo - Nikko - Tokyo - Fuji - Takayama - Kyoto - Osaka.
... e dạo 1 vòng khu vuờn nhỏ trong khuôn viên ngôi chùa:

Last edited:

SanHoBien

Phượt quái
... Mừng quá, cuối cùng thì nắng chiều cũng xuất hiện, làm vài shot trước khi rời khỏi đây:

Dạo quanh ngắm Sky tree (tháp truyền hình Tokyo) với cảnh hoàng hôn trên sông...(để e hỏi lại bác Gúc sau, ke ke):

Last edited:

SanHoBien

Phượt quái

... nhờ 1 người đi dạo chộp e 1 phát:

... vác tripod trở lại đền Sensoji phơi đêm:

Last edited:

SanHoBien

Phượt quái

... e lại vác tripod ra bờ sông phơi tiếp, buổi tối Skytree đẹp thật:

... cây cầu Đỏ... (e sẽ hỏi bác Gúc sau):