What's new

Rủ rê đầu Tháng 6 - từ SG, dãi nắng dầm sương trekking lên đỉnh Bidoup thân thương

Status
Not open for further replies.
Rủ rê đầu Tháng 6 - từ SG, dãi nắng dầm sương trekking lên đỉnh Bidoup thân thương

Tớ mạn phép mở topic này để các bác vô đây bàn tán vụ án Bidoup & NTC để khỏi loãng hào khí CYS.

Mấy lị đề nghị bác nào xung phong làm chủ xị vụ án này cái, quyết luôn ngày đi và cùng nhau ngâm cứu lên lịch trình & nhiệm vụ cụ thể nhen. (c)
Thân quèn này phải đi học từ 29/5 đến 02/06, chỉ mong là giờ G ngoài thời gian này để được cùng ACE chiến đấu, còn không thì xin ngậm ngùi làm cổ động viên vậy.(NO)

@ Anh Bigminh ui, em thấy đi Bidoup thì mình lên ĐL rồi thả dốc đường mới sẽ khỏe & đẹp hơn anh ạ.(beer)

@ Mà chị Chewingum nè, em tính đi tính lại cũng không biết bằng cách nào túm gọn vụ án Bidoup trong 2 ngày được. Cụ thể là:
- Đi tối T6, rạng sáng T7 đến ĐL (hoặc NT theo lịch trình anh Bigminh), ăn uống, sắp xếp hành lí, nhanh chóng dông xuống VQG Bidoup thì hòm hòm cũng phải 10h mới bắt đầu trekking được.
- Thời gian lên được đỉnh cho là 1 ngày thì phải trưa hôm sau mới tới.
- Cà kê ăn uống trên đỉnh còn mấy tiếng nữa về lại Trạm KL rồi trở về ĐL (hoặc NT) sợ không kịp. Chưa kể nếu trời mưa thì tiến độ lên xuống sẽ chậm hơn nữa – mà mưa thì coi như là chắc ăn ông trăng rằm rồi.
Chị hay bác nào có cao kiến, cho xin phát.(NT)

Anh mày ở nhà, không leo trèo gì hết.
Xế ở nhà thì ôm cũng ở nhà nhá. đu đeo theo mấy đứa khác thì :gun:Dam:T

Bác Tí nếu không kẹt chuyện j thì đi đi. Một là cho vui, hai là để giữ cái đứa ôm ham hố kia.:D

Last edited:
Tình hình là do gia cảnh khó khăn, xe của e share với 5 -7 thằng anh, 8-9 thằng em trong nhà nên vác xe đi 3-4 ngày thì kô toàn mạng mà về. Nên sau đây e xin được tuyển ôm với điều kiện như sau ạ :

1/ Có xe để em làm xế :D, hay thích làm xế em cho làm luôn, ngồi ôm càng sướng (K) , với tinh thần là " góp gạo thổi cơm chung " , kẻ góp công người góp của (beer)(beer)
2/ Tuổi 18-22, xinh xắn, >1m6, học trung bình khá, nhà giàu cộng điểm

@tichuot : a ở nhà thì e thế chân :)), hình như chị cary có xe hơi bị ngon thì phải

Tình hình là do gia cảnh khó khăn, xe của e share với 5 -7 thằng anh, 8-9 thằng em trong nhà nên vác xe đi 3-4 ngày thì kô toàn mạng mà về. Nên sau đây e xin được tuyển ôm với điều kiện như sau ạ :

1/ Có xe để em làm xế :D, hay thích làm xế em cho làm luôn, ngồi ôm càng sướng (K) , với tinh thần là " góp gạo thổi cơm chung " , kẻ góp công người góp của (beer)(beer)
2/ Tuổi 18-22, xinh xắn, >1m6, học trung bình khá, nhà giàu cộng điểm

@tichuot : a ở nhà thì e thế chân :)), hình như chị cary có xe hơi bị ngon thì phải

@rualatngua: Hơ hơ.. cái tên rùa lật ngửa kia, miệng thì la làng tuyển em xinh trẻ, tay thì quơ bà chị này làm ôm... chú tính "xúc phạm" chị hả??? :T.

Giả sử trời xanh không nghe cầu xin, nói đổ xuống sông xuống biển, lỡ mà không đi được (phỉ phui cái mồm mình đi) anh quyết định cho chú rùa đi bộ mượn xe anh (mày đừng có mà ngồi nhà cầu cho anh không đi được nhá - anh mà biết được anh xẻo con vắt của mày đi)

@ndbaoanh: Bạn có thể làm xế (sẽ phụ trách một ôm trong nhóm)? Phuơng tiện di chuyển sẽ là xe lửa (SG_NT) + 2 bánh (NT-Khánh vĩnh-Bidoup-Đà lạt: 120km, Đà lạt-SG: 350km)
là xế, có xe. ôm trẻ trung xinh đẹp nhá(beer)
0909397901
YIM/skype:ndbaoanh

Last edited:
ối trời ơi, leo lên mấy cái núi đó chả là cái đinh gì với tí chuột này nhé, chỉ có ông Book Worn thì ì ạch mà leo mà lếch thôi. Minh chúng cho cái vụ CYS rồi đấy.

Tui ở nhà vì có lí do riêng, nghe đồn Canary cũng ở nhà luôn, hehehe đúng là xế đi đâu là ôm theo đó:LL

@ anh Minh & các Tarzan: em thấy sắp tới cafe Siu chúng ta bàn cho vụ án này nha. Giờ chưa rõ thời gian và lịch trình nên e củng chưa biết thu xếp ra sao.

@ Chị dugiang ui, tình hình vẫn là 19 khai trương đúng không chị ?

Chúc cả nhà đi chơi vui vẻ, em confirm chính thức: Không đi được
Thôi đành ở nhà hóng hớt vậy. Thằng rùa đi bộ kia, có mượn xe anh thì báo trước nhé.
Sẽ chuyển giày cho cả nhà trước ngày cả nhà đi.

dang co y dinh lam mot chuyen tu sg ra Hue bang xe may ....ban co di voi toi khong ? thang 6 se di ...co le vao giua thang ...nick cua toi : hamnt48

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,454
190,094
Latest member
chikoru
Back