What's new

Rủ rê các anh chị Phượt của Cần Thơ tụ tập.

bumby

Hẹn Gặp Lại Khi Gặp Lại
Chào mọi người!

Mình lập topic này để tập trung các anh chị hiện đang ở TP. Cần Thơ và các vùng ven Cần Thơ vào đăng kí tham gia cho vui.

Mục đích nhằm giao lưu kết bạn chia sẽ kinh nghiệm, lâu lâu khoãng 1 tháng off 1 lần lại chia sẽ ....

Lần này mở đầu chúng ta sẽ off vào ngày 1/1/2010 để đánh dấu sự gặp gỡ của những kẻ yêu phượt.

Các bạn cứ copy danh sách và nối tiếp tên vào nhé

1. Bumby - 0939.12.11.22 - YM:ncvthang
2. Nnhu -
3......
4.....

Chào các bạn nhà Cần Thơ!
Mình ngoài Bắc, đợt tới sẽ vào công tác HCM vài ngày. Mình tính dành 2 ngày cuối tuần lang thang Cần Thơ chơi. Lịch trình dự kiến từ tối thứ 6 sẽ từ HCm vào Cần Thơ và chiều CN phải bay từ HCM. Vậy các bạn gợi ý giúp mình xem nên đi như thế nào, đi những đâu mà đảm bảo kịp thời gian.
Đa tạ!!

Chào mọi người!

Mình lập topic này để tập trung các anh chị hiện đang ở TP. Cần Thơ và các vùng ven Cần Thơ vào đăng kí tham gia cho vui.

Mục đích nhằm giao lưu kết bạn chia sẽ kinh nghiệm, lâu lâu khoãng 1 tháng off 1 lần lại chia sẽ ....

Lần này mở đầu chúng ta sẽ off vào ngày 1/1/2010 để đánh dấu sự gặp gỡ của những kẻ yêu phượt.

Các bạn cứ copy danh sách và nối tiếp tên vào nhé

1. Bumby - 0939.12.11.22 - YM:ncvthang
2. Nnhu -
3......
4.....
Bác cho e 1 vé góp vui với
xedich . 0939.255.256 YM nguyenthanh03062002

uhm...trên 5 người là cũng đông đông rồi , thôi thì hôm nào đó offline vậy.
(Nhưng chưa biết hôm nào nhe) ;)

Mình ở Thị xã Ngã Bảy- tỉnh Hậu Giang, cách CT 30km. Vô đây góp phần cho đông vui. Mấy ngày lễ qua mình lang thang Camp-Long Hải-Lagi-Bảo Lộc với nhóm ĐTM cùng anh chị Barandom bằng xe gắn máy. Mệt lừ nhưng vui.

anh chàng chủ "thớt" lập topic xong rồi lại bay nhảy xiên Việt roài...nhà cửa mọc cỏ tùm lum rồi nè, bumby ờiiii...! :p

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back