What's new

Rủ rê đầu Tháng 6 - từ SG, dãi nắng dầm sương trekking lên đỉnh Bidoup thân thương

Status
Not open for further replies.
Rủ rê đầu Tháng 6 - từ SG, dãi nắng dầm sương trekking lên đỉnh Bidoup thân thương

Tớ mạn phép mở topic này để các bác vô đây bàn tán vụ án Bidoup & NTC để khỏi loãng hào khí CYS.

Mấy lị đề nghị bác nào xung phong làm chủ xị vụ án này cái, quyết luôn ngày đi và cùng nhau ngâm cứu lên lịch trình & nhiệm vụ cụ thể nhen. (c)
Thân quèn này phải đi học từ 29/5 đến 02/06, chỉ mong là giờ G ngoài thời gian này để được cùng ACE chiến đấu, còn không thì xin ngậm ngùi làm cổ động viên vậy.(NO)

@ Anh Bigminh ui, em thấy đi Bidoup thì mình lên ĐL rồi thả dốc đường mới sẽ khỏe & đẹp hơn anh ạ.(beer)

@ Mà chị Chewingum nè, em tính đi tính lại cũng không biết bằng cách nào túm gọn vụ án Bidoup trong 2 ngày được. Cụ thể là:
- Đi tối T6, rạng sáng T7 đến ĐL (hoặc NT theo lịch trình anh Bigminh), ăn uống, sắp xếp hành lí, nhanh chóng dông xuống VQG Bidoup thì hòm hòm cũng phải 10h mới bắt đầu trekking được.
- Thời gian lên được đỉnh cho là 1 ngày thì phải trưa hôm sau mới tới.
- Cà kê ăn uống trên đỉnh còn mấy tiếng nữa về lại Trạm KL rồi trở về ĐL (hoặc NT) sợ không kịp. Chưa kể nếu trời mưa thì tiến độ lên xuống sẽ chậm hơn nữa – mà mưa thì coi như là chắc ăn ông trăng rằm rồi.
Chị hay bác nào có cao kiến, cho xin phát.(NT)

Khi nào off để chào anh chị Walle đây ta!(beer)(BB):L

Các anh em mới đi về nên hơi bận bịu công việc 1 chút, nhưng để tiễn đưa 2 chị em nhà WallE thì tớ đề nghị sáng chủ nhật này lúc 8h30 tại cà phê bệt nhé, tại đây chúng ta nhâm nhi cà phê rồi bàn tính tăng 2 để chia lửa với mới người.

Anh Tí chuột để Avatar vầy người ta gọi anh là Tí chuột khỉ gió thì chít!!!...:)))

Tình hình tay Rùa, pụng Rùa và chân Rùa thế nào rồi?
@Walle: CN ộp có tiện cho hai chị em nhà anh hok?

Hi các anh chị, giờ em mới mò lên. Chào thân ái và quyết thắng cả nhà.

Thống nhất với nhau là 8h30 sáng Chủ Nhật này tại cà phê bệt nhé.
ACE sắp xếp để đến với nhau.;) và sau đó là (beer)

Tình hình tay Rùa, pụng Rùa và chân Rùa thế nào rồi?
@Walle: CN ộp có tiện cho hai chị em nhà anh hok?

pình thường như cơm đường hộp sữa, được quả này nhìn bo đì lên đời hẳn =))

Các anh em mới đi về nên hơi bận bịu công việc 1 chút, nhưng để tiễn đưa 2 chị em nhà WallE thì tớ đề nghị sáng chủ nhật này lúc 8h30 tại cà phê bệt nhé, tại đây chúng ta nhâm nhi cà phê rồi bàn tính tăng 2 để chia lửa với mới người.

cho ngồi hóng hớt với nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back