What's new

Rủ rê leo Kinabalu, lượn qua Brunei, ngắm núi lửa Bromo, biển xanh Bali tháng 7/2011

Rủ rê leo Kinabalu, lượn qua Brunei, ngắm núi lửa Bromo, biển xanh Bali tháng 7/2011

Bọn tớ đang có lịch thế này:

16/7: HN - KUL 9h-13h. Từ KUL bắt xe bus sang SING luôn. Ngủ ở SING
17/7: SING
18/7: Tiếp tục chơi ở SING. Đến tầm chiều tối bắt bus đi JOHOR BARU - bay đến KOTA KINABALU. Đến Kinabalu lúc 11h đêm
19/7: KINABALU Co the di leo nui tu buoi trua 19/7 den trua 20/7;
20/7: Xuống núi, tiếp tục ở lại KINABALU hoặc nếu đi đc sang BRUNEI buổi tối thì đi luôn
21/7: Sang BRUNEI
22/7: BRUNEI
23/7: BRUNEI - trở lại KINABALU. Bay KINABALU - JAKARTA lúc 17h. Ngủ ở Jakarta
24/7: Jakarta - Yogya - Borobudur
25/7: Núi lửa Bromo
26/7: Bromo - Bali
27/7: Bali
28/7: Bali - Lombok
29/7: Lombok - Bali
30/7: Bay Bali - KUL sáng sớm. Đến KUL có thể chơi bời ở đây hoặc đi đâu đó ngắn trong ngày
31/7: KUL - HN bay sáng sớm

Welcome các bạn join từng chặng hoặc cả chặng :)

Chi phí (chưa kể vé máy bay): dự tính khoảng 450$

Re: Rủ rê leo Kinabalu, lượn qua Brunei, ngắm núi lửa Bromo, biển xanh Bali tháng 7/2

Mình Book vé xong hết rồi bạn ơi. vây mình có off buổi nào trước khi đi ko vậy bạn??

Re: Rủ rê leo Kinabalu, lượn qua Brunei, ngắm núi lửa Bromo, biển xanh Bali tháng 7/2

@tienchung: có off bạn nhé, chắc trước khi đi 1-2 tuần gì đó

Có ai biết làm thế nào để trả tiền book tour leo Mt. Kinabalu từ đây không ạ?

Em trả qua thẻ Visa debit của VCB và cả ACB thì đều bị từ chối.

Định trả bằng điện gửi tiền (bank tele. transfer) thì ACB nói cá nhân không được trả bằng cách này (chỉ có trả cho việc đi học, khám chữa bệnh là đc phép thôi)

Vietcombank thì nói không giao dịch bằng Malaysian Ringgit trong khi bọn bên kia bắt buộc phải trả bằng MYR. Mình bảo nó quy đổi ra USD thì nó ko chấp nhận, chuối dã man.

Giờ em đang không biết phải làm thế nào :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back