What's new

Rủ rê đi du lịch bụi Malai - Singapore dịp tết nguyên đán 2011

Status
Not open for further replies.
Chào cả nhà, tình hình là em & pà chị họ lên plan tết âm lịch này đi dl bụi Malai - Sing, em định đi 4/2/2011 ( tức mùng 2 tết ) đến 9/2 (mùng 7) ( lịch có thể thay đổi sớm trễ 2 3 ngày ), lich trình là HCM - Malai - Sing nên em lập topic này để :

1/ Rủ rê gia đình nào cũng muốn đi vào khoảng đó cho em nhập bọn (tụi em chỉ 2 cô gái độc thân vui tính nhưng chưa đi dl bụi lần nào nên hơi sợ & lo lạc )

2/ Ai biết có giá vé rẻ, book ksan nào rẻ & thuận tiện đi lại hay có kinh nghiệm ăn chơi chỗ nào thì chỉ tụi em ( em tìm vé 1 chiều từ HCM - Ma : 69.8USD, Ma - Sin : 157 MR, Sing - HCM : 70USD , vay co rẻ ko??? ai biết giá rẻ hơn chỉ em với )

Cám ơn cả nhà đã quan tâm, cám ơn các bạn ở diễn đàn đã nhiệt tình chỉ dẫn em, Em mong muon di lam lam nen ai cũng dự định đi nhập bọn với em cho đông dzui nha

Tks pa con nhieu nhieu

Hi các bạn, mình cũng có dự định đi Malay và Sing cùng với em trai vào dịp tết này. Hiện giờ nếu mình muốn gia nhập với nhóm thì có trễ lắm không? Và book vé thì mình ko biết là giá có cao lắm không nữa.Các bạn cho mình email của 1 thành viên trong nhóm để mình liên lạc nghen. Email của mình là: [email protected]. Cảm ơn các bạn nhiều lắm.

Cho mình đánh dấu theo dõi, thực ra là đã sang 2 nước này nhưng bao giờ kiếm được tiền để tự đi tour như các bạn thì thích quá

Ôi sao đoàn mình toàn nữ ko vậy sao anh già đực rựa này đu theo được đây?! bun !

Hi các bạn, mình cũng có dự định đi Malay và Sing cùng với em trai vào dịp tết này. Hiện giờ nếu mình muốn gia nhập với nhóm thì có trễ lắm không? Và book vé thì mình ko biết là giá có cao lắm không nữa.Các bạn cho mình email của 1 thành viên trong nhóm để mình liên lạc nghen. Email của mình là: [email protected]. Cảm ơn các bạn nhiều lắm.

T da mail cho ban, ban check nhe, co gi can chat voi T wa nick [email protected] nha

Thanks all đã theo dõi & ủng hộ topic, plan đi nhóm T đã làm xong hết chỉ chờ ngày xách balo lên đường, nên T xin close topic ở đây khi đi về có gì hay sẽ post chia sẽ với mọi người nhé. Chúc cả nhà ăn tế ( tây & ta lun ) vui vẻ. Chúc dien dan Phuot.com luon phát triển. Thân

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back