Rủ rê đi du lịch bụi Malai - Singapore dịp tết nguyên đán 2011

Status
Not open for further replies.

marie84

Phượt thủ
Hi các bạn, mình cũng có dự định đi Malay và Sing cùng với em trai vào dịp tết này. Hiện giờ nếu mình muốn gia nhập với nhóm thì có trễ lắm không? Và book vé thì mình ko biết là giá có cao lắm không nữa.Các bạn cho mình email của 1 thành viên trong nhóm để mình liên lạc nghen. Email của mình là: marie.hoang391984@gmail.com. Cảm ơn các bạn nhiều lắm.

thuy_greeapple

Táo Phù Thủy
Cho mình đánh dấu theo dõi, thực ra là đã sang 2 nước này nhưng bao giờ kiếm được tiền để tự đi tour như các bạn thì thích quá

brandy

Phượt thủ
Ôi sao đoàn mình toàn nữ ko vậy sao anh già đực rựa này đu theo được đây?! bun !

thutruong

Phượt thủ
Hi các bạn, mình cũng có dự định đi Malay và Sing cùng với em trai vào dịp tết này. Hiện giờ nếu mình muốn gia nhập với nhóm thì có trễ lắm không? Và book vé thì mình ko biết là giá có cao lắm không nữa.Các bạn cho mình email của 1 thành viên trong nhóm để mình liên lạc nghen. Email của mình là: marie.hoang391984@gmail.com. Cảm ơn các bạn nhiều lắm.
T da mail cho ban, ban check nhe, co gi can chat voi T wa nick thutruong18484@y.c nha

thutruong

Phượt thủ
Thanks all đã theo dõi & ủng hộ topic, plan đi nhóm T đã làm xong hết chỉ chờ ngày xách balo lên đường, nên T xin close topic ở đây khi đi về có gì hay sẽ post chia sẽ với mọi người nhé. Chúc cả nhà ăn tế ( tây & ta lun ) vui vẻ. Chúc dien dan Phuot.com luon phát triển. Thân

Status
Not open for further replies.