What's new

Phượt Phú Quốc lần 3 Ngủ Hoang Đảo với Tuanxipo

Chuyến đi Phú Quốc lần 3 vừa xong, thêm nữa những kỷ niệm và trải nghiệm mới với Phú Quốc. 34 bạn đã tham gia phượt Phú Quốc lần 03 như vậy tổng cộng 03 lần đã được 93 member của Phượt đi Phú Quốc với Tuanxipo rồi .

Cảm Ơn sự ủng hộ của tất cả Mọi Người trong đoàn.:L
Cảm Ơn Mi Hương leader của đợt 03.(BB)
Cảm ơn bạn Dũ và LongCondao đã hỗ trợ quá nhiều cho chuyến phượt lần 03.

Mọi người share hình và lời vbình ở đây , mọi người có hẹn offshare hình thì chủ động nhé.

Hẹn gặp các bạn lần sau , hẹn gặp các bạn lỡ chuyến này vào Phượt Phú Quốc Lần 4 (tháng 03/2012)

Có lẽ mình nói đúng ... Mấy người này có đi hiến máu nhân đạo chục lần cũng ko hết máu Phượt trong người ... :))

Máu gì mà máu thấy sợ .... Tiếc thay chuyến Côn Đảo và Chuyến Phú Quốc tháng 3 mình đều ko tham gia được ... Thồi gian gần kề quá ko cách nào sắp xếp được

Chúc mọi người đi du hí vui vẻ nhé ... :D

Có lẽ mình nói đúng ... Mấy người này có đi hiến máu nhân đạo chục lần cũng ko hết máu Phượt trong người ... :))

Máu gì mà máu thấy sợ .... Tiếc thay chuyến Côn Đảo và Chuyến Phú Quốc tháng 3 mình đều ko tham gia được ... Thồi gian gần kề quá ko cách nào sắp xếp được

Chúc mọi người đi du hí vui vẻ nhé ... :D

Gái ơi em ko đi Côn Đảo hả? vậy tháng tư có đi được ko?

Hi mọi người,
Em mới lên kế hoạch chương trình 31/3 đây: SG - Đà Lạt - Nha Trang- SG
https://www.phuot.vn/threads/35821-Xe-đạp-đổ-đèo-hòn-giao-30-3-2-4

Mọi người ủng hộ nhé, muốn đi với mọi người để thắt chặt tình cảm anh em đồng đội.
Kế hoạch là đi xe đạp đổ đèo nhưng có thể chuyễn thành xe máy đổ đèo, hoặc Bus Phương Trang đổ đèo cho lành cũng được. Quan trọng là mọi người thích cung này và muốn đi chung với nhau.

Cuti

Trên Bãi Dài

Hình đẹp thật, chúc mọi người có chuyến đi vui vẻ. mình cũng đã đến Phú Quốc, nhưng đi với cty nên ko bụi bặm, ko vui như vậy

Mình là thành viên mới gia nhập phuot.vn, chưa được tham gia với mọi người lần nào...rất mong có dịp được đồng hành cùng mọi người...mong được làm quen qua YM: phat_huynh04. Chúc mọi người luôn vui vẻ...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,574
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back