What's new

[Đã chốt đoàn] Rủ-rê-phượt-Colombo-tết-âm-lịch-2013-(16-23-02-2013)

Sau bao ngày mong mỏi và cuối cùng là đêm nay đã book được vé đi Srilanka (c). Nên giờ rủ rê chiến hữu tham gia cùng.
Lịch trình chuyến bay như sau:

16-20/02/2013: SGN - BKK
- Chuyến đi FD2795 SGN (18:00) - BKK (19:15)
- Chuyến về FD2790 BKK (07:50) - SGN (09:15)

17-19/02/2013: BKK - CMB
- Chuyến đi FD2687 BKK (06:25) - CMB (08:35)
- Chuyến về FD2688 CMB (09:35) - BKK (14:15)

Đoàn đã có 3 người gồm 2 nữ và 1 nam.
Thông tin chi tiết về hành trình của chuyến đi sẽ được lên trong thời gian sắp tới.
P/s: nếu bạn nào đã đi rồi thì cho mình xin cái plan tham khảo luôn. Cảm ơn.:L

Last edited:
Mình chưa book vé SGN_BKK, vì còn chưa thấy chặng BKK_CMB.Bạn hỏi bên AA chưa vậy?? .Thấy inbox có 1 message mới tưởng có chuyện gì thì ra bị mấy bác admin cho 1 thẻ vàng vì tội pót bài ko dấu..he..he,mấy bác này ghê thiệt:D

Last edited:
@hana_8: hôm nay busy quá mình chưa liên lạc với AA được. Nếu bạn muốn tham gia cùng chuyến này với nhóm mình thì mình cũng sẽ canh vé giúp bạn. Hiện tại cũng có bạn miamai1212 cũng đang muốn tham gia chuyến đi này, tiền vé cho cả 2 chuyến đi mình book vé lúc tháng 5 là gần 200usd nhé. Nhưng mình nghĩ giá bây giờ nếu book được thì cũng cao hơn giá đó.

Vậy bạn canh vé dùm mình nhé...,cám ơn bạn nhiều nhiều,còn về giá có cao hơn chút chút thì cũng ko sao.std mình 09 một tám, 632. bảy ba tám

@hana_8: có vé mình alo cho bạn liền, để có gì mình liên lạc thử với miamai1212 luôn vì tối qua gọi cho bạn ấy mà không được.

@hana_8: có vé mình alo cho bạn liền, để có gì mình liên lạc thử với miamai1212 luôn vì tối qua gọi cho bạn ấy mà không được.
khi3mkp ui ! hum qua máy mình hết pin , co nhận đc tin nhắn của bạn , mình check thử trên air asia , đang khuyến mãi chưa đến $200 , còn vé đi colombo chưa có , nên hồi hộp .hihi^^ ( nên chưa book) , mình xem trên cathay thì thấy có vé đo bạn , chắc cũng pai $400( đi colombo).:L

Last edited:
khi3mkp ui ! hum qua máy mình hết pin , co nhận đc tin nhắn của bạn , mình check thử trên air asia , đang khuyến mãi chưa đến $200 , còn vé đi colombo chưa có , nên hồi hộp .hihi^^ ( nên chưa book) , mình xem trên cathay thì thấy có vé đo bạn , chắc cũng pai $400( đi colombo).:L

@all: các bạn cũng có thể xem thử phương án khác là xuất phát ở KUl thử xem, mình check thì thấy từ KUL bay thằng sang CMB cũng có vé đó, giá tầm dưới 200$.

@sun_flower: không biết bạn đang canh vé của hãng nào? Tặng bạn cái clip này xem xong rồi quyết định luôn cũng chưa muộn vì thời gian từ giờ đến đó cũng là 3 tháng mà(c)

[video=youtube;ewfLy809V6o]http://www.youtube.com/watch?v=ewfLy809V6o&feature=related[/video]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,640
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back