What's new

[Tổng hợp] [Ru rê] Sài Gòn-xe đạp vòng vòng buổi sáng.

Mình thường đạp khoảng 5h sáng. Ngày thường mình đạp đại lộ đông tây. Cuối tuần thì làm vòng đông tây> Tân Thuận> NVLinh>1A> đông tây. Bạn nào có đạp cùng tuyến thì đạp chung cho vui.

Sâng nào tôi cũng Đông Tây, T7, CN thì Đông Tây - Nguyễn Văn Linh - sân bay TSN.

Chào chủ toppic .
- Đọc nội dung rủ rê chạy xe vòng vòng của bác thấy máu quá.
- Mình cũng thường xuyên đạp MTB đi 5:00h về 7:30 am hướng ra cầu An Hạ - Củ Chi, Bác vẫn còn chạy thường xuyên buổi sáng không. Hôm nào kết hợp chạy chung cho vui.

Từ : đường Tân Quý - Q.Tân Phú

Các anh em ơi, huy động lực lượng CN cùng kéo nhau đi vòng vòng SG được đấy ạ. Từ khi tham gia phong trào "độp", thây khỏe hẳn, chân cẳng cũng ngon lành hơn.
G.
HCM

Mình vẫn chạy đều hàng ngày vẫn đi làm bằng xe đạp, cuối tuần thi vòng vòng với mấy bạn trong nhóm phượt độp.

mình có con xe đạp ghẻ , hay đạp lòng vòng Q1 Q3 vào t7 , CN . Nhiều khi đạp kô định hướng mà chỉ theo quán tính , đạp xong thấy khỏe thiệt . có cái là đạp 1 mình nhiều khi buồn . Nếu bạn nào ở gần tớ có cùng sở thích trên thì cứ vô tư mà pm nhé !
À mình hiện đang ở Q3

Tui cũng ghiền món nỳ, Hay đạp xe vòng vòng SG T7, CN hay các tối trong tuần khi ực cf hay ăn nhậu. Tui ở Trần Đình Xu, Q1. AE tụ tập đạp xe alo tui 096 902 6301.

Thân,

Hi all!

Em là girl rất thích đạp xe ngắm cảnh, sáng nào cũng chạy vài vòng Đại lộ Đông Tây - Quận 7 - Quận 1. Cơ mà đạp một mình sợ quá >.<, ko biết có ai cũng đi tuyến đường trên thì luyện tập chung cho vui. Chỉ là mem mới thui, trình độ còn thấp lắm ạ.

Đạp xe mỗi buổi sáng từ 5h -> 9h. Chiều thì chỉ rảnh t7, cn ạ.

Nick yh : dakhucbuon091

Sdt : 0122 9 83 6799

Last edited:
:) mình rủ rê mà chả thể tổ chức được một buổi nào để mọi người đạp chung cả.
Thứ 3 nhóm Phượt Độp có tổ chức coi phim Premium rush - Tốc độ kinh hoàng xuất 7h tại Galaxy Nguyễn Du thân mời các bạn đạp ra giao lưu với mọi người.
Link even sự kiện trên facebook đây mọi người có thể vào tham khảo.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,647
190,156
Latest member
dulichanton-binhhung
Back