What's new

Rủ rê tụ tập anh chị em Sài Gòn nha! (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Hi all
Mình mới tư HN vào SG được khoảng hơn 1 năm. Loay hoay tìm hội phượt trong SG nhưng mãi ko tìm được. Trong một lần lang thang trên mạng mình nhìn thấy tiêu đề này rất mừng.
Rất mong được tham gia trong buổi off sắp tới

Chào các bác!
Em mới tham gia diễn đàn, thấy đa số các bác trên này là ngoài Bắc. Vậy có ai trên này hiện đang ở miền Nam (Sài Gòn)??? ;)
Các bác nào ở SG thì anh em mình offline vài phát để biết mặt nhau & chuẩn bị kế hoạch Phượt trong Nam chứ ạ! :D

Đây đây,dân SG nè.Có gì thì rủ rê nha.
Yahoo:pigmilk5

Kính các cụ!
Cháu còn 1 chai moutai của bác vntuyen vụ đảo Ó chưa giải quyết được . Sáng cn tuần này (27-09) tranh thủ các cụ còn ở nhà nghĩ ngơi để tuần sau đi tiếp, cháu đề nghị tổ chức bữa off chai sau chầu cafe bệt vào lúc 10h sáng . Xin các cụ cho ý kiến ạ

Các cụ nào mới thì pm cho cháu, cháu sẽ chỉ đường nhé!

Các cụ nào mới thì pm cho cháu, cháu sẽ chỉ đường nhé!

Chào anh,

mình cũng ở Saigon, muốn tham gia of cùng mọi người để làm quen, đi phuot chung. Anh có thể cho biết địa điểm, thời gian chính xác của buổi ofline lần này được ko?

Cám ơn.

Chào anh,

mình cũng ở Saigon, muốn tham gia of cùng mọi người để làm quen, đi phuot chung. Anh có thể cho biết địa điểm, thời gian chính xác của buổi ofline lần này được ko?

Cám ơn.

Ngay giữa góc Hàn Thuyên-Pasteur và Hàn Thuyên NKỳ KNghĩa bạn nhé! Thấy đám nào đông đông lạo nhạo già có trẻ có,đeo kính có, đem máy tính có, đem máy ảnh có, đem dao có là đám ấy đấy!=))=))=))

Các thành viên của Phượt ngày mai nhớ có mặt đúng giờ lúc 10h00 nhé, tại Bệt cafe theo chỉ dẫn của bạn Dangkhoaquan.

Sau chầu làm quen để nắm tay nắm chân bằng ly cafe, chúng ta sẽ tiếp tục hành trình với nước mắt quê hương được tại trợ bởi đất nước Campuchia giàu truyền thống.

@ Lãnh đạo vntuyen: nhớ mang chai rượu 31 năm đó nhá.
@ Dangkhoaquan: Đừng quên nhiệm vụ nhá.
@ Linh Vìl: hắn đi Măng đen rồi thì tại sao ta lại ở nhà nhỉ, chơi luôn ly cà phê đen tại đây luôn cho nó hoành tráng.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,132
190,428
Latest member
phogahanoi205
Back