What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 1)

Status
Not open for further replies.
Re: Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng

Em chào cả nhà...em là ma mới vào,mong cả nhà giúp em
Em em dự đinh 31/12- 03/01/11 em sẽ ra ĐN và đi Huế,mong cả nhà có thể giúp đỡ em về địa điểm tham quan ở ĐN và huế đc kg ạ.Ở ĐN thì em đi đc Hội AN,Ngũ Hành Sơn rồi ạ.
Các anh chị có thể hướng dẫn em lịch trình đi trong những ngày đó như phương tiện đi lại, chỗ ở( giá mềm mềm và oan toàn tí,vì em đi một mình và là con gái nữa?? nếu có phuoter hướng dẫn em thì quá tốt.
Rất mong cả nhà giúp em ạ

Tình hình là hôm qua sau khi đằng gái (Anh Po, anh Shogun, DigiCuong) dẫn Susu ra gặp mặt đằng trai (Lê Minh Phương), gặp nhau 2 bên bẽn lẽn hok nói 1 lời đến khi về cả 2 mới có cơ hội thổ lộ khi Su chở Phương ra đón xe về lại sân bay Phú Bài, do đó đã xảy ra 1 chuyện "động trời": không biết do thời gian gấp gáp hay run run líu quíu mà anh Phương đã trao vật làm tin là cặp kính cận cho em Su khiến anh chàng mãi 11h đềm mới bò về được đến phòng (cái nì goi là dại gái hay gì vậy nhở) =))=))
Công nhận em Su cũng ác thật hay là lúc đó cũng chẳng còn tâm tư suy nghĩ mà cũng nhận luôn (NO)

Em chào cả nhà...em là ma mới vào,mong cả nhà giúp em
Em em dự đinh 31/12- 03/01/11 em sẽ ra ĐN và đi Huế,mong cả nhà có thể giúp đỡ em về địa điểm tham quan ở ĐN và huế đc kg ạ.Ở ĐN thì em đi đc Hội AN,Ngũ Hành Sơn rồi ạ.
Các anh chị có thể hướng dẫn em lịch trình đi trong những ngày đó như phương tiện đi lại, chỗ ở( giá mềm mềm và oan toàn tí,vì em đi một mình và là con gái nữa?? nếu có phuoter hướng dẫn em thì quá tốt.
Rất mong cả nhà giúp em ạ

@nhocheo: Mình đã trả lời bạn cách đi từ DN ra Huế (vì bạn chỉ hỏi cách đi thôi) ở Topic cho thuê xe của Anh CBG. Để trả lời cho bạn ở topic này mình nghĩ trước tiên bạn phải cho biết cụ thể về thời gian ở lại mỗi nơi và những địa điểm bạn muốn đến. Khi bạn liệt kê xong mình sẽ tư vấn cho bạn nên đi lịch trình thế nào, đi bằng gì và cái nào đi trước cái nào đi sau sao cho hợp lý nhất chứ bạn nói chung chung vậy biết chỉ cho bạn thăm quan ở đâu bây giờ trong khi có rất nhiều chổ đi và mỗi người lại có sở thích khác nhau. Chúc bạn có được chuyến đi vui vẽ

Tình hình là hôm qua sau khi đằng gái (Anh Po, anh Shogun, DigiCuong) dẫn Susu ra gặp mặt đằng trai (Lê Minh Phương), gặp nhau 2 bên bẽn lẽn hok nói 1 lời đến khi về cả 2 mới có cơ hội thổ lộ khi Su chở Phương ra đón xe về lại sân bay Phú Bài, do đó đã xảy ra 1 chuyện "động trời": không biết do thời gian gấp gáp hay run run líu quíu mà anh Phương đã trao vật làm tin là cặp kính cận cho em Su khiến anh chàng mãi 11h đềm mới bò về được đến phòng (cái nì goi là dại gái hay gì vậy nhở) =))=))
Công nhận em Su cũng ác thật hay là lúc đó cũng chẳng còn tâm tư suy nghĩ mà cũng nhận luôn (NO)

Óe, vụ này em Su tưởng chỉ vợ chồng em, à không cô dâu - chú rể biết thôi chứ ! =))
Ô, xế là nộ hết cả bí mật à??

Óe, vụ này em Su tưởng chỉ vợ chồng em, à không cô dâu - chú rể biết thôi chứ ! =))
Ô, xế là nộ hết cả bí mật à??

Ô,sao lại hê lên cho cả thiên hạ biết thế này??Thế này thì em BT lấy đá Fan đập đầu mà chết mất!!hehe:D

15 sớm mai, thứ hai đầu tuần, em vào điểm danh và chúc cả nhà 1 tuần zui zẻ, kiếm được nhiều xiền, không kiếm muộn phiền, luôn cười như Tết.
Anh DigiCuong làm em hoang mang quá, xưa nay em nhìn Avartar của LMP cứ nghĩ là...gái chứ, thế hoá ra là...anh thật à, chẹp, mù mờ thế này thì hỏng, nhà có cái ảnh chân rung nào của anh này quăng lên cho em coi cái kẻo em vẫn cứ nghĩ là giống anh Ku thôi.:)) (Vụ này giống em Ariel rồi)

Ô,sao lại hê lên cho cả thiên hạ biết thế này??Thế này thì em BT lấy đá Fan đập đầu mà chết mất!!hehe:D

Thôi thôi, đành thất lễ với BT vậy, nhờ !!
Để hôm nào khăn gói quả mướp xuống tận Hội An tạ tội, nhờ !!

Nước mắt Su lại chả tràn cả sông Hoài í chứ, BT ơi ! :D

@ Ủa mà chú rể đâu, phát biểu giúp cô dâu 1 câu với, hứ hứ !

Chân rung Digicuong thì em Su có 1 cái cực đỉnh cao. Zai nuột nhất PDN nhá, eo ôiiiiiiiii, yêu lắm í, eo ôiiiiiiii !!

Còn LMP thì em đề nghị không thể đưa chân rung lên mà hông có mẹt Su trong đó.
Đề nghị anh Shogun ném ảnh đôi chúng iem ở Lăng Cô lên thớt cho các bạn chém đê, hí hí !!

BTuoc ơi,
Lãi qua đêm vẫn là 10k/ngày
Hiện tổng nợ + lãi là 1.3trieu VND rùi em nhé :D
(Vẫn đang tính lãi tiếp :">)
:">

ABimbip! mới sáng t2 lò dò vô Phượt gặp a đòi nợ chắc cả tuần ni e xui quá,(NO). A định kéo dài thời gian tính lãi hay ren mà không chịu vô Đn rứa? E đã tìm được cách trừ nợ rồi, như hôm trước a nói đó, a không mau vô là coi như nợ tự động bị xóa đó nghe :))

@ Henry: Qua trang cá nhân của c bên Fb có mà.

@A Cường: A không biết LMP nổi tiếng dại gái hở@-@

Thôi thôi, đành thất lễ với BT vậy, nhờ !!
Để hôm nào khăn gói quả mướp xuống tận Hội An tạ tội, nhờ !!

Nước mắt Su lại chả tràn cả sông Hoài í chứ, BT ơi ! :D

@ Ủa mà chú rể đâu, phát biểu giúp cô dâu 1 câu với, hứ hứ !

Ôi bạn Su thân mến, trước đây Bt định mời Su UCF phố Hội thôi nhưng chừ nghe mấy tin này xong , Bt mời Su tất cả các đặc sản Hội An và cả gói mang về Hn luôn.;)

Ôi bạn Su thân mến, trước đây Bt định mời Su UCF phố Hội thôi nhưng chừ nghe mấy tin này xong , Bt mời Su tất cả các đặc sản Hội An và cả gói mang về Hn luôn.;)

Ôi em hiểu, em hiểu, em hiểu tâm tình của BT lắm lắm, há há !!

Chỗ chị em Pụ Nữ với nhau, em rất rất hiểu, rất rất rất rất hiều, chịp !

Vậy là tụi mình hẹn nhau lê la từ cf tới tất các đặc sản Hội An, BT nhá!
Gì chứ em sẵn lòng hi sinh thân mình vì cái vụ ăn uống hoành tráng này, ẹc ẹc !!

Ủa mà Bạch Tuộc có biết nhà con zai cụ Đoàn Chuẩn ở Hội An hông?
Với cả em Su ấp ủ 1 vụ lang thang sông Thu Bồn BT á !

Thôi thì lọt sàng xuống nia, tình chị duyên em, các bác nhờ! =))
Em xin, em xin!!
@ Từ giờ đại diện nhà zai coi như có Bạch Tuộc các bác nhá !! =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,575
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back